[Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Ðề: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Flytv có đăng nhập dc trên hai android box không các bác?

Ðề: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Bác kia hỏi xem 2 box mà. Có bác đã bị khóa acc nếu dùng 3 box khác ip

ngonphi_bg

Member

Mình dùng trên android box và 1 smartphone thì ok rồi. Nhưng bây giờ mình muốn lập một tài khoản mới để sử dụng trên hai android box có được không?

linh0983

Well-Known Member
Cùng 1 địa chỉ IP (AC Vip) dùng mấy box cũng được hả các bác ...

meocon

Well-Known Member

Mình dùng trên android box và 1 smartphone thì ok rồi. Nhưng bây giờ mình muốn lập một tài khoản mới để sử dụng trên hai android box có được không?

Liên eh65 trực tiếp ab1c chủ cho ey6n tâm , mất công xóa tk :)

ngonphi_bg

Member

Tác giả đã hồi âm và xác nhận 1 account vip có thể sử dụng trên 2 androidandroid box. Mình đang sử dụng trên Q10 và ztv c1.

taxtuan

Member

Tác giả đã hồi âm và xác nhận 1 account vip có thể sử dụng trên 2 androidandroid box. Mình đang sử dụng trên Q10 và ztv c1.

Con C1 của bác chạy Flytv có mượt không, sao con của mình nó "LÁT" quá!!!!!!!!!

meocon

Well-Known Member

Vậy là tốt rùi , khỏi sợ bị lock :)

ngonphi_bg

Member

Con C1 của bác chạy Flytv có mượt không, sao con của mình nó "LÁT" quá!!!!!!!!!

Mình xem với tài khoản VIP thì tạm được thôi. Một số kênh HD vẫn bị giật.

ngonphi_bg

Member

Mình sử dụng account vip của flytv được gần 1 tháng thì bị khóa 3 lần. Lần đầu và lần 2 bị khóa vì cài lại con ztv sau đó đăng nhập vào bị khóa. Một tài khoản khác đabg xem bt thì hôm sau yêu cầu đăng nhập lại, khi đăng nhập xing thì thấy thông báo tài khoản bị khóa. Email cho tác giả hỏi lý do thì không thấy hồi âm. Không biết có nên nạp vip nữa không?

taxtuan

Member

Con MQX của mình không load kênh đc!!!

kinggai

Well-Known Member

:)) Xem K+ rất luột. Mình đánh giá chất lượng cao hơn BSB addon

taxtuan

Member

Tối qua không xem đc VTV6 - quay tròn, quay tròn.......Vào addon ITVplus xem mượt!

vanninhthuan119

Well-Known Member
Cảm ơn chủ thớt free cho ae dùng, chứ trả phí thì chưa đáp ứng được như mong muốn. K+ hiện nay chỉ có 125k/tháng

vuthuytrieu

Ðề: Re: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Free rồi à bác? K+ giờ còn 125.000/tháng thì chắc tới 99% là mùa bóng 2016-2019 hết mua được độc quyền rồi đấy nhỉ?

Bên trên