Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

Ðề: Re: Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

Chép hay không ko là vấn đề, HA có tấm lòng như thế là nhất rồi, ai mà cũng như thế thì hội HD chúng ta sẽ mạnh nhất cả diễn đàn :D
Xin chân thành cảm ơn bác đã share...:)

Anh em bên HDSG ai mà chẳng share, hehe

Ðề: Re: Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

Chép hay không ko là vấn đề, HA có tấm lòng như thế là nhất rồi, ai mà cũng như thế thì hội HD chúng ta sẽ mạnh nhất cả diễn đàn :D
Xin chân thành cảm ơn bác đã share...:)

Anh em bên HDSG ai mà chẳng share, hehe

littlejoe

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

không sao đâu , thứ hai anh vẫn qua sớm ( tranh thủ kiếm cớ đưa vợ đi làm để thỏa mãn cơn thèm he!he!he! )

littlejoe

Chiều nay qua thăm hoàng Anh tiếp nghen ! Mấy phin ca nhạc em kéo về giùm anh xong chưa dzậy ?

Ðề: Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

Được hơn nữa rồi anh ơi. E có kéo chương trình tổng kết olympic cho anh lun đó

littlejoe

ô hô ! cảm ơn em nhé ! anh đang ngồi chảy nước miếng nữa nè ! thích thặc ! thỏa mãn thặc !

ô hô ! cảm ơn em nhé ! anh đang ngồi chảy nước miếng nữa nè ! thích thặc ! thỏa mãn thặc !

Em đã tải xong phim khai mạc và bế mạc Olympic Bắc Kinh cho anh luôn rồi đó. Anh ghé qua chép nha. Bên em ổ full rồi.

littlejoe

Re: Ðề: Re: Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

sáng thứ 2 anh ghé qua nghen ( đang cày để mua thiêm ổ cứng hi!hi!) ! cảm ơn hoàng anh nhiều nhắm! nhắm! nhắm !

littlejoe

Anh copy file phim ca nhạc rồi ,mà sao cái openning của bejing nó hok coi được ! Em ngó thử dùm anh với !

Anh copy file phim ca nhạc rồi ,mà sao cái openning của bejing nó hok coi được ! Em ngó thử dùm anh với !
Cái đó anh giải nén ra là coi được à, anh click phải vào file nén rồi chọn Extract here là nó bung ra file mkv. Em tét rồi, ok đó anh.

kepin

Well-Known Member
Bác HA chia sẽ phim thật là quý. Nếu có thể bác share cho anh em list phim để anh em nào chưa có cô hội chép thì...ngắm cho đỡ ghiền nha bác :D

tienbinh16

nhờ những người như bác mà bọn sv như em được hưởng ké.
mặc dù e chưa sang chỗ bác được nhưng phải thank bác 1 cái trước.cảm ơn bác nha

JindoWr

Hơi xa nhỉ 8-X8-X

nghia303

Well-Known Member

AE giới thiệu dùm mình chỗ nào chép được nhiều phim 3d mới ạ !!!!

littlejoe

Re: Ðề: Re: Chia sẽ tuyển tập 300 phim HD đoạt giải chất lượng cao cho anh em HDSG !

ok thứ ba anh qua luôn !

sonbh

hay quá, mình cũng thích xem phim lắm :D

Bravo, hôm nào đi sè-gòng gửi disk cho bác nhé, biếu bác cặp bưởi cho bác thanh giọng mà chắc tay chép film cho bà con :). Cám ơn bác nhiều. (HD xứ bưởi miền Đông)

maison67

Well-Known Member

Xin hỏi chủ topic bên đó có chép phim 3D kg? Mình vừa mới lụm con smatr TV 3D 55 icnh (nhân viên bán nói là 3D chủ động) mà chưa có phim nào chiêm ngưỡng cái 3D, đang gom tiền mua cái HDD, kg biết nên chọn cổng USB 2.0 hay cổng USB 3.0! Nick mình là maison67, sđt: 0938 0938 40

Bên trên