Cần tư vấn dàn KOK gia đình tầm 25tr hát YouTube

REVO Shop

Well-Known Member
em nhu cầu và mức chi phí y như bác thớt, nhưng thêm 1 nhu cầu là amply có remote vì TV samsung xuất quang ra ko chỉnh đc âm thanh trên remote TV bất tiện quá
mong các bác tư vấn ạ
Vang số Siso T3 giá 3.600k. Con này ko cần quảng cáo làm gì.
Cục đẩy Soundstandar CA9 32 sò, công suất thực 520w x 2CH giá 3.500k chạy class AB, cho âm thanh ngọt ngào, giàu nhạc tính.
Loa KP6012 Fullrange: treble NEO (từ neodymium - công nghệ nam châm mạnh nhất hiện nay sử dụng cho loa Karaoke), củ bass 30cm từ 190, coli 75, vỏ MDF thơm phức. Công suất trung bình (RMS) 450w/đôi. Giá 7.900k
Micro Shure UGX8 II 2.300k, hàng loại 1, tự ngắt sau 3s. Dưới 4 triệu cứ UGX mà chơi.
Thêm cục sub NobSound bass 30 giá 4.600k nếu muốn âm bass phủ đầy phòng. Nếu thiên về Bolero thì có thể không cần sub
Muốn phát huy hết 100% công lực thì đầu tư thêm 1 đầu Karaoke chuyên nghiệp (giá từ 6 - 8tr), không thì xài bằng TV cũng được khoảng 80% rồi
Thổi bay phòng diện tích từ 20 đến 30 mét vuông.

thanhthuc0110

Active Member
bác ấy đã mua 1 bộ chính hãng như sau:
1/ Loa JBL Ki510 (basao audio phân phối chính hãng tại VN)
2/ Ampli Navison N201
3/ Micro AKG KM200
4/ Đầu Smart K+ 3TB

vnhat

Member
Vang số Siso T3 giá 3.600k. Con này ko cần quảng cáo làm gì.
Cục đẩy Soundstandar CA9 32 sò, công suất thực 520w x 2CH giá 3.500k chạy class AB, cho âm thanh ngọt ngào, giàu nhạc tính.
Loa KP6012 Fullrange: treble NEO (từ neodymium - công nghệ nam châm mạnh nhất hiện nay sử dụng cho loa Karaoke), củ bass 30cm từ 190, coli 75, vỏ MDF thơm phức. Công suất trung bình (RMS) 450w/đôi. Giá 7.900k
Micro Shure UGX8 II 2.300k, hàng loại 1, tự ngắt sau 3s. Dưới 4 triệu cứ UGX mà chơi.
Thêm cục sub NobSound bass 30 giá 4.600k nếu muốn âm bass phủ đầy phòng. Nếu thiên về Bolero thì có thể không cần sub
Muốn phát huy hết 100% công lực thì đầu tư thêm 1 đầu Karaoke chuyên nghiệp (giá từ 6 - 8tr), không thì xài bằng TV cũng được khoảng 80% rồi
Thổi bay phòng diện tích từ 20 đến 30 mét vuông.

cụ tư vấn gì toàn hàng fake và kém chất lượng ko vậy, e ủng hộ tẩy chay hàng fake, nói ko với hàng fake, hàng loại 1 các loại

VietNguyen_ITVPlus

Active Member
Lời đầu em xin chào các anh chị em gia đình HDvietnam.
Em muốn mua dàn KOK tầm 45 triệu bao gồm màn hình tặng ông anh trai, em tính mua màn hình 55inch Internet tivi có chức năng điều khiển giọng nói khoảng tầm 20tr đổ lại, còn 25 tr thì làm dàn KOk.
Em không biết với tầm tiền 25tr nên lấy nguồn YouTube hay dùng đầu đĩa. Em tính mua loa Mic amply còn nguồn phát thì lấy từ YouTube trực tiếp trên tivi.
Các sư huynh tư vấn giúp em với ạh!
Em chân thành cảm ơn.

Dàn karaoke tầm giá đó mà tốt nhất thì em phối ghép cho bác bộ này :
- Cặp Loa JBL Ki510 chính hãng đầy đủ tem nhập khẩu 3 sao và tem chống hàng giả của Sky Group
- Vang liền công suất Himedia HA350 với khả năng căn chỉnh echo reverb cực tốt mang lại âm thanh sáng bay bổng hơn cho dàn karaoke
- Đầu karaoke thông mình Himedia Q10 Pro 3Tb tích hợp 32.000 bài hát, điều khiển chọn bài hát không dây từ xa qua Smartphone, Tablet
- Micro không dây cao cấp DonBN U1780 cho âm thanh trong trẻo, khả năng chống hú cực kì tốt

HCM em có 2 showroom để bác có thể trải nghiệm thực tế các sản phẩm âm thanh karaoke chính hãng. Cần thì cứ inbox em. Đồ nào em cũng đủ. Hàng mới chính hãng hết :)

Bên trên