" Cầu truyền hình ảnh " : sinh nhật lần 1 HD-Nha Trang .

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Hội HD Nha Trang , tổ chức sinh nhật lần 1 vào ngày 27/02/2011 . Anh em hội viên đã tập trung từ sáng tại nhà của hội viên : erongru - nơi tổ chức buổi tiệc sinh nhật Hội . Mỗi người , mỗi việc : dựng sân khấu mini , sắp xếp bàn ghế , âm thanh và ánh sáng ....
Xin mời các bác trên diễn đàn HDNN và anh em hội viên box HD Nha Trang " cầu truyền hình ảnh " về ngày sinh nhật lần 1 của hội HD Nha Trang :

1- Vệ sinh sân vườn trước nhé!

2-Dựng sân khấu mini xong, rồi sắp xếp bàn ghế nè!

3-Set up âm thanh , loa bự " ghê" , tối nay anh em tha hồ làm ca sĩ " hát dê " đây!

4-Chạy dây điện, phần " trái tim " của âm thanh và ánh sáng! Trên ảnh: hội viên: anh Tư- thợ điện "bờ rào" , bao công việc sáng nay, ảnh "ôm" hơi bị nhiều!

5-Rồi đến ánh sáng sân khấu nữa chứ! Đang bắt trái cầu đèn nháy, thêm phần lung linh!

6-Và không quên! "Bổ dương tráng thận" đặng mà lo sự nghiệp "hát dê" bây giờ và mai sau!!!!!

7-Trong lúc làm sân khấu mini, hội HD-NT , có nhận một lẵng hoa: chúc mừng sinh nhật của anh, chi, em hội HD QUY NHƠN. Thay mặt hội HD NHA TRANG xin cảm ơn anh, chị,em hội HD QUY NHƠN đã chúc mừng!

Công việc khởi động đã tạm ổn, bộ phận "hậu cần" do vợ, chồng kieuchinh vẫn âm thầm đang tiếp diễn! Ae tạm nghỉ ăn trưa, và chờ giờ G đến......
Hội HD NHA TRANG xin phép sẽ up tiếp những hình ảnh tiếp theo .....của buổi tiệc sắp tiến hành vào chiều nay! Cảm ơn đã xem!

nguyenchile

Member
Ðề: " Cầu truyền hình ảnh " : sinh nhật lần 1 HD-Nha Trang .

Đề nghị bác chủ hội đêm nay thực hiện truyền hình trực tiếp cho mọi người HD ở khắp 5 châu cùng thưởng thức qua kênh Skype (đề nghị công bố sớm kênh skype chính thức để bà con rà sóng được nhanh chóng)\m/

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Xin gửi tiếp: vài hình ảnh đến anh em : đêm sinh nhật 1 năm tuổi của hội HD Nha Trang :

1-Bộ phận " hậu cần " HD-NT đang "hành sự " :

2-Sản phẩm ẩm thực của " hậu cần HD " ra lò và được để trên bàn tiệc.

3-Sân khấu đã xong , chuẩn bị đón khách nhé !

4-Trên bàn tiệc , ngoài ổ bánh sinh nhật , bên cạnh có 2 lẵng hoa của anh em hội HD QUY NHƠN và hội HD ĐÀ NẴNG ( vừa nhận trước giờ khai tiệc ) , thật yêu thương , đoàn kết và trân trọng!

1,2,3, zô,zô....zô.... hẹn chút nữa up tiếp ......cảm ơn đã xem!

gohd

Hội tổ chức sinh nhật hoàn trán quá, huy vọng sẽ có thêm nhiều ảnh để xem.

erongru

Member

Hi anh em !!!
Cuộc vui nào cũng tàn . Hom nay sau buoi lien hoan mung sinh nhat Hoi HD , trong lòng tôi tràn đầy tình cảm của toàn thể anh em va bạn bè , cảm xúc rất khó tả ... hình ảnh từng người từng người cứ xô đến trong tôi như cuốn phim chiếu chậm ... thật thân thương , thật tình cảm ...từ hình ảnh vợ chồng anh Hùng phụ trách nấu nướng từ đầu và dọn dẹp đến tận cuối buổi liên hoan , hình ảnh anh sơn thu dọn từng vỏ lon bia khi tiệc tàn , vợ chồng anh Hải cùng đèo nhau về ....nào là đàn organ nào là lẵng hoa về làm kỷ niệm ... và biết bao hình ảnh của các anh em khác để lo chu toàn buổi liên hoan kỷ niệm ngày hôm nay ... có lẻ đây là kỷ niệm không bao giờ quên trong cuộc đời của Tôi ...trong buổi tiệc nếu có điều gì thiếu sót , rất mong các anh chị em lượng tình bỏ qua nhé ...Tôi xin gởi đến các anh , các Chị Hội HD Nha Trang lời cảm ơn sâu sắc và tình cảm thân thương nhất ....
Erongru

Chỉnh sửa lần cuối:

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Xin phép được tiếp tục ạ :

1-Nhạc công "hát dê" lên sàn , trỗi nhạc mở đầu , chào khách :

2-Những vị khách đầu tiên đến.

3-MC: tuanc9 đang intro, khúc dạo đầu......

4-Hội trưởng tuyên bố khai tiệc, đôi lời cùng ae hội viên: nhìn lại hoạt động hội một năm đã qua, nay hội "thôi nôi" , được một năm tuổi, bước chân đi chập chững đầu đời , bước đi và luôn bước tới trên yêu thương và đoàn kết!

5-Hội viên "gia chủ" : erongru- rất chịu chơi, đã ủng hộ rất nhiều! Cũng phát biểu: chúc ae hội một buổi tối sinh nhật vui vẻ!!!!!

6-Thắp nến sinh nhật lên! Sáng lên từng ngọn lửa trái tim mỗi hội viên cho lòng đam mê "hát dê"....

7-Bác một bên, cháu một bên! Bác "hát dê" và cháu "hát dê" cùng nắm tay nhau thật chặt : chia niềm vui: kỷ niệm một năm HD Nha Trang.

8-Cùng với men rượu đang tuôn trào như tình anh em hội viên lai láng.....

9-Nâng ly chúc mừng sinh nhật lần 1 hội HD Nha Trang! zô,zô,zô....zô....

10-Anh em hội viên hội HD-NT chụp hình lưu niệm.

11-Các "sao" ca sĩ HD-NT, đang "live show" của riêng mình!!!!! Song kiếm hợp bích: vợ, chồng: seant

13-Ca sĩ: Antishock.

14-Ca sĩ "hồi xưa" còn sót lại: tuanc9

15-Chủ và khách hòa hợp , cùng hát với nhau cho buổi tiệc thêm phần vui vẻ!

16-Khách mời cao trào, niềm vui hứng khởi!

17-Cuộc vui rồi phải tàn, để lại trong tâm mỗi hội viên một kỷ niệm đẹp, hẳn khó quên! Tự nhủ rằng: chúng ta là anh em! Tại sao không????

lanovia

hu hu em thức mãi có thấy cái nick online nào đâu :((

p/s vợ a Seant dễ thương ghê ta

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Chúc mừng ACE Hội HD Nha Trang - hoành thánh bánh tráng quá!
Hội mình nhiều người lớn tuổi & cùng chung sở thích quá, vui thiệt vui thiệt.
Nhìn chung rất nhiều điều ấn tượng cho các Hội khác học hỏi...: Trước tiên là sự gắn bó của những thành viên trẻ trung >< những người già 'niềm đam mê'... :) , tiếp đó là sắc áo đồng phục của Hội...Biz biz biz \m/ \m/ \m/

lanovia

có phải đây là bồ anh cảnh sát 9 ngàn ko :D oh man, toàn hàng hot ko nha :))

tuanc9

Active Member

Chắc năm sau mình bốc thăm đăng cai nhỉ?

anbinhdo

Well-Known Member

Vui quá, chúc mừng nhé...
Em xin lỗi do công việc đi Quảng nam nên không sắp xếp được vào trong ấy cùng các Bác..nên em chỉ nhờ gửi lẵng hoa của Hội Đà nẵng thôi.
Không biết các Bác có nhận được không vậy :">

binhdinh1969

Chúc mừng các Bác tổ chức đã 1 năm kỷ niệm HD Nha Trang thật ấm cúng và đoàn kết. Mình cũng thường vào Nha Trang, mong có buổi gặp mặt các Bác tại Nha Trang. Mong các Bác chỉ giáo.

Antishock

Member

Vui quá, chúc mừng nhé...
Em xin lỗi do công việc đi Quảng nam nên không sắp xếp được vào trong ấy cùng các Bác..nên em chỉ nhờ gửi lẵng hoa của Hội Đà nẵng thôi.
Không biết các Bác có nhận được không vậy :">
Dạ, cảm ơn anh, hội HD Nha Trang đã nhận được. Trong hình sau thì nó là lẵng hoa bên trái:

saibon

Active Member

Chúc mừng các Bác tổ chức đã 1 năm kỷ niệm HD Nha Trang thật ấm cúng và đoàn kết. Mình cũng thường vào Nha Trang, mong có buổi gặp mặt các Bác tại Nha Trang. Mong các Bác chỉ giáo.

Wellcome to HD Nha Trang :D

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy là vui rồi, anh bạn hôm qua đưa hoa đến là người trong cơ quan em. Anh ta cũng là người Nha Trang đấy

policeman9000

Còn bồ anh Policeman9000 nữa, cũng "hot" lắm đó :D
bồ của saibon với antishock cũng hot không kém đâu à nha:D
cám ơn hội trưởng MÊ HD, gia đình a erongru, vợ chồng a kieuchinh (là những người có công rất lớn) cùng toàn thể a e hội viên và khách mời đã cho hội HD Nha Trang một đêm khó quên!!!\m/

anbinhdo

Well-Known Member

Em nhìn thấy mấy tấm hình cũng không quên được các Bác..nhất là có Bác gì nữ chơi đàn đấy :D

anbinhdo

Well-Known Member

Hi hi...cứ cho thêm cấp số + nữa là Hoa Hậu luôn ..:x
Các Bác là nhất rồi đấy nhé...Người đẹp lại biết Cầm Kỳ Thi Họa nữa thì vô đối thật :D

Bên trên