Chia buồn với gia đình anh Cuongblackqn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Thảo luận chương trình HDQN tháng 5 - 2010 - Chia buồn với gia đình anh Cường black

Xin chia buồn với anh Cường và gia đình

Kinh3D

Ðề: Thảo luận chương trình HDQN tháng 5 - 2010 - Chia buồn với gia đình anh Cường black

Anh em HN xin chia buồn với anh Cường và gia đình.

jerrymouse

Active Member

Đại diện HDThnhHoa xin được gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến anh Cường và gia đình!

tieuthieugia

Well-Known Member

xin mạn phép đại diện anh em HD HCM
Thành kính Phân ưu
Xin lỗi..có thể em và bác Cường chưa biết nhau..nhưng hay tin..đây là tấm lòng. :((

Low-end Cafe

Xin chia buồn cùng gia đình anh Cường...

captainclaw

LeechPro

Thành kính Phân ưu cùng Tang Quyến và anh Cường.

buihung

Administrator

Xin được chia buồn cùng gia quyến.

audio509

Chân thành chia buồn cùng Gia quyến và Chú Cường !

cuongblackqn

Em lôi topic này lên để các bác thảo luận về chương trình offline to to vào tháng 5 hoặc tháng 6 tới vậy.
... Theo thông tin mới nhận được thì cụ thân sinh ra anh Cường đen của hội HDQN mình mới từ trần, có thể chiều nay anh em mình sẽ tập trung vào trong đó một tí, ai đi được thì tập trung ở quán anh Cầu, khoảng 5h chiều, rất mong các bác bớt chút thời gian vào thăm hỏi chia buồn với gia đình anh ấy.
Chân thành chia buồn với anh Cường và Gia Đình!
Không biết nói gì hơn, xin chia buồn với anh Cường cùng Gia đình
Xin chia buồn với anh Cường và gia đình
Anh em HN xin chia buồn với anh Cường và gia đình.
Đại diện HDThnhHoa xin được gửi lời chia buồn sâu sắc nhất đến anh Cường và gia đình!
xin mạn phép đại diện anh em HD HCM
Thành kính Phân ưu
Xin lỗi..có thể em và bác Cường chưa biết nhau..nhưng hay tin..đây là tấm lòng. :((
Xin chia buồn cùng gia đình anh Cường...
Thành kính Phân ưu cùng Tang Quyến và anh Cường.
Xin được chia buồn cùng gia quyến.
Chân thành chia buồn cùng Gia quyến và Chú Cường !
Thật may mắn biết bao khi bên cạnh tôi luôn có những người bạn HDvietnam luôn sẵn sàng chia sẻ với tôi niềm đam mê cũng như nỗi buồn đau...!!
Thay mặt gia đình, tôi xin gửi đến anh; chị; em HDvietnam lời cảm ơn sâu sắc nhất !!!
Kính...!!!!!

hoangnguyen

Anh em Cẩm Phả xin chia buồn với anh Cường và Gia đình.

tmanhthang

trời mấy hôm bận quá không vào , giờ mới biết tin , xin chia buồn với gia đình cường nhé .

vietbeovnn

Giờ em mới biết, xin chia buồn cùng anh Cường Đen.

minhte

Member

Xin chia buồn với anh và gia đinh nhé!
Em Minh.

Greatocean

Hôm nay mới biết tin buồn của gia đình !Xin chia buồn cùng gia đình em Cường!

trungthuc20000

Ðề: Thảo luận chương trình HDQN tháng 5 - 2010

Hôm nay mới biết thay mặt anh em HDMONGCAI chia buồn cùng bác nhé

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Thảo luận chương trình HDQN tháng 5 - 2010

Hôm nay tình cờ em vào đây mới biết tin buồn. Xin chia buồn cùng gia đình bác cuongblackqn.

tung6869

Ðề: Chia buồn với gia đình anh Cuongblackqn

H em mới được biết, gửi đến anh cùng gia đình lời chia buồn sâu sắc nhất.

xedaprach69

Ðề: Chia buồn với gia đình anh Cuongblackqn

vừa mới biết tin ,xin có lời chia buồn anh cường cùng toàn thể gia quyến

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên