Cần tư vấn tivi 4k trong khoảng 20-23tr?

boyp

Active Member
Nhờ các bác tư vấn giúp e 1 con 4k trong khoảng tiền 20-23tr. E tìm hiểu có dòng 55x7000d của sony và 55ku6100, 55ku6000 của samsung. Không biết nên chọn con nào.

thanghoa

mấy con đó quét thực chỉ 50hz,chỉ có panasonic 55dx650 là 100hz nhưng lại ko có hdr,màn hình ko cong giá thì mới hạ còn 18t,cũng đang lăn tăn như bạn

hanhhon

Active Member
Sony 55x7000D hoặc LG 55UH770T.
em LG giá nhỉnh hơn chút, bù lại quét thực 100hz

boyp

Active Member
Các bác cho em hỏi là Samsung 55KU6000 và 55KU6400 có gì khác nhau vậy nhỉ?

55ku6000 giao diện Smart Hub mới cho phép truy cập một bước nhanh chóng, hình ảnh sống động rực rỡ chuẩn 4 lần full hd, kết nối thẳng thiết bị với HDMI là bác có luôn rạp phim mini rồi

sentosa

Member
55ku6000 giao diện Smart Hub mới cho phép truy cập một bước nhanh chóng, hình ảnh sống động rực rỡ chuẩn 4 lần full hd, kết nối thẳng thiết bị với HDMI là bác có luôn rạp phim mini rồi
đầu tư hẳn con này là chất rồi, con này chuẩn 4 lần full HD, coi phim chơi game đều mượt, em thích mà chờ cuối năm mới mua dc

Em thì thấy con nào cũng được, miễn vừa túi tiền của mình
Bác giống em thế, xem các thông tin con này con kia nhiều thành ra mình lăn tăn mãi chẳng mua được. Cuối cùng ra điện máy đi lượn 1 vòng, xong chọn ss, vì hình ảnh màu sắc và thiết kế của nó bắt mắt nhất, lại vừa giá tiền mình đang có

Hyma

Em có đứa bạn mới mua con ss để ở phòng khách nhà mới, thấy đẹp và thích lắm các bác ạ

Bên trên