[Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải tr

dangquelam62

Active Member
Ðề: [Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải trí hay nhất năm 2015

Tôi mới cài bản 15.2 trên Q10 IV...nói chung chạy ngon...cho hỏi bác chủ muốn đổi màu và cỡ kiểu chữ phụ đề thì chỉnh ở đâu...???

meocon

Well-Known Member
Ðề: [Chia sẻ] KODI 16.0, KODI 15.2 và KODI 14.2 Hieuhien Custom Version 2 tích hợp sẵn các addon giải trí hay nhất năm 2015

Tôi mới cài bản 15.2 trên Q10 IV...nói chung chạy ngon...cho hỏi bác chủ muốn đổi màu và cỡ kiểu chữ phụ đề thì chỉnh ở đâu...???

Coi phim bằng trình mặc định hay hơn bác

talky_machine

mygica atv1800e thì nên dùng bản kodi nào hả bác ? Lần đầu tiên sờ vào cái này có j mong bác chỉ giáo thêm ạ

HieuHienSupport

Active Member

Bạn Hieuhien ơi,chiều nay 9/11/2015 sao tk hdviet trong kho phim biến mất rồi ,nên không xem đc hdviet trong kho phim và xshare-xbmc
Bác thêm tk của bác vào để xem nhé :) Đăng ký 1 tk free rồi bỏ vô là xem được ạ
HDViet ở ngoài thì chạy được nhưng mình muốn coi phim Bộ trung Quốc thuyết minh ấn vào nó kêu phim này có thuyết minh bạn có muốn bật thuyết minh ko ấn có nhưng tới lúc phim vào đề hết giới thiệu để chiếu thì không thấy thuyết minh đâu
Bác xem bộ nào ko có? Em mới test vẫn có TM mà nhỉ
e cài kodi trên PC, mạng cơ quan là mạng proxy, cài xong rồi xem gì cũng toàn báo "LỖI KHÔNG XEM ĐƯỢC: One or more items failed to play. Check the log for more information about this message". Nhờ các bác giúp e xem đây là lỗi gì ạ, liệu có phải do bị chặn proxy không ạ?
Xem addon nào cũng bị lỗi đó hả bác?

---------- Post added 09-11-2015 at 22:44 ----------

mygica atv1800e thì nên dùng bản kodi nào hả bác ? Lần đầu tiên sờ vào cái này có j mong bác chỉ giáo thêm ạ

Bác thử cài bản 15.2 nhé, nếu không ổn thì thử 14.2, bản 16.0 mới chỉ là bản thử nghiệm thôi :)

HieuHienSupport

Active Member

Phim Offline thì đổi được màu phụ đề, còn phim online thì không đổi được. Bác vào phần System-> Video -> Subtitles->Chọn Color để đổi màu phụ đề, hoặc có thể chọn các tùy chỉnh khác để chỉnh size và font...

mrbaoanh

Member

Tải data ở đâu mà tìm mãi không thấy nhỉ

talky_machine

Addon xem truyền hình mấy kênh VTV ko coi được bác ah :(

thành phần dinh dưỡng quả não CHÓ

trái não chó của các hệt khác rau, trồng trỉa ở những khu vực địa lí khác nhau thì thành phần dinh dưỡng trong trái ÓC chócũng khác nhau.

Đây là một bảng thành phần dinh dưỡng chung biếu tất cạc loại trái ÓC chó.

cố nhiên cũng giàu dạng có trái ít thành phần nà hơn nhưng lại giàu vách phần khác năng chồng dinh dưỡng ít hơn hoàn tuyền.

thành PHẦN DINH DƯỠNG trong suốt trái não CHÓ (100gr)

Omega 3 4,5 – 7,7g vội vàng 5 dọ cuộc nhút nhát

chồng xơ 7,1g ~ Mộc nhĩ

Protein 15,0g

Photpho 309 – 380mg quả ÓC CHÓ vội 2 lượt bắp

hệt cây lê khôi 328mg trái ÓC CHÓ ~ Chuối

Magnesium 132 – 137mg 1/3 nhu cầu vấy ngày

Canxi 108mg quả não CHÓ ~ Sữa làm ngơ tươi tỉnh

Sắt 2,1 – 7,6mg trái não CHÓ Gấp 2 dò cua biển

Vitamin B 0,48mg Thiamine

Vitamin C 3mg

ᵟ – tocopherol 0,82 – 1,69mg Chất chống oxy hóa

α-tocopherol 0,87 – 1,66mg

ɣ-tocopherol 17,3 – 26,2mg

Phim Sam Sam Đến Rồi,Cổ Kiếm Kỳ Đàm,Hoa Tư Dẫn-Tuyệt Ái Chi Thành những phim đó trong addon HDViet là không sài được thuyết minh

Hoang1369

Active Member

Thanh bác, mong bác tiếp tục phát huy.

Bác có phát triển cho ipad hay iphone ko bác!nhìn app đã ghê,đầy đủ món ăn chơi .!mà xem ko dc.,tiếc quá

meocon

Well-Known Member

Bác có phát triển cho ipad hay iphone ko bác!nhìn app đã ghê,đầy đủ món ăn chơi .!mà xem ko dc.,tiếc quá

MÌnh nghĩ chắc ko qua dc kiểm duyệt apple đâu :(

bongxinhtuti

Well-Known Member

các bác cho hỏi là sao mình chạy file iso bluray không được nhỉ,bác nào biết chỉ giúp mình với ,chạy trên kodi 16 nhé

meocon

Well-Known Member

các bác cho hỏi là sao mình chạy file iso bluray không được nhỉ,bác nào biết chỉ giúp mình với ,chạy trên kodi 16 nhé

A xài box nào ?

ductan73

Well-Known Member

A xài box nào ?

Các bác cho hỏi mình cài vào Q10 IV bản 14.2 & 15.2 mở Kodi lên thì chả có gì.Mình mới dùng lên chưa biết mong các bác trợ giúp,có phải cài thêm DATA như bản cho PC không? Mong bác nào biết hướng dẫn mình với.
Thanks!

bongxinhtuti

Well-Known Member

Các bác cho hỏi mình cài vào Q10 IV bản 14.2 & 15.2 mở Kodi lên thì chả có gì.Mình mới dùng lên chưa biết mong các bác trợ giúp,có phải cài thêm DATA như bản cho PC không? Mong bác nào biết hướng dẫn mình với.
Thanks!

bạn dow bản của hieuhien về cài đặt là có đầy đủ các mục để chơi

meocon

Well-Known Member

Thanks!

Bản 16 có kho itv , đầy đủ đồ chơi Link tai app : https://www.fshare.vn/file/78AG65Y5K4MJ

Bên trên