CARA HD Movie Coffee

Cara

Active Member
Ðề: CARA HD Movie Coffee

@};-
Hôm 3/11 cho em đặt 8 chỗ tổ chức SN nhe ;)), khoảng 18-18h30
Em chỉ lại uống nước thôi, đồ ăn tự đem (có kì không vậy :-S),
Em muốn đem phim lại chiếu có được không ;;)
Phòng phim không phục vụ thức ăn và nước uống nóng.
Không nhận chiếu phim tại chỗ vào buổi tối. Nếu muốn đặt phim thì vui lòng order vào ban ngày (nhóm 05 người trở lên - nếu phòng chiếu trống)vì ban đêm có rất đông người đến xem nên quán đã sắp lịch trước. Khi đó nếu chỉ vì 1 nhóm nhỏ mà đổi lịch thì sợ không hợp khẩu vị những người khách khác bạn ạ.
Bạn đem phim dạng gì đến quán vậy ? Quán chỉ mở HD chứ không chiếu đĩa DVD bạn nhé.

Cara

Active Member

He he, anh Hưng vừa rót HP6 nóng hổi vừa thổi vừa xem nà.

xilum

Hôm rùi có vào CARA uống nước và xem phim. Có vài lời góp ý nhe:
1. Phim đang xem tự nhiên mất tiếng và hình thì xấu đi. Hôm đó mình đang xem phim Most Wanted. Mà bị mấy lần luôn mới tức.
2. Nước uống sao mà không ngon lắm ( theo ý kiến cá nhân của mình ). Hôm đó mình uống cafe sữa (món khoái khẩu mà) và uống sinh tố gì quên rùi.
Mong CARA giải thích giùm hé!

Cara

Active Member

1. Phim đang xem tự nhiên mất tiếng và hình thì xấu đi. Hôm đó mình đang xem phim Most Wanted. Mà bị mấy lần luôn mới tức.
2. Nước uống sao mà không ngon lắm ( theo ý kiến cá nhân của mình ). Hôm đó mình uống cafe sữa (món khoái khẩu mà) và uống sinh tố gì quên rùi.

Xin lỗi bạn về những sự cố đó.
Phim Wanted mình chiếu từ 4 tuần trước đó, không biết kể từ hôm đó bạn đã có ghé lại quán không ?
Về nước uống thì đúng là trước đó mình bị phàn nàn từ nhiều người cả quen lẫn lạ nên mình đã làm việc với tổ pha chế và kể từ 2 tuần nay khách hàng uống gần như là hết sạch nước, không bỏ dở nhiều như trước nữa ạ.
Còn về việc giật hình và tiếng thì do trước đó mình bị hư ổ cứng nhiều quá nên phải dùng ổ ẽxternal 2.5" nên không đủ điện, đến những đoạn hành động nó bị giật hình, sau bộ Wanted mình rút kinh nghiệm và không dùng ổ external nữa thì không còn như vậy nữa.
Mời bạn quay trở lại quán để kiểm tra nhé :D

dvthanhtam

May mà mình không phải là dân cf chuyên nghiệp .Nên chỉ uống nước , coi phim xong là xăn quần , xách dép chạy về :)) , mà cũng chẳng phải dân HD " sành sỏi " gi nên không biết chê khen là gì :)
Nói vậy thôi chứ bạn góp ý thì đúng là tốt , càng giúp cho anh em HD có được thức uong ngon hơn rồi .

Chỉnh sửa lần cuối:

PuMa

hihi thank bà chị nè, thế là từ nay Cần Thơ có cái rạp rồi ^^, hôm bữa ngoài rạp chiếu phin Harry Potter em chạy ra ngoài đó coi, mà có mình em nên nó ko chiếu, lúc đó chưa biết quán của pa chị nửa ^^. Giờ em sẽ lại ủng hộ dài dài ^^.

Cara

Active Member

Mấy hôm nay có em Asus kéo phim, nhưng mà bị hột bể nhiều quá, còn được vài em dòm đàng hòang. Mọi người có thích thì qua Cara lấy nhe:
Jennifers_Body_2009_Extended_Cut_1080p_BluRay_x264_DTS-WiKi_tehPARADOX_COM
Terminator.Salvation.2009.Directors.Cut.1080p.BluRay.DTS.x264-WiKi
The.Final.Destination.4.2009.720p.BluRay.x264.DTS-WiK
The.Tournament.2009.BluRay.1080p.x264

Sao bộ Underworld_Rise_of_the_Lycans mèo tìm hòai không có 1080p gì hết, ai có link cho mèo xin với. Bản 720 bể khủng hỏang luôn/
Còn Gamer và Gforce cũng thế ...

nham18

Member

Mấy hôm nay có em Asus kéo phim, nhưng mà bị hột bể nhiều quá, còn được vài em dòm đàng hòang. Mọi người có thích thì qua Cara lấy nhe:
Jennifers_Body_2009_Extended_Cut_1080p_BluRay_x264_DTS-WiKi_tehPARADOX_COM
Terminator.Salvation.2009.Directors.Cut.1080p.BluRay.DTS.x264-WiKi
The.Final.Destination.4.2009.720p.BluRay.x264.DTS-WiK
The.Tournament.2009.BluRay.1080p.x264

Sao bộ Underworld_Rise_of_the_Lycans mèo tìm hòai không có 1080p gì hết, ai có link cho mèo xin với. Bản 720 bể khủng hỏang luôn/
Còn Gamer và Gforce cũng thế ...

