[Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

tech360

Member
Ðề: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

sau khi lên 1.9 thấy có mấy kênh TV không xem được :(

flytv 1.̣̣̣9 xem ko được ad ui ,nó cứ chậm rồi nhanh cứ vậy hoài luôn bác ui.
thêm cái nửa là nó hiện cái % gì nửa bác ui ,rồi cà đứng cà chạy ,rồi ko xem đươc luôn.

boy_binhlieu

Ðề: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

kênh HBO chưa phải hd xem chán vãi

babyworm

Well-Known Member
Mấy kênh nước ngoài không biết do server nước ngoài hay sao xem lag quá.

taxtuan

Member

Mấy kênh TV 18+ không xem đc................

babyworm

Well-Known Member
Chương trình này cài xong là chạy, không cần khai báo account. Vậy mình chưa hiểu nạp VIP rồi khai báo thế nào để nó biết là mình xài VIP?

Khi nạp VIP khai báo account ở đâu?

thutakim

em cũng đang quan tâm cái này

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

phần tổng hợp bác sẽ xem được 2 kênh phim fly movies , phần kênh 18 sẽ có 3 kênh rