CARA HD Movie Coffee

hiepsimotmi

Ðề: CARA HD Movie Coffee

Chị Cara đâu rùi nhĩ....... Chị cập nhật Harry 7 rùi mà chưa có lịch chíu, làm nôn nao wa.......

maihaiminhct

chị mèo ơi chỗ chị có mí phim việt nam như là cô dâu đại chiến không?

congtuheokho

lên cho top xôm tụ...lên cho dh lên cao...lên cho chị mèo đông khách

Hi, Cara! Đã ăn trưa xong 1 phần Mì bò xào & 1 ly cafe, tiếc là không có thời gian để xem 1 bộ phim ~X( Trưa nắng vậy mà phải đi công chuyện vòng vòng cho xong. Hẹn quán lần sau đến lâu hơn.

Cara

Active Member

Hi, Cara! Đã ăn trưa xong 1 phần Mì bò xào & 1 ly cafe, tiếc là không có thời gian để xem 1 bộ phim ~X( Trưa nắng vậy mà phải đi công chuyện vòng vòng cho xong. Hẹn quán lần sau đến lâu hơn.

Hi bác Nắng thủy tinh,
Sao bác không báo em biết sớm hic hic ... không đón khách quý được tiếc quá hu hu hu
Hôm ròi em có đi ngang 1 quán ở Châu Đốc, thấy cũng tương đối ok, tên giống tên quán bác quá, có họ hàng gì hông hihi ?

Cara

Active Member

chị mèo ơi chỗ chị có mí phim việt nam như là cô dâu đại chiến không?

Phim VN thì vui lòng phân biệt giùm chị phim có đĩa gốc và phim không có đĩa gốc. Chưa có ra đĩa gốc thì chiếu không được !!

Chị meo đang đi làm ăn rồi I-)
Ừ, dạo này nợ nần nhìu quá nên phải cày bạn hiền ơi ... te tua tơi tả bèo nhèo lắm rồi ... bạn mà xuống là nhìn mình như con hâm ấy hihi

lên cho top xôm tụ...lên cho dh lên cao...lên cho chị mèo đông khách
Hi hi, thanks em nhé.

Ủng hộ cara chút nào!
Bác thiệt là nhiệt tình quá hà ... ( nhưng cái avatar của bác em không dám nhìn lâu, ngại thật !!! )

web bị gì rồi không vào được nữa
Hosting dính chấu với FPT kỳ roài bị hack server í. Hàng VN CLC mờ ;));))
Die hết 1 đống phim mới up ... mềnh đang kỳ cọc up lại toàn bộ ... dạo này bận chưa đủ điên mà tụi nó đẻ thêm việc cho mình đỡ cuồng tay chân hi hi

Dạo này Cara Cafe hơi tệ 1 chút ... áy náy quá ... chẳng biết làm sao, chỉ biết cố gắng thôi !! Cảm ơn mọi người quan tâm ủng hộ mình.

Quán ở Châu Đốc mà Cara nói là quán Thủy Tinh, không bà con họ hàng gì mới Nắng Thủy Tinh [-X nhưng quán này to & hiện đại hơn quán mình nhiều, quán mình nhỏ, khu vực địa phương nhỏ, đang để dành tiền làm cái chổ gọi là xem phim cho có với anh em đây nè, gần hết năm rồi mà còn chưa thấy tiền đâu :(( Tình hình bận rộn của Cara với mình hiện nay có phần nào giống nhau không nhỉ??? Mình thì rất muốn điên đây, lại thêm tháng này là tháng hạn của mình hay sao áh, máy móc hết cái này đến cái khác hư hao, vừa rồi đi Cần Thơ là sẵn dịp đi sửa cái máy tính tiền luôn đó. Àh, Cara dùng máy tính tiền hiệu nào vậy, mình đang dùng của Lý Phú Vinh, nhưng muốn đổi hiệu khác thử xem.

nino

Member

Quán ở Châu Đốc mà Cara nói là quán Thủy Tinh, không bà con họ hàng gì mới Nắng Thủy Tinh [-X nhưng quán này to & hiện đại hơn quán mình nhiều, quán mình nhỏ, khu vực địa phương nhỏ, đang để dành tiền làm cái chổ gọi là xem phim cho có với anh em đây nè, gần hết năm rồi mà còn chưa thấy tiền đâu :(( Tình hình bận rộn của Cara với mình hiện nay có phần nào giống nhau không nhỉ??? Mình thì rất muốn điên đây, lại thêm tháng này là tháng hạn của mình hay sao áh, máy móc hết cái này đến cái khác hư hao, vừa rồi đi Cần Thơ là sẵn dịp đi sửa cái máy tính tiền luôn đó. Àh, Cara dùng máy tính tiền hiệu nào vậy, mình đang dùng của Lý Phú Vinh, nhưng muốn đổi hiệu khác thử xem.
hơ hơ, hiệu Tân Lý Phú Vinh đi bác... nói là Tân chứ nó ra trước cái Lý Phú Vinh, tại cái Lý Phú Vinh đăng ký trước nên thằng Tân Lý Phú Vinh ngậm bù hòn :)

May Chu

Bác Nino ơi, hôm nay trang web của caracafe lại bị hacker người Kurd hack rồi, sao bị hack hoài thế nhỉ ? Source code không ổn hay là bên server quản lý tệ quá?
@Cara: nếu Cara trang bị một máy tính tốt hoặc server (ibm có giá rẻ) + với đường truyền tốc độ cao sẵn có = cấu hình 1 server tại chỗ thì hay hơn. Nếu có sources chạy php thì mình cài dùm cho 1 server chạy linux.

nino

Member

không biết sao nữa bác Máy chủ ơi, có hỏi Hạnh rồi và được biết chỉ bị thay đổi giao diện thôi, data vẫn không sao :-t

Cara

Active Member

Cảm ơn các bác đã quan tâm hỏi thăm.
Tháng qua website Cara cafe bị hack vì server đặt tại FPT. Lý do vì sao thì cứ nã FPT ra mà hỏi, mình không thích nói xấu hic hic.
Web source tự viết bằng asp.NET nên server khó chọn nơi đặt. Hiện đã chuyển đi nơi khác an toàn hơn. Mình vẫn phải tự cứu mình thôi, không dám nhờ vả ai.
Thời gian tới Cara Cafe sẽ có một đợt cải tổ toàn diện sau khi đã khấu hao xong, tình hình chung là khách hàng đang rất ủng hộ dịch vụ của quán, mừng quá hic hic, cũng mất gần 2 năm chinh phục thị trường.
Mong nhận được nhiều góp ý của quý khách hàng.

Bên trên