Cập nhật vùng phủ sóng của Truyền hình An Viên

Truyền hình số vệ tinh DTH (bộ lắp đặt là đầu thu + chảo thu): phủ sóng toàn quốc

Truyền hình số vệ tinh DTT (bộ lắp đặt là đầu thu + anten nhỏ gọn): Truyền hình An Viên đã phủ sóng 24 tỉnh/tp:
1. Hà Nội
2. TP. HCM
3. Hải Dương
4. Hải Phòng
5. Hưng Yên
6. Bắc Ninh
7. Bắc Giang
8. Hà Nam
9. Bình Dương
10. Cần Thơ
11. Đồng Nai
12. Khánh Hòa
13. Bà Rịa-Vũng Tàu
14. Tây Ninh
15. Long An
16. Trà Vinh
17. Sóc Trăng
18. Vĩnh Long
19. Hậu Giang
20. Đồng Tháp
21. Bến Tre
22. Tiền Giang

Các bác ở các tỉnh thành có DTT có thể lắp đặt và thưởng thức truyền hình số mặt đất rồi nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Cập nhật vùng phủ sóng của Truyền hình An Viên

tới được sóc trăng uì ko ráng xí nữa là có cà mau chắc avg nói cà mau nghèo hic

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Truyền hình số vệ tinh DTH (bộ lắp đặt là đầu thu + chảo thu): phủ sóng toàn quốc

Truyền hình số vệ tinh DTH (bộ lắp đặt là đầu thu + anten nhỏ gọn): Truyền hình An Viên đã phủ sóng 24 tỉnh/tp: Hà Nội, HCM, Hải Dương, Hải Phòng, Hưng Yên, Bắc Ninh, Bắc Giang, Hà Nam, Bình Dương, Cần Thơ, Đồng Nai, Khánh Hòa, Bà Rịa-Vũng Tàu, Tây Ninh, Long An, Trà Vinh, Sóc Trăng, Vĩnh Long, Hậu Giang, Đồng Tháp, Bến Tre, Tiền Giang

Các bác ở các tỉnh thành có DTT có thể lắp đặt và thưởng thức truyền hình số mặt đất rồi nhé
Nhầm chút xíu kìa bác ;))

dzoigom

Member
Tiền Giang em cũng có rùi, ah mà nếu em chuyển sang mật đất có tính phí chuyển dổi gì không ạ

Theo quy định của Truyền hình An Viên, khách hàng được quyền chuyển đổi giữa DTH và DTT trong vòng 10 ngày, khách hàng phải đóng phí lắp đặt cho lần lắp đặt mới. Ngoài thời hạn trên, khách hàng không thể chuyển đổi được giữa DTT và DTH. Đó là quy định từ 7/2012. Bạn nên gọi lên 19001900 hỏi thử, xem có cập nhật gì thêm không nhé

Tiền Giang em cũng có rùi, ah mà nếu em chuyển sang mật đất có tính phí chuyển dổi gì không ạ

Thái Bình, Nam Định có sóng DTT lại chưa các bác ơi??????????

dntk44tdh3

Active Member
Cái đầu thu mặt đất tích hợp trong Tivi có thu được DTT của AVG không nhỉ các bác? Em ở Thái Nguyên quay dàn hướng Hà Nội nhưng không thu được, chỉ thu được các kênh mặt đất của VTC thôi

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: Cập nhật vùng phủ sóng của Truyền hình An Viên

Cái đầu thu mặt đất tích hợp trong Tivi có thu được DTT của AVG không nhỉ các bác? Em ở Thái Nguyên quay dàn hướng Hà Nội nhưng không thu được, chỉ thu được các kênh mặt đất của VTC thôi

Hỗ trợ DVB-T2 là bắt được, nhưng có lên hình tiếng được thì không, hoặc phải chờ TV có ổ đọc thẻ rời và hỗ trợ thẻ của AVG.

