cần tìm remote cho ZTV AClass

choco-pie

Member
em cần tìm remote cho android box ZTV A-class ạ, bác nào có báo em nhé, tks các bác

cái này em để cho ông bà già xem tv, mà ổng bả dùng remote quen rồi, em đưa chuột cho dùng nhưng ông bà già lớn tuổi khó dùng ạ.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: cần tìm remote cho ZTV AClass

Nếu kiếm khó quá. Bác có thể lựa chọn phương án B: kiếm remote Viettel Mio X1 ngon hơn. :))

oldfriend

Moderator
hôm rồi con A class chết cháy mình vất luôn remote ^^, tập dùng chuột đi ah, lúc đầu khó, sau này ba mẹ mình dùng chuột lại quen, ko rờ vô remote nữa.

Nếu ở HN thì inbox. Toàn dùng chuột không cần đến remote.

lohado2

Active Member

Mob Tiến Xin Mod diễn đàn cho mở topic rao vặt mua bán các thiết bị liên quan tới android box gắn trên stick đi. Chỉ cho phép các mem vào giao mua hoặc bán hàng đã dùng hoặc hàng mới nhượng lại giá rẻ.@@. Nhiều lúc tìm mua cái điều khiển hay cục adapter hay sợi cáp cho nó dễ. Đôi khi muốn mua cái gì mà không đủ money mua mới thì vào rao. Cũng là nơi cho các các bác thích chạy đua vũ trang vào thanh lý hàng.
Chứ vào chỗ mua bán riêng của diễn đàn nó loạn quá. Toàn là các đại ka cửa hàng đăng topic

tienlequoc

Well-Known Member

Mob Tiến Xin Mod diễn đàn cho mở topic rao vặt mua bán các thiết bị liên quan tới android box gắn trên stick đi. Chỉ cho phép các mem vào giao mua hoặc bán hàng đã dùng hoặc hàng mới nhượng lại giá rẻ.@@. Nhiều lúc tìm mua cái điều khiển hay cục adapter hay sợi cáp cho nó dễ. Đôi khi muốn mua cái gì mà không đủ money mua mới thì vào rao. Cũng là nơi cho các các bác thích chạy đua vũ trang vào thanh lý hàng.
Chứ vào chỗ mua bán riêng của diễn đàn nó loạn quá. Toàn là các đại ka cửa hàng đăng topic

Diễn đàn ko cho phép mua bán, rao vặt trong khu vực kỹ thuật bác nhé. :D

em cần tìm remote cho android box ZTV A-class ạ, bác nào có báo em nhé, tks các bác

cái này em để cho ông bà già xem tv, mà ổng bả dùng remote quen rồi, em đưa chuột cho dùng nhưng ông bà già lớn tuổi khó dùng ạ.

Quan trọng là dùng lâu rồi quen thôi bác, chứ đến khi quen rồi các cụ lại bỏ hẳn remote sang chơi với chuột bay ấy chứ :D

taxtuan

Member

Bác nào có Remote C-class để lại cho em!!!

mình có con remote Aclass nè cái đầu mình cho đi tây thiên thiển kinh rồi, có nhu cầu thì alo nhé

Bên trên