Cần Thơ có ai chơi HD kô nhỉ?

Mình là mem mới cần giao lưu với anh em HD Cần Thơ ai có phim mình cùng trao đổi nào.

kuthien

Member
Ðề: Cần Thơ có ai chơi HD kô nhỉ?

Khi nào có dịp nhớ kiu em với, em là newbie nhưng rất thích: 0986479557

binhct

Cho mình hỏi: ở Cần Thơ mua mua loa Bose V xịn thì mua ở đâu được (ngoài các siêu thị điện máy), nhờ các Bạn tư vấn giúp

Cara

Active Member

Cho mình hỏi: ở Cần Thơ mua mua loa Bose V xịn thì mua ở đâu được (ngoài các siêu thị điện máy), nhờ các Bạn tư vấn giúp

Mình không có mua loa bose nên không biết ở đâu ở CT bán. Còn SG thì nó có 1 showroom ngay Tax, dựng sẵn một home theater luôn, tha hồ test. Muốn nghe em nào họ đấu dây em đó ...<):) Cứ vào đó test tẹt ga đi rùi lấy cái card visit mò đến đại lý chính hãng nào gần nhất.

COMMANDO

Active Member

Có phim Ninja assassin rồi , của 1 nhóm RIP lạ ( tôi không biết thôi ) , có sub chuẩn luôn rồi ... bà con load mau về thưởng thức 1280 , MS ,RS , MU ,MF cái nào cũng có hêt

Phim em nói anh thấy có bản này nè : Ninja.Assasin.2009.720p.Bluray.x264-CRHD. Mà team rip lạ quá (có thể anh không biết) nên a không down, anh bị bạn "BAI DU LAI" dụ khị cái vụ team rip này riết nên bị nhiễm hắn luôn rồi. Chỉ xem phim của những team rip nổi tiếng, hoặc là team rip chính của HDBits thôi.

Một số team mà anh thích là : ESiR, CtrlHD, DON, iLL, EuReKa, Wiki, CHD...và còn nữa mà anh không nhớ hết. Gần đây bạn BAI DU LAI có giới thiệu anh 1 team của VN hiện là team rip chính của HDBits là team EbP (các anh em HDCT nhớ lưu ý team này nhé). Anh có chừng 10 phim của team này rip những phim phát hành năm 2009, anh down về mà cũng chưa xem hết nữa, em muốn xem thì ghé chỗ anh gởi ổ cứng.

Và mình cũng nhắn đến tất cả những anh em HDCT thân thiết nữa, anh em nào thích thì cứ PM cho mình, mình sẽ hẹn nhận ổ cứng và ...COPY thôi. Chúc anh em HDCT một ngày làm việc học tập thật vui vẻ, thân.

Anh Commando ơi bộ Planet Earth và Home hay quá đi, nhưng em xem xong hết rồi, anh còn bộ phim tài liệu nào không anh?
Sao mà em ham coi phim tài liệu quá trời đi. Anh chị em nào ở Cần Thơ có phim tài liệu nhiều thì cho mình xin nhé. Em tên Đức 0919.325545. Pm 1 cái, em gọi lại xin phim tài liệu liền. Em cảm ơn trước nhé

Cara

Active Member

EbP hiện giờ chủ lực là bác Dark Knight từ ESiR qua chứ đâu. Từ lúc DK đi rùi thì ESiR cũng xìu xìu ển ển dần.
Dân tình chủ yếu đi theo bác DK này, và một số bác khác chủ lực của từng nhóm rip. Do đó cũng phải biết ý quan sát giai đoạn nào do bác nào rip chủ lực của nhóm đó (vài ví dụ điển hình: Rabomil bỏ team riêng mang tên anh ta sau khi bị hdbits ban rồi qua bit-hdtv lập EuReKA, jaychu128 từ hdbits sang Wiki đẩy WiKi lên cái vèo dù chỉ là hàng scene nhưng release sớm mà hàng ngon thì scene không phải là cái tội :) he he ), chứ hẻm phải chỉ nhìn cái tên không mà quất liền thì ... he he ... ;;)

Bên trên