Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

july_girl

Ðề: Chép phim HD miễn phí cho các bác ở HCM !

nhiệt liệ cảm ơn tinh thần chia sẻ của bác chủ thớt :D

554504

Member

Mình ở xa quá không cũng đến chep chỗ của bạn :)

trung750

Member

Tuần rồi lên Tân Phú chơi có đi ngang qua thấy để Cafe 3D cũng lưu vào để có dịp ghé chơi,không ngờ bác lên đây chia sẽ với anh em thật quý quá.
Em mới chơi chắc lên giao lưu học bác nhiều

keodanchuot

Cúi tuần này anh rãnh không cho em qua chép nhé :D

Tuần rồi lên Tân Phú chơi có đi ngang qua thấy để Cafe 3D cũng lưu vào để có dịp ghé chơi,không ngờ bác lên đây chia sẽ với anh em thật quý quá.
Em mới chơi chắc lên giao lưu học bác nhiều

Thank bác nhé, bên mình không chỉ có phim mà còn có rất nhiều tài liệu, và đặc biệt là kho nhạc stereo đồ cổ thu âm từ băng real

Mình còn có : trọn bộ ngày xửa ngày xưa, bộ dvd dạy làm giàu, tuyển tập trọn bộ cd và dvd của chương trình Thúy Nga, tuyển tập gần 100 GB audio book, tuyển tập 26 DVDrip baby Einstein (rất bổ ích cho các bé dưới 3 tuổi), nhạc lossless hòa tấu, rock, country ..., truyện tranh, anime ..., hàng chục ngàn ebook Việt và nước ngoài, 6 TB phần mềm, games cho PC, Ipad, Iphone,... Wellcome you all !

sitrum6300

cái này đc nè!bác cứ thế phát huy tinh thần nhé,ủng hộ bác hết mình!:D

naxeko

tình hình là có rất nhiều bác ở tân phú và cùng đường với mình (Tân Sơn Nhì, Tân Kỳ Tân Quý...), để tháng này về nhà mới chắc phải liên lạc giao lưu quá :)

nhandang2008

Active Member

Không chép nhưng cũng cám ơn tinh thần chia sẻ của bác chủ.

CuKenPis

Ở HN k có bác nào ntn nhì. hi hi

vucovu

Cảm ơn bác đã có lòng. Những 16t luôn, ghê thật. Tính trên dưới trong ngoài hết em chỉ tầm 1t thôi.

DarkRider_5766

Qua bao năm xông pha download, mịt mù, í lộn, miệt mài kéo torrent, hiện nay mình có chừng 16 TB phim 3D và HD.
Mất nhiều thời gian và công sức mài đủng quần trên ghế, nhiều lúc kéo và làm phụ đề quên ăn, quên ngủ nên mình rất hiểu và cảm thông với nỗi nhọc nhằn của các bác bắt đầu chơi phim HD - 3D, vì vậy mình lập topic này để chép phim miễn phí cho các huynh đệ có cùng niềm đam mê đầy gian khổ nhưng không kém phần phê phê này. Đồng thời cũng muốn giao lưu chia sẽ công nghệ và phụ nữ với các bác.
Danh sách phim thì mình chỉ mới làm file ảnh bìa nên nặng quá mình chưa tải lên được, vì vậy tạm thời các bác qua chổ mình lựa chọn phim. Nếu bác nào mới chơi thì chép 1 cục thể loại cho nó lẹ.
Phim 3D thì khoảng 2 TB nha các bác.
SĐT mình là 01642960974 Hoàng Anh, các bác nhớ gọi điện thoại trước khi đến nha.
Bon3D multimedia
ĐC : 188/17 Tân Kỳ Tân Quý, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú
SĐT : 0862673403 – 01642960974

Hi chào bạn rất hoan nghênh bạn share movie cho ace 4rum..mình o q1 hy vọng mình sắp xếp để lên bạn giao lưu mà HDD bạn lớn quá mình chỉ co 500gb nhưng như vậy ok rồi, có ít xài it có nhiếu xài nhiều...Tks so much

akhuong

Member

- Mình cũng ở Tân Phú, trọn bộ Thúy Nga & Asia khoảng bao nhiêu Gb vậy anh ? A đang kinh doanh về gì vậy , thiết bị HD hả ?

tuancuong05

16TB ô mai gót khủng quá
em cũng ở Tân phú này khi nào giao lưu công nghệ phụ nữ luôn :))

tepcon86

Member

Mình còn có : trọn bộ ngày xửa ngày xưa, bộ dvd dạy làm giàu, tuyển tập trọn bộ cd và dvd của chương trình Thúy Nga, tuyển tập gần 100 GB audio book, tuyển tập 26 DVDrip baby Einstein (rất bổ ích cho các bé dưới 3 tuổi), nhạc lossless hòa tấu, rock, country ..., truyện tranh, anime ..., hàng chục ngàn ebook Việt và nước ngoài, 6 TB phần mềm, games cho PC, Ipad, Iphone,... Wellcome you all !

em thích bộ ngày xửa ngày xưa của anh nghe 24TB của bác thấy muốn phấn đấu như thế quá, hôm nào sẽ ghé anh, mời anh chầu cafe để chép nghen, hihi.~O) Ah, có welcome con gái hông anh. ;)

Hi chào bạn rất hoan nghênh bạn share movie cho ace 4rum..mình o q1 hy vọng mình sắp xếp để lên bạn giao lưu mà HDD bạn lớn quá mình chỉ co 500gb nhưng như vậy ok rồi, có ít xài it có nhiếu xài nhiều...Tks so much

Bạn wa thích gì thì chép đó, 500 GB đủ để xem cả tháng rùi đó. Tháng này lên chép rùi tháng sau mình hẹn gặp lại. Well come you all !

- Mình cũng ở Tân Phú, trọn bộ Thúy Nga & Asia khoảng bao nhiêu Gb vậy anh ? A đang kinh doanh về gì vậy , thiết bị HD hả ?

Thúy Nga mình chuyển hết thành DVD4 cho gọn nhẹ nên còn đúng 1TB, Asia thì mình ko dám lưu trữ. Mình kinh doanh về đỉa vi tính và chiếu phim 3d-hd

Bên trên