Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

men0codon

Active Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

chọn SAMSUNG 46F5500 ( hay 46F5501 hai con này như nhau ) là ok rồi bạn ạ

tx56

Active Member

Mình đang có cần mua con SS 40EH5300, bác nào có giá tốt ở HN thì bào nhé.Cám ơn.

men0codon

Active Member

Mình đang có cần mua con SS 40EH5300, bác nào có giá tốt ở HN thì bào nhé.Cám ơn.
không biết ngoài đó có hay không chứ trong SG thì model này đi vào dĩ vãng rồi bạn ạ

men0codon

Active Member

không biết ngoài đó có hay không chứ trong SG thì model này đi vào dĩ vãng rồi bạn ạ

Nhờ các bác tư vấn giúp em con SS UA46F6100 với. Model này có usb movie rồi nhưng không biết nó phát có chất lương như đầu HDplayer không? Có nên mua thêm HDplayer nữa không? Và âm thanh ra dàn có tốt không? Con này so với 46EH6030 thì con nào ngon hơn và khác gì nhau hả bác. Sẵn bác chủ inbox cái giá tốt nhất em này cho e nha. Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối:

men0codon

Active Member

Nhờ các bác tư vấn giúp em con SS UA46F6100 với. Model này có usb movie rồi nhưng không biết nó phát có chất lương như đầu HDplayer không? Có nên mua thêm HDplayer nữa không? Và âm thanh ra dàn có tốt không? Con này so với 46EH6030 thì con nào ngon hơn và khác gì nhau hả bác. Sẵn bác chủ inbox cái giá tốt nhất em này cho e nha. Thanks!
F6100 model 2013 giống EH6030 model 2012 bạn nhé , có mỏng hơn chút ít , cần hàng thì call trực tiếp mình nhé 0908252655

hoasinh

Member

bác cho e hỏi con Plasma F4900 so với X60V thì sao bác???

vhy

Các bác cho em hỏi chút ah, em mới thửa đc con lg 42pw450 là plasma nhung sao xem hd( qua usb và lap qua hdmi) thấy giật quá, hìnhanhr chuyển động nhanh xem rất chóng mặt ạ, có phải tần số quét nó thấp quá ko ạ, em tưởng plasma có ưu thế k bị giật hình chứ nhỉ :-s xem còn thua con sony 40v550a và màn laptop chả giật tẹo nào ạ

men0codon

Active Member

bác cho e hỏi con Plasma F4900 so với X60V thì sao bác???
X60không có 3D bạn ạ , hình ảnh thì con X60 nhỉnh hơn chút đỉnh
Các bác cho em hỏi chút ah, em mới thửa đc con lg 42pw450 là plasma nhung sao xem hd( qua usb và lap qua hdmi) thấy giật quá, hìnhanhr chuyển động nhanh xem rất chóng mặt ạ, có phải tần số quét nó thấp quá ko ạ, em tưởng plasma có ưu thế k bị giật hình chứ nhỉ :-s xem còn thua con sony 40v550a và màn laptop chả giật tẹo nào ạ
bạn xem lại nguồn phát nhé , 42PW450 xem khá ổn đó

vhy

X60không có 3D bạn ạ , hình ảnh thì con X60 nhỉnh hơn chút đỉnh

bạn xem lại nguồn phát nhé , 42PW450 xem khá ổn đó

Vâng, để em check lại, hayvdo filme m lởm quá nhỉ. Ah, tiện đây báccho em hoit có cách nào check bảo hành lg qua số seri ko ạ

tuanminhlk

chào bác hiện tại gia đình em tính mua 1 tivi trên 50in giá tầm 50-60tr và 2tivi 40in giá tầm 15-20tr/c bác có sản phẩm nào giới thiệu giúp em.e chưa bik chọn hãng nào nhưng thấy SSung có vẻ bền

Min Kòi

bởi vì em chưa đủ số post nên k post new thread đc, xin post đại vào topic tv Samsung, mong mod và thớt thông cảm cho em
số là nhà em mới mua con Samsung smart tv 46" D7000 Series 7 SMART 3D Full HD LED TV
em đã vào ti vi điều chỉnh các thông số như độ tương phản, độ sáng, độ nét, nhưng sau khi tắt tivi đi mở lại thì nó lại trở về ban đầu, không biết làm thế nào để lưu lại được, mong ai có kinh nghiệm xin hướng dẫn cho em với +_+

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

chào bác hiện tại gia đình em tính mua 1 tivi trên 50in giá tầm 50-60tr và 2tivi 40in giá tầm 15-20tr/c bác có sản phẩm nào giới thiệu giúp em.e chưa bik chọn hãng nào nhưng thấy SSung có vẻ bền
tầm tiền của bạn mua được những hàng đỉnh rồi : SÁMUNG 55F7500 , 55F8000 , 40F6300 , 40F6400 , 40F6800 , tham khảo ên mình sẵn .... mua ủng hộ luôn nhé
....Điện máy Mỹ Kim....
bởi vì em chưa đủ số post nên k post new thread đc, xin post đại vào topic tv Samsung, mong mod và thớt thông cảm cho em
số là nhà em mới mua con Samsung smart tv 46" D7000 Series 7 SMART 3D Full HD LED TV
em đã vào ti vi điều chỉnh các thông số như độ tương phản, độ sáng, độ nét, nhưng sau khi tắt tivi đi mở lại thì nó lại trở về ban đầu, không biết làm thế nào để lưu lại được, mong ai có kinh nghiệm xin hướng dẫn cho em với +_+
ở mục chế độ hình ảnh bạn chọn : tuỳ chỉnh , bạn nhé

renhat

Well-Known Member
Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

tầm tiền của bác đc nhìu e lắm. bác lấy alo em 0985568030 sẽ có giá tốt nhất

tuanminhlk

Re: Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

tầm tiền của bạn mua được những hàng đỉnh rồi : SÁMUNG 55F7500 , 55F8000 , 40F6300 , 40F6400 , 40F6800 , tham khảo ên mình sẵn .... mua ủng hộ luôn nhé
....Điện máy Mỹ Kim....

ở mục chế độ hình ảnh bạn chọn : tuỳ chỉnh , bạn nhé

nhu cầu của mình cần 1cai 55in và 2c 40in...mua 3 cái 1lượt chỗ bạn có được khuyến mãi gì đặc biệt hok
...giữa SS và LG nên chọn hãng nào bạn...đang lăn tăn 55F8000 vs LG 55LA8600 và 2cai 40in chưa bik chọn cái nào bạn giới thiệu giúp mình nếu ok mình ủng hộ

Chỉnh sửa lần cuối:

mralexco

em muốn mua một cái tivi để xem bóng đá với xem phim hd khoảng tầm 10tr đổ xuống với tiêu chí như sau ạ
1. khoảng 40"
2. thiết kế được
3. tiết kiệm điện
4. full hd không cần 3d và internet tv
Mong các bác giúp em ạ

em muốn mua một cái tivi để xem bóng đá với xem phim hd khoảng tầm 10tr đổ xuống với tiêu chí như sau ạ
1. khoảng 40"
2. thiết kế được
3. tiết kiệm điện
4. full hd không cần 3d và internet tv
Mong các bác giúp em ạ

Mình nghĩ bác nên coi thử con Toshiba 40px200, mình mới đi coi tối qua xong, tầm tiền từ 9.5-->10trieu tròn
http://www.hdvietnam.com/diendan/60...ngoi-le-mach-leo-dia-chi-634.html#post6130827

Bên trên