Cần tư vấn đầu karaoke tầm 10tr

rocknhoc

Member
cái đầu karaoke cũ nhà e hay bị đứng,nên giờ muốn đổi đau khac,cần các bác tư vấn giúp e jo nên mua đầu hiệu gì tầm 10tr,ko cần đầu có máy tính bảng theo nha (giờ nhiều hãng quá ko pik loại nào xài chip âm thanh hay.(arirang,bte,kara,vietktv,hanet,pảmax).thanks

Audio VIP

Active Member
BÁC THAM KHẢO THÊM ĐẦU BTE S9650 . Ổ CỨNG 4TB CẬP NHẬT NHẠC ONLINE HÀNG TUẦN .

Audio VIP

Active Member
Chip âm thanh cua bte có hay hơn smart k+ ko bác
Nhạc midi thì không có đầu karaoke nào qua được arirang , còn nhạc MTV giống nhau , nhưng về số lượng bài hát MTV của đầu arirang thì ít hơn các đầu khác nhiều và arirang không cập nhật MTV online . hay bị treo và chậm nếu sửa dụng thời gian dài .

Audio VIP

Active Member
Bte dòng nào xài ok hả bac
Paramax ls5000 co hay hon bte ko bác
ngoài về giá
Bte dòng nào xài ok hả bac
Paramax ls5000 co hay hon bte ko bác
Nếu chọn thương hiệu BTE bác tham khảo dòng đầu karaoke đầu liền màn S9650 giá 10.900.000 (VNĐ)

-Cập nhật nhạc online ( không phải tháo ổ cứng như 1 số hãng , chỉ cần kết nối wifi là cập nhâp nhạc online ) ổ 4TB . điều khiển qua máy tính bảng , điện thoại di động .
Gía thành tốt , thương hiệu công ty lớn . Hiện đang được sửa dụng cho quán karaoke kinh doanh .
PARAMAX LS-5000 Gía 13.900.000 ( VNĐ)
-Sở hữu trên 700 bài hát thể loại nhạc Real Sound , Real Sound là thể loại nhạc karaoke có âm thanh độc đáo từ các nhạc cụ như guitar, saxophone, đàn tranh, đàn bầu, sáo… được thu trực tiếp từ màn trình diễn « live » của ca sĩ .

Đính kèm

• Paramax-tham-gia-trien-lam-thiet-bi-nghe-nhin-avshow-ha-noi-2.jpg
    Paramax-tham-gia-trien-lam-thiet-bi-nghe-nhin-avshow-ha-noi-2.jpg
    823.6 KB · Xem: 4

QuangMinh89

Chọn đầu BTE hoặc Kara M10 đều ngon nhé. Theo mình thì cứ đầu Kara M10 mà phang thôi. Dùng quán kinh doanh chạy liên tục khá là ổn, không bị treo đơ. Cập nhật online qua wifi, nhạc hơn 100.000 bài. Có nhạc Anh, nhạc hoa,... khá đầy đủ.

Bên trên