Chia sẻ đam mê và phần mềm nghe nhạc lossless từ nhiều nguồn

Bminh01

Active Member
Bác m00n_x cho em xin HQPlayer em xài PC (Win7) âm ly và loa Pioneer nhật nội địa em thích nghe nhạc quê hương trữ tình (em dùng bản dùng thử hết hạn nó lại khóa )

m00nx_x

Well-Known Member
Bác m00n_x cho em xin HQPlayer em xài PC (Win7) âm ly và loa Pioneer nhật nội địa em thích nghe nhạc quê hương trữ tình (em dùng bản dùng thử hết hạn nó lại khóa )
Gửi Team Viewer đi bạn. Mổi lần chạy lên nó sẽ tự thay đổi Pass khác nhau là bình thường mà. Cứ chạy lên và gửi.

thng4221

Mình xin xuất JPlay
DAC: laptop Dell latitude E7470, AK100ii - AMP: Sony Pha-2a
Loa phát: ...shure se535, bose 2.1
Thể loại: ... nhạc vietnam
Bài hát yêu thích: ... anh còn nợ em
Phần mềm yêu cầu: ...JPlay

minhlh11

Member
Hi bạn,

Cho mình DK 1 bản Jplay nha.
Laptop Vaio VZN26-Win7, TMP Thivan, Amp đèn DIY EL3PP, loa Altec Valencia.
Album yêu thích: Lệ Quyên-Còn trong kỷ niệm.
[email protected]

Thanks bạn..!

Bminh01

Active Member
Bác m00n_x cài hộ em cái HQPlayer TeamWiu của em 836 668 771 Pat 5056 cảm ơn bác nhé

Bminh01

Active Member
Khi nào em có ngân sách nâng cấp con PC ngang tầm với các bác bác cài giúp em với nhé bác m00n_x nhé

Bminh01

Active Member
Bác m00n_x có bản JRiver media center bản này chơi DSD trực tiếp hay lắm nhưng phải mất phí nếu bác có cho anh em xin với

Bminh01

Active Member
Bác cho Link tải về và crac hay bác cài hộ cho hả bác m00n_x để em còn gửi Team

lam hung

Member
Chào bác @m00nx_x, em mới cài lại Win, nhờ bác cài lại giúp em phần mềm Jplay với ạ, em cám ơn bác rất nhiều.
ID: 544 814 420
MK: 8973

lam hung

Member
Cám ơn bác m00nx_x rất nhiều, có việc bận chạy xuống bếp, lên đã thấy cài xong rồi. Em cám ơn bác rất nhiều, quả thật bác là người rất nhiệt tình với cộng đồng, chúc bác sức khỏe và sự thành đạt.

Bminh01

Active Member
Bản JRivec Media center 24 này bị lỗi bác m00n_x ạ bác thay lại Link khác có được không giúp em với nhé

spacehole

Chào bác m00nx_x :
Chia sẻ đam mê và phần mềm nghe nhạc lossless từ nhiều nguồn. Cho em đăng ký HQplayer
Hệ thống em dùng là Desktop Intel core i5-6500 CPU ,ram 16GB, dac rời Schiit Bifrost Multibit.
Chủ yếu nghe Vocal, instrumental....
Rất mong được thưởng thức phần mềm phần mềm chơi nhạc này, cám ơn bác.
ID: 976 744 791
MK:1761

Bminh01

Active Member
Bác m00nx_ cho em xin cái HQPlayer nhà em dùng Win7 Giàn loa Pioneer nội địa em thích nghe nhạc Quê hương em cảm ơn bác trước teamwieu của em 836 668 771 Pat 8469

Bminh01

Active Member
Bác m00nx_x có bản HQPlayer mới nào dành cho Win up cho anh em dùng với bác không dạo này diễn đàn im ắng quá

Bên trên