Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Hôm qua có qua Bác Bảo làm 1 em 42LS4600 rồi , trong thời gian ngồi chờ lấy TV Bác nói chuyện rất vui vẻ,buôn bán nhanh nhẹn,còn được Bác mời cafe
đợt sau có lấy nữa thì mình cũng qua mykim ,chúc mykim buôn bán ngày càng tốt
Hôm nào mình đem HDD qua Bác nạp cho vài phim nhé

men0codon

Active Member

Ý của e là nếu không cắm ra dàn 5.1 thì có tiếng không nếu chỉ dùng loa tivi
có tiếng bạn ạ
Hôm qua có qua Bác Bảo làm 1 em 42LS4600 rồi , trong thời gian ngồi chờ lấy TV Bác nói chuyện rất vui vẻ,buôn bán nhanh nhẹn,còn được Bác mời cafe
đợt sau có lấy nữa thì mình cũng qua mykim ,chúc mykim buôn bán ngày càng tốt
Hôm nào mình đem HDD qua Bác nạp cho vài phim nhé
cám ơn anh đã ủng hộ , rãnh cứ gửi HDD sang em copy phim cho

men0codon

Active Member
Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

hic mấy con LG 47LM6200 - 47LM7600 lại hiếm hàng nữa rồi
Mới chuyển ở tỉnh về vài con SAMSUNG 2011 hàng mới 100% , anh em nào quan tâm thì ủng hộ nhé :
- LCD SAMSUNG 40D550 : 9.500.000
- LCD SAMSUNG 40D503 : 8.550.000
- LCD SAMSUNG 32D550 : 7.200.000
- LED SAMSUNG 32D4000 : 8.000.000
số lượng ít nha mọi người

Chỉnh sửa lần cuối:

men0codon

Active Member

hic tối qua có 1 anh trên HDVN kêu mình kiếm giùm con 47LM6200 , mình quên lưu lại số đt , nếu anh đọc tin này thì vui lòng call lại giùm mình nhé ( BẢO 0908252655 )

Bác nào cho e đánh giá còn 40 es6220 với, thanks các bác. so với LG lm6200 thế nào ạ

men0codon

Active Member

giá sốc : 42LM6200 chỉ 14.500.000 kèm 06 kính ( số lượng ít ) , anh em ủng hộ nhé 0908252655

Hôm nọ đặt hàng con 42Lm6200 bên mediamart.vn với giá 12.9tr, sau 1 tuần chờ đợi thì hôm nay cũng đc nhận hàng.

men0codon

Active Member

Hôm nọ đặt hàng con 42Lm6200 bên mediamart.vn với giá 12.9tr, sau 1 tuần chờ đợi thì hôm nay cũng đc nhận hàng.

hic , giá này bạn để nguyên thùng đem ra ngoài bán lại sẽ có lời chắc

Re: Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

hic , giá này bạn để nguyên thùng đem ra ngoài bán lại sẽ có lời chắc

Hic, chen chân từ sáng đến chiều mới mua đc, mà phải đợi cả tuần thì tính ra mang đi bán chẳng lời đc bao nhiêu đâu bạn.
Mà bạn cho hỏi là con này có dùng được bàn phím và chuột ngòai của hãng nào nào ko? Vì mình cắm con chuột USB Logitec vào nó ko nhận.

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

Hic, chen chân từ sáng đến chiều mới mua đc, mà phải đợi cả tuần thì tính ra mang đi bán chẳng lời đc bao nhiêu đâu bạn.
Mà bạn cho hỏi là con này có dùng được bàn phím và chuột ngòai của hãng nào nào ko? Vì mình cắm con chuột USB Logitec vào nó ko nhận.
mình chưa thử với tivi LG bạn ạ , chỉ mới thử bàn phím Logitech K400 với tivi SAMSUNG thì thấy rất ok
thông báo : bán khuyến mãi cho anh em HDVN từ 01/08 đến 15/08/2012 : mua trọn bộ gồm 02 kính 3D SAMSUNG SSG-3100 + 01 bàn phím không dây Logitech K400 giá chỉ 2.000.000 ( Hai triệu đồng )
http://www.mykim.vn/pages/Default.aspx?pg=San-pham&par=&cat=5

mth2610

E muốn mua con ss 32eh4003 cho e hỏi usb hổt trợ tối đa bn dung lượng vậy. Và nó có coi dc file mkv và phụ đềr rời ko?

men0codon

Active Member

E muốn mua con ss 32eh4003 cho e hỏi usb hổt trợ tối đa bn dung lượng vậy. Và nó có coi dc file mkv và phụ đềr rời ko?
coi được bạn nhé , HDD 2T đọc tốt

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

mình chưa thử với tivi LG bạn ạ , chỉ mới thử bàn phím Logitech K400 với tivi SAMSUNG thì thấy rất ok
Vậy bác thử với LG xem có nhận k? Nếu nó nhận để em đi mua 1 bộ về dùng

davidken

Active Member

Cho hỏi con LM6200 chơi với dàn DTS nào hợp ta, chủ yếu xem phim qua USB

piggychip

Member

Samsung 40550d thấy ở Metro bán 10tr mà còn khuyến mãi phiếu mua hàng 1tr nữa mà bác? Nhưng con này ko có AV out đúng ko bác, chỉ có optical và 3.5 out thôi nên hơi bất tiện trong việc muốn nối với âm li 2 kênh trực tiếp vô tivi

men0codon

Active Member

42LM6200 : 13.700.000 + phí giao hàng
42LM7600 : 22.200.000 + phí giao hàng

kimquypticc

Sáng nay đồng loạt các CH ĐM giảm con 42LM6200 về 13t6, nhưng bác Mykim vẫn còn cao hơn 100, chắc là phải lên TP lượm một em thôi!

hoang727699

Re: Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

bác mykim cho mình hỏi con 32eh5000 voi 40eh5000 có khác gì ngoài 32" và 40" ko.có cổng vga ko.và mình muốn kiếm 1 con 32,full hd,có allshare,có cổng vga.tầm 10tr trở lại.bác tư vấn giúp

men0codon

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Câu lạc bộ : những người đã , đang và sắp sử dụng tivi SAMSUNG - LG

bác mykim cho mình hỏi con 32eh5000 voi 40eh5000 có khác gì ngoài 32" và 40" ko.có cổng vga ko.và mình muốn kiếm 1 con 32,full hd,có allshare,có cổng vga.tầm 10tr trở lại.bác tư vấn giúp

có allshare,có cổng vga.tầm 10tr trở lại : hiện tại không có con nào như vậy cả bạn ạ

Bên trên