Lâu quá hem gặp, chúc em buôn may bán đắt nhé :D

Cara

Active Member

Lâu quá hem gặp, chúc em buôn may bán đắt nhé :D
Anh nhảm rủ cả hội về CT tập trận bắn súng đạn dẻo nữa đi ;;) rồi qua bên em uống nước từ sáng đến chiều để em đắt hàng với :p

Cara

Active Member

Gamer và Moon ok ròai, chỉ có G-force tự nhiên thiếu 1 part, xúi quẩy quá.
Ngày mai là ngày gì mà mình phải đi 2 cái đám cưới vậy nè ...

Trời chị cara có phim g force nữa à còn phim hoạt hình 3d hd nữa ko? Cho em xin list có điều kiện em ben ra liền mấy hôm nay thi mệt wá

MrCang

Member

sis... chiếu phim 3D luôn đi sis giống như bên HD Cafe sàigon dzị đó...

MrCang

Member

kính mua roài hohoho....ah sis...sis có share phim ko vậy...định hum nào qua quán sis copy vài bộ về xem mà hem bik có được hem....^^!
happy new year sis

nino

Member

qua mần một lý cafe sữa... chép một đống phim miễn phí... lời chán :D :D

HDCanTho

Hi Cara, 23/01/2010 mời Cara off tất niên với bọn mình nhé. Chúc Cara và gia đình an vui hạnh phúc trong năm mới. Thân.

Cara

Active Member

kính mua roài hohoho....ah sis...sis có share phim ko vậy...định hum nào qua quán sis copy vài bộ về xem mà hem bik có được hem....^^!
happy new year sis
Phim copy free mà em.
Xem list đây nhé http://caracafe.com.vn/hdtechdetail.aspx?id=54
(List này từ khoảng 3 tuần trước, chị đang làm một cái list khác có nhiều thông tin hơn và được cập nhật thêm nhiều phim nữa).

qua mần một lý cafe sữa... chép một đống phim miễn phí... lời chán :D :D
Hi hi,dạ đúng rùi đó anh Nino :
http://caracafe.com.vn/caradetail.aspx?id=47 đã viết:
Cara đang có hệ thống thẻ như sau:

-Thẻ khuyến mãi : Tặng cho khách hàng lần đầu tiên dùng nước hoặc chưa nhận được bất cứ hình thức khuyến mãi nào. Thẻ KM này đựơc giảm 10% ở phần nước đầu tiên và sau khi dán đủ 10 tem tương ứng 10 phần nước uống bạn sẽ được:
+ Tặng 1 phiếu miễn phí trị giá 25.000đ
+ Quyền đăng ký trở thành Khách Hàng Thân Thiết của quán.

-Thẻ Khách Hàng Thân Thiết: Bạn có tổng cộng các quyền lợi sau:
+ Giảm 5% trên hóa đơn thanh toán.
+ Đựơc quyền yêu cầu phim chiếu tại phòng HD MOVIE (mỗi tuần một bộ)
+ Được tặng phim HD (tối đa 3 phim/ tuần)
+ Mua bắp rang bơ hộp lớn với giá chỉ 4000đ (giá bình thường là 6000đ)
Mỗi phần nước/thức ăn thanh toán sẽ được cộng 1 điểm để lên thẻ VIP.
Đạt 100 điểm bạn sẽ trở thành Khách Hàng VIP của Cara cafe.
Vào ngày đầu tiên hằng tháng Cara sẽ cập nhật mã số thẻ KHTT và điểm cộng trên website www.caracafe.com.vn . Mời các bạn check điểm của mình nhé.

-Thẻ Khách Hàng VIP bao gồm các ưu đãi của thẻ KHTT cộng thêm các ưu đãi sau:
+ Giảm 10% trên hóa đơn thanh toán.
+ Giảm 20% trên hóa đơn nếu đặt chỗ trước cho nhóm từ 04 người trở lên
+ Đựơc tặng 02 phần nước & quà vào ngày sinh nhật của chủ thẻ.

Hi Cara, 23/01/2010 mời Cara off tất niên với bọn mình nhé. Chúc Cara và gia đình an vui hạnh phúc trong năm mới. Thân.
(*) Dạ dạ, chắc em đi được. Nhưng mà em hổng hứa chắc lắm vì em hay bị dzí đột xuất L-) sợ hứa rồi thất hứa ngại lắm anh ơi ;))

HDCanTho

(*) Dạ dạ, chắc em đi được. Nhưng mà em hổng hứa chắc lắm vì em hay bị dzí đột xuất L-) sợ hứa rồi thất hứa ngại lắm anh ơi ;))

Hihi lời hứa thận trọng là lời hứa chắc chắn. Hẹn gặp lại nhé Hạnh. Thân mến.

Bên trên