CARA HD Movie Coffee

Cara

Active Member
Ðề: CARA HD Movie Coffee

Có báo nhân viên, nhưng không hiểu sao họ nói máy lạnh bị hư.

À, lúc đó cái máy 2HP đang bị rỉ nước do chưa làm vệ sinh máy :D he he .. só ri pác nhe, lần sau chắc hết rỉ nước nó chạy êm ru cho xem=P~

MrCang

Member

cuối tuần về ct chắc tranh thủ bon chen lại xem quán sis ntn hehe

MrCang

Member

hôm qua đi châu đốc chơi....trên đương gặp cái banner của Cara...sis treo đâu mà xa dử vậy

Cara

Active Member

hôm qua đi châu đốc chơi....trên đương gặp cái banner của Cara...sis treo đâu mà xa dử vậy
Cara mở thêm cái nữa ở kế bệnh viện, Long Xuyên. Có 2 phòng chiếu tổng cộng khoảng 170-180 chỗ ngồi hà.
Mấy đứa bạn với lính của mềnh ở Thốt Nốt bảo dân Thốt Nốt xuống xem quá trời.
Nói chung ở LX làm được hơn CT, dân tình kéo nhau đi xem phim như đi biểu tình, nhìu lúc toát mồ hôi hộp vì sợ ....cả tháng rồi mà vẫn full phòng nhìu suất trong ngày... hi vọng mau khấu hao xong hehehe , gỡ gạc lại ở CT chả thấy ngày khấu hao hết khi nào hết

Năm mới chúc quán làm ăn phát đạt
Thanks bác. Chúc bác mua may bán đắt nhe.

huanpham

Member

Chắc em phải về Long An, Trà Vinh ... mở quán quá chị Cara ơi! Nhìn dàn xe máy đông khủng khiếp ở Long Xuyên mà thèm!

Cara

Active Member

Chắc em phải về Long An, Trà Vinh ... mở quán quá chị Cara ơi! Nhìn dàn xe máy đông khủng khiếp ở Long Xuyên mà thèm!
Em cứ nghiên cứu thị trường kỹ đi rồi mạnh dạn mà làm, không bước làm sao tiến :D Chúc em may mắn và thành công.

kimyenbmt

thương trường như chiến trường mà..............................

dinhvannam

Sắp tới này ngày 19/3/2011 nhóm motor Nam đang sinh hoạt có về CT chơi 2 ngày, ghé thăm cara-HD nhen.

Cara

Active Member

Dạ, để em contact với anh. Thú thật là dạo này dự án em nhiều quá nên không biết hôm đó có về Cần Thơ được không nữa !!

dinhvannam

Buồn nhỉ, bà chủ lo việc đi nhé, có dịp sẽ tái ngộ thôi.

COMMANDO

Active Member

Sắp tới này ngày 19/3/2011 nhóm motor Nam đang sinh hoạt có về CT chơi 2 ngày, ghé thăm cara-HD nhen.

Anh Hưng (knguyen429) cũng nghiên cứu về moto đó anh Nam, 2 anh mà đàm đạo với nhau thì em đảm bảo là sẽ thích ngay.

dinhvannam

Anh Hưng (knguyen429) cũng nghiên cứu về moto đó anh Nam, 2 anh mà đàm đạo với nhau thì em đảm bảo là sẽ thích ngay.

Hẹn gặp tại CT ngày mai nhé, khoảng 12g Nam tới đó, ae muốn giao lưu motor PKL ra cafe nhé.

@cara : đi Long Xuyên ko đúng lộ trình nên ko hứa nhen.

El Nino

Member

Cara mở thêm cái nữa ở kế bệnh viện, Long Xuyên. Có 2 phòng chiếu tổng cộng khoảng 170-180 chỗ ngồi hà.
Mấy đứa bạn với lính của mềnh ở Thốt Nốt bảo dân Thốt Nốt xuống xem quá trời.
Nói chung ở LX làm được hơn CT, dân tình kéo nhau đi xem phim như đi biểu tình, nhìu lúc toát mồ hôi hộp vì sợ ....cả tháng rồi mà vẫn full phòng nhìu suất trong ngày... hi vọng mau khấu hao xong hehehe , gỡ gạc lại ở CT chả thấy ngày khấu hao hết khi nào hết

Hehe, mình là mem ở LX. Nói chung LX về độ "ăn chơi" thì có thể xem đứng nhất ĐBSCL rùi, mở ở LX ko sợ ế ^^!. Công nhận là Cara ra được hơn 2 tháng rùi mà vẫn còn đông dễ sợ lun, nhất là CN, suất đầu 9h30 lại sau 9h15 coi như hết chỗ.
Preview 2 Cara: Nói chung có lẽ do LX ra sau nên mình thấy tốt hơn CT. Mà sao xem phim mà toàn ghế cứng ko vậy sis, ngồi mỏi lưng dễ sợ . Cái phòng phim nhỏ bên LX seo muỗi quá xá, bữa đi buổi sáng mà muỗi bay đen con hết :-B.

Vs lại cho mình hỏi là seo ở LX chưa có chươg trình làm KHTT zay, CN nào cũng ghé :-?

À còn chuyện 3D, trc' Tết mình hỏi còn bao lau có chíu 3D chị phục vụ nói 1 tháng, 1 tháng sau lại hỏi vẫn trả lời 1 tháng >"<

Cara

Active Member

@El Nino: tưởng bác là bác Nino chứ, ai ngờ không phải.
Muỗi: Để mình nói nhân viên chăm chỉ xịt muỗi, mua thuốc xịt muỗi chất đầy kho mà tụi nó quên hoài, chắc phải trừ lương mới nhớ, hehe
Ghế: hiện tại chưa làm ghế nệm được vì ... khách giữ vệ sinh chưa tốt lắm, ý là ghế gỗ mà lau muốn xỉu rồi, có khi còn phải lột thảm ra giặt nữa là bác hiểu giùm em nhé. Khi nào khách có ý thức về trật tự và vệ sinh tốt hơn thì em đặt nệm ngay.
3D: đang đợi các quán khác làm chuột bạch xong đã, hehhe. Đi review quá nhiều quán polarize nhưng thấy công nghệ chưa đến mức rạp nên mình đầu tư sớm giống đốt tiền, trong khi tiền đó đem đi làm quán khác có ... lời hơn, mà ... hổng bị chửi như một con điên.Tâm lý mà, khách không có thì đòi cho dữ, đến chừng có mà không tốt là chê còn dữ hơn. Nên thà hẹn lần hẹn lữa vậy đến khi nào mình bung ra thì đừng làm cho bị chê mới dám làm bác ơi. Em bị chê riết nhục chai cả mặt rồi, giờ này đang cày dự án khác kiếm tiền để rửa ... nhục, ha ha.
KHTT: giờ này áp dụng không biết làm sao ... thối tiền nữa. Ý là thối tiền chẵn không mà thối không kịp, khi giảm 5% nó lẻ rần rần là điên con bé thu ngân luôn, tội nghiệp tụi nó lắm, bị dzí không kịp khóc hic hic. Đang suy nghĩ, có thể sẽ triển khai nhưng chỉ áp dụng vào ban ngày quá. Sợ bị phân bì như ở CT nên chưa muốn áp dụng, vì thà không có không sao, có thì lại nảy sinh tâm lý tị nạnh, khó nghĩ quá.
Thanks bác nhé.

Bên trên