tuanqb

Member

Truyền hình số vệ tinh DTT (bộ lắp đặt là đầu thu + anten nhỏ gọn): Truyền hình An Viên đã phủ sóng 24 tỉnh/tp: Hà Nội, HCM, Hải Dương, Hải Phòng, Hưng Yên, Bắc Ninh, Bắc Giang, Hà Nam, Bình Dương, Cần Thơ, Đồng Nai, Khánh Hòa, Bà Rịa-Vũng Tàu, Tây Ninh, Long An, Trà Vinh, Sóc Trăng, Vĩnh Long, Hậu Giang, Đồng Tháp, Bến Tre, Tiền Giang

Đà Nẵng khi nào có DDT của An Viên vậy bác ơi, có là em múc liền đó, đang lắp VTC mà mỗi lần mới mưa có tí xíu là mất tín hiệu rồi, em thề là không bao giờ dùng chảo nữa dù bất cứ đài nào, chỉ chờ DDT của An Viên thôi. Mong là Đà Nẵng sẽ có sớm!!!

Mình cũng đang mong DTT sẽ có sóng ở Đà Nẵng. Bác nhắn tin cho mình số điện thoại của bác đi. Khi nào có sóng, mình sẽ alo bác liền

dntk44tdh3

Active Member
Re: Ðề: Re: Cập nhật vùng phủ sóng của Truyền hình An Viên

Hỗ trợ DVB-T2 là bắt được, nhưng có lên hình tiếng được thì không, hoặc phải chờ TV có ổ đọc thẻ rời và hỗ trợ thẻ của AVG.

Cái TV nhà em nó lại là DVB-T thôi, thảo nào dò không không ra được kênh nào

ratmehdvietnam

Khu vực quảng ninh chưa có bán thẻ vtvcab may quá sáng nay đã nhờ được bác truyen hình+an viên tối này có thẻ xem được .bác naot chưa có thẻ thì nhờ bác tuấn nhé

Ðề: Re: Cập nhật vùng phủ sóng của Truyền hình An Viên

ở dưới phổ yên bắt được nhưng yếu lắm bác ạh Tp trở đi ko bắt được đâu

ratmehdvietnam

Bác truyen hinh-an vien oi cho em hỏi gói vtvcab 6tháng mà bác kích hoạt cho em hôm vừa rồi ở hạ long quảng ninh.đó có được khuyến mại thêm hai thái kô bác? Nhà em là được xem đầu tiên tỉnh quang ninh đấy vì chỗ em chưa có thẻ thank bác

Có khuyến mãi 2 tháng bác nhé. Bác vào hộp thư (bằng cách bấm phím hộp thư trên remote - hàng thứ 2 từ dưới lên - nút bên phải) kiểm tra nhé.

Bác truyen hinh-an vien oi cho em hỏi gói vtvcab 6tháng mà bác kích hoạt cho em hôm vừa rồi ở hạ long quảng ninh.đó có được khuyến mại thêm hai thái kô bác? Nhà em là được xem đầu tiên tỉnh quang ninh đấy vì chỗ em chưa có thẻ thank bác

Tin nhắn hôm trước mình phản hồi lại cho bác. Thời hạn đến 20/ 2/ 2013. Nghĩa là có cộng thêm 2 tháng.

Mình có hỏi Nam Định, Thái Bình có sóng DTT chưa, ăng ten ở Nam Định thế nào rồi mà chả thấy bác AVG nào trả lời cả.

dhpaul

Well-Known Member

Mình có hỏi Nam Định, Thái Bình có sóng DTT chưa, ăng ten ở Nam Định thế nào rồi mà chả thấy bác AVG nào trả lời cả.

Cả 1 cái dàn với bao nhiêu tấn sắt thép nó đổ chứ có phải cái cọc ăng ten xương cá đổ đâu mà bác mong sớm thế =))
Ít nhất phải 18 tháng sau ngày đổ máy ra cái tháp đấy mới trồi lại được =))

Bên trên