Cần tìm chổ mua Ampli và Loa SECONDHAND ở Cần Thơ

tungbung

Active Member
Mình ở TRÀ VINH, đã đầu tư vào khoảng "nhìn" cũng tốn nhiều rồi. Bây giờ dự định sang Cần Thơ để đầu tư vào khoảng "nghe" nữa để thoả chí "hát dê" mà. Do kinh phí eo hẹp nên dự định là Ampli và Loa Secondhand cho nó rẻ đó mà. Các Bác nào ở Cần Thơ biết chổ nào chuyên bán Ampli và Loa Secondhand bình dân (chỉ hai kênh thôi) thì chỉ dùm mình địa chỉ để mình đến chọn mua. Xin cảm ơn các Bác.

hien20071982

Active Member
Ðề: Cần tìm chổ mua Ampli và Loa SECONDHAND ở Cần Thơ

thông thường mấy cái đồ này không có địa chị cụ thể, anh em Cần Thơ thường trao đổi cho nhau thì nhiều.

bác muốn mua loại bao nhiêu tiền, nếu có hàng thì mình cho bác hay

tungbung

Active Member

thông thường mấy cái đồ này không có địa chị cụ thể, anh em Cần Thơ thường trao đổi cho nhau thì nhiều.

Mình muốn mua cả hai loa và ampli tầm chừng 7 triệu

tungbung

Active Member

Dữ không. Topic mình lập hôm 27/08/2012 mà đến hôm nay ngày 08/09/2012 mới có người coment. Thật là HD Cần Thơ vắng người thật.
Cảm ơn bác nhiều.

mnguyenct

Member

Chạy xuống chợ An Lạc, Có mấy cửa hàng bán cũng nhiều lắm. Nhưng vào đây mua, chắc phải có "nghề". Tay ngang co chừng "chín".

thaibaovu

Uh, chỗ mấy cửa hàng điện máy đường Ngô Quyền, Lê Thánh Tôn cũng nhiều nhưng nguy hiểm lắm. mua không khéo, không rành là dính đạn chắc kakkakaka... Có ai đã từng mua đồ cửa hàng quen, chất lượng, bán hàng chân thật thi cho mọi người biết hen.

tungbung

Active Member

Bác nào biết chổ nào bán giá rẻ nhưng chân thật thì cho mình biết với.

vothanhcam

Bác nào biết chổ nào bán giá rẻ nhưng chân thật thì cho mình biết với.

thời buổi này thì rẻ chắc hơi khó kiếm, gặp phải ae còn đỡ bác đấu giá bên website cần thơ coi cái nào rẻ thì xúc

BonJovi2012

Re: Ðề: Cần tìm chổ mua Ampli và Loa SECONDHAND ở Cần Thơ

Hôm bữa đi 1 vòng gần hết Tp Cần Thơ hỏi mua Amply Denon Cửa hàng nào cũng lắc đầu không có vì hàng cao cấp quá dân Cần Thơ không ai chơi buồn thật.

caidu

Member

mình ở Cần Thơ, cũng chơi HD vài năm, đầu tiên mình cũng chơi đồ ngon bổ rẻ như bác, hiện nay mình đã nâng cấp lên tí xíu nên dư bộ loa LOGITECH Z5500 (tích hợp amply luôn). Hàng này là đỉnh 5.1 của Logitech đó, hiện nay nó ko còn làm model này nửa đâu. Giá lúc mình mua là 8 chai, đã sử dụng 2 năm mà còn tốt chán vì mình đi làm xa một tháng chỉ về xem 1-2 lần, nay nếu bác có nhu cầu thì phone cho mình xem hàng và test thử để ra giá nếu được thì ok. ĐT 0908082916

mnguyenct

Member
Ðề: Re: Ðề: Cần tìm chổ mua Ampli và Loa SECONDHAND ở Cần Thơ

Hôm bữa đi 1 vòng gần hết Tp Cần Thơ hỏi mua Amply Denon Cửa hàng nào cũng lắc đầu không có vì hàng cao cấp quá dân Cần Thơ không ai chơi buồn thật.

Bác này nói hơi quá! Bác chạy xuống Bác Thành ( Cường Thành Cần Thơ _VNAV ). Sợ không có tiền mà mua.

Mà cũng khổ, đi mua đồ audio lúc nào cũng muốn " Sờ tận tay, day tận trán". Em nghĩ, Cần Thơ chưa có đâu cửa hàng cửa hàng để bác làm như vậy đâu.

Thứ nhất là nó không kinh tế lắm. Vì đâu có store nào đủ vốn để mỗi một thương hiệu mua một vài món để Demo cho khách ... 8->
Thứ hai: Khách hàng ở phân khúc cao cấp chưa nhiều ( thu nhập bình quân đầu người còn thấp ).
Thứ 3, Túm lại: vì khách hàng bình dân nhiều quá, nên lựa chọn của các audio store là chọn những món hàng dễ bán, giá hợp lý để còn thu hồi vốn ... chứ mang về những món có giá vài ngàn mà để đó năm này qua tháng nọ để làm Demo .. chắc chết.:((, :((

vinhduc

chạy lại chỗ Nhật Minh đường Võ Văn Tần đi bạn, mình biết chỗ đó chuyên bán mấy thiết bị âm thanh, còn hàng second thì không biết có không???

BonJovi2012

Có bác nào đang xài Ampli Denon 2 kênh cho mình mượn test thử bộ Bose AM5 với.hic, mua được bộ Loa treo lên tường mà chưa mua được Ampli phù hợp để ghép, chán.

BonJovi2012

Bác hien có biết ai bán Ampli Denon 1500 thì cho mình biết với nhé. Thanks bác

ở cần thơ toàn là Amply loa kẹo kéo không ha, muốn mua lên tphcm mà mua mới có hàng chất.

Bác rảnh alo mình nha. Mình cho test thử. 0939.299.699

hien20071982

Active Member

Bác hien có biết ai bán Ampli Denon 1500 thì cho mình biết với nhé. Thanks bác

Bác thử chạy xuống Cường Thành thử xem (đa số đồ Seconhand), mình thấy trong siêu thị điện máy Nguyễn Kim, hay Phan khang cũng có bán vài loại.

Mấy bác có thể vào đó nghe thử thoải mái luôn, thấy dàn nào ưng ý thì rinh về.

Bên trên