Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

gpk

Well-Known Member
Ðề: Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

Ghé chỗ anh xem phim mấy lần rồi. Chất lượng rất tốt. Nay lại được chép phim free nữa chứ. Chắc cuối tuần này rủ tụi bạn ghé anh phát nữa. Rảnh ae mình cf.

Ghé chỗ anh xem phim mấy lần rồi. Chất lượng rất tốt. Nay lại được chép phim free nữa chứ. Chắc cuối tuần này rủ tụi bạn ghé anh phát nữa. Rảnh ae mình cf.

Thanh em đã ủng hộ nhé

thaotienvinhan

Active Member

Vậy cứ đem thiết bị cứng khoản 2 tấc qua bác là được chia sẻ free phím & PN hả bác, nghe mê quá! em đang chuẩn bị đầy đủ để được đây!=D>=D>=D> ủng hộ Bác hết mình!

FredRodSpears

Quá hay, cảm ơn tinh thần chia sẽ của bác =D>

Vậy cứ đem thiết bị cứng khoản 2 tấc qua bác là được chia sẻ free phím & PN hả bác, nghe mê quá! em đang chuẩn bị đầy đủ để được đây!=D>=D>=D> ủng hộ Bác hết mình!

Phim thì giờ nào qua cũng ok, còn phụ nữ thì buổi tối có mấy em xinh xinh thì hẳn qua nha bác

hoasimtim

Well-Known Member

Cám ơn sự nhiệt tình của bác, không biết bác có mấy phim cổ trang TQ không nhỉ=D>

Cám ơn sự nhiệt tình của Bác, lúc nào ghé qua gặp Bác giao lưu chút.

son_omegamart5

Hu...hu... ở HN chả thấy ai có lòng hảo tâm cho Cop HD free cả :-j:-j Em có mỗi 1Te ai cho em đến cop đi :p

donjoan

chào pác em cũng mới tập tành chơi Hd hổm rày đi chép phim cũng bị hao lúa hơi bị nhiều,hôm nay tình cờ thấy được chủ đề này không biết em có thể qua chép ké tí được không pác.nếu được thì thứ 7 này e ghé pác mời pác ly cafe giao lưu nhé.cảm ơn tinh thần nhường phim sẻ ảnh cho anh em.

hellomoto

Active Member

hà hà bác này gần nhà chỗ bà già em đang ở, hôm nào rảnh hú hí làm một mớ phụ lữ mới được:">

VanganhSG

Xin cảm ơn tinh thần rất rất HD của bác Bonmultimedia @};- :-bd,hôm nào em sẽ ghé bác cf nhen

trongkyy

BŨA NÀO PHẢI WA BÁC NÀY LÀM VÀI VE NGỒI CHÉP PIM MÓI ĐƯỢC:-*

Các bác cứ tự nhiên, đừng ngại, bên mình vừa kinh doanh nên mình tranh thủ lúc máy mở chép cho các bác. Vì vậy các bác cũng đừng ngại chuyện tiền điện hay ... Ổ 2 Tb thì nhanh nhất là 2 ngày, chậm nhất là 4 ngày ( đôi khi 2 bác gởi cùng 1 lúc nên hơi lâu). Còn chuyện giao lưu cofe hay vài ve thì có một số bác rủ đi nhưng hiện tại mình hơi bận (do quản lý 1 đứa lớn với 1 đứa bé, lại còn 2 địa điểm kinh doanh) nên mình từ chối, mong các bác thông cảm. Còn phim ảnh thì mình cũng chép từ bạn bè, các bác trên HDvietnam, rồi kéo pháo về nên cũng không được nhiều và chuyên nghiệp như các địa điểm kinh doanh, vì vậy mong các bác đừng kỳ vọng quá cao vào kho phim của mình. Trân trọng và chúc các bác ăn chơi vui vẻ !

tieuthieugia

Well-Known Member

quí hóa quá...., uống kly nước cũng hả dạ

thaotienvinhan

Active Member

Các bác cứ tự nhiên, đừng ngại, bên mình vừa kinh doanh nên mình tranh thủ lúc máy mở chép cho các bác. Vì vậy các bác cũng đừng ngại chuyện tiền điện hay ... Ổ 2 Tb thì nhanh nhất là 2 ngày, chậm nhất là 4 ngày ( đôi khi 2 bác gởi cùng 1 lúc nên hơi lâu). Còn chuyện giao lưu cofe hay vài ve thì có một số bác rủ đi nhưng hiện tại mình hơi bận (do quản lý 1 đứa lớn với 1 đứa bé, lại còn 2 địa điểm kinh doanh) nên mình từ chối, mong các bác thông cảm. Còn phim ảnh thì mình cũng chép từ bạn bè, các bác trên HDvietnam, rồi kéo pháo về nên cũng không được nhiều và chuyên nghiệp như các địa điểm kinh doanh, vì vậy mong các bác đừng kỳ vọng quá cao vào kho phim của mình. Trân trọng và chúc các bác ăn chơi vui vẻ !

Thời buổi hiếm có, Em thật quí tấm lòng chia sẻ Công nghệ PHÂN GIẢI CAO của Bác, PHIM & PN của Bác dự net lắm đây, giờ mọi cái bác đã KÉO PHÁO ổn rồi, Anh em lên là được BẮN qua sướng thiệt!, gì chứ 2-4 ngày, Đợi Lâu càng phê , Bác khiêm tốn thế thôi chứ Em thì em rất kỳ vọng vào KHO PHÍM của Bác.
Rảnh là em qua bắn kéo... ăn chơi vui vẻ bên bác liền! he..he... thanks Bác

Chỉnh sửa lần cuối:

Thời buổi hiếm có, Em thật quí tấm lòng chia sẻ Công nghệ PHÂN GIẢI CAO của Bác, PHIM & PN của Bác dự net lắm đây, giờ mọi cái bác đã KÉO PHÁO ổn rồi, Anh em lên là được BẮN qua sướng thiệt!, gì chứ 2-4 ngày, Đợi Lâu càng phê , Bác khiêm tốn thế thôi chứ Em thì em rất kỳ vọng vào KHO PHÍM của Bác.
Rảnh là em qua bắn kéo... ăn chơi vui vẻ bên bác liền! he..he... thanks Bác

Haha, kho PHIM mà bác này cứ cho chử H chạy đâu mất tiêu làm anh em hiểu lầm thì chết. Mình thì ít ổ cứng nên chỉ chăm chút vào HD720 là chính, HD1080 thì chỉ được 1/4 à. Vì vậy KHO PHÍM cùa mình không nét như bác kỳ vọng đâu. Mà PHÍM thì đôi khi mờ mờ ảo ảo mới hay mới hấp dẫn bác nhỡ

wusnat

Thiên hạ còn nhiều người tốt quá. Thật tự hào thay, Tks bác chủ nhé!

Bên trên