Giris0206

sẵn tiện cho em hỏi có bác nào bị đốm sáng như em không, con smart TV LG của em cũng bị 3 đốm :(. Giờ k biết sửa ở hãng hay sửa ở ngoài đây, hàng hết bảo hành rồi
Mợ kiểm tra đường truyền cáp quang có ổn định không ?, lúc trc tv nhà mình cũng bị thế, nhưng thay đầu nối cáp là hết bị.

Phuotthu1866

1 phần thôi bác ạ, tủ lạnh nó cứ chạy tà tà thế, còn máy giặt có khi ngày nào bác cũng bắt nó vật như ta tả hỏi sao không nhanh die
Trước đây nhà mình gắn cục Play ổn định dòng điện với tủ lạnh, 02 tháng trước cục Play hư nên tủ lạnh gắn điện trực tiếp xài vẫn ổn định bình thường :p.

Đồ điện tử không thể nói trước được. Mua 3 ngày lăn ra chết cũng chẳng phải cái hiệu nó làm dở. Nói chung hên xui thôi.

chanhxichum

Member
Chia buồn với bác, cơ mà hàng điện tử thì lỗi cũng hên xui lắm bác ạ, không riêng thì SS đâu,
Samsung khẳng định là không có ảnh hưởng gì cả rồi mà. Hoặc mà nếu có lỗ hổng thì cũng kịp thời sửa đổi chứ đâu để bây giờ mới phát hiện.

motorola1

1 cái bị lỗi mà bác đánh giá cả 1 công ty sản xuất tivi không tốt là hơi bị kì, em xài cả đámn samsung có bị gì đâu. Đồ điện tử là hên xui, với lại hết bảo hành mà bắt người ta hổ trợ tối đa thì hơi bio tội cho công ty quá..
Việc bảo vệ dữ liệu của khách hàng là cần thiết mà, em nghĩ hãng nào cũng biết đây là trách nhiệm của họ nên việc để có tới 40 lỗ hỏng như vậy là không có đâu.

vanhueho

Member
Chia buồn với bác, cơ mà hàng điện tử thì lỗi cũng hên xui lắm bác ạ, không riêng thì SS đâu,
Ko có khách hàng thì có mà phá sản, các hãng sx đều hiểu điều này thì chắc chắn sẽ ko phạm phải sai lầm nghiêm trọng như vậy đâu. Tôi luôn tin samsung.

vicola80

Member
1 cái bị lỗi mà bác đánh giá cả 1 công ty sản xuất tivi không tốt là hơi bị kì, em xài cả đámn samsung có bị gì đâu. Đồ điện tử là hên xui, với lại hết bảo hành mà bắt người ta hổ trợ tối đa thì hơi bio tội cho công ty quá..
Nếu bất cứ lúc nào có một lỗ hổng tiềm ẩn được xác định, Samsung sẽ hành động kịp thời để điều tra và giải quyết vấn đề để đảm bảo an toàn toàn bộ dữ liệu cá nhân của người tiêu dùng nhé các bác nhé

violypic

Member
Chia buồn cùng bác chủ. Em cũng bị nhưng thay bo thôi. Rút kinh nghiệm, em mua TV rẻ nhất để khỏi phải xót của.
Hãng sản xuất tivi hàng đâu mà để xảy ra lỗi như vậy thì không tin được. May là đính chính kịp thời chứ không khá là nhiều người hoang mang rồi đấy.

phohanoi79

Về lý thì samsung không sai. Tuy nhiên bạn ấy cảnh báo là cần thiết. Tôi cũng là bị như vậy. Trường hợp của tôi: hết bao.hành. Màn hình galaxy tab bị loang màu, giờ chỉ làm cục phát wifi; dvd hết bảo hành thì cũng hỏng luôn. Chả bắt lỗi được samsung, chỉ cạch mặt Samsung mà thôi.
Tôi thấy khá hợp lý vì lỗ hỏng lớn như vậy chẳng nhẽ samsung không tìm ra được mà phải đợi người khác tìm giùm.

Samsung nhà em cũng bị y hệt bác, hết bảo hành cái lăn ra luôn, từ đó em tạm biệt anh Sam ko chơi với đồ Hàn nữa.
Chắc là thấy samsung vừa ra mắt QLED được nhiều người chú ý nên tung tin thất thiệt chứ nhiều người dùng hệ điều hành có thấy ai phản hồi gì về lỗ hỏng bảo mật đâu.

Bên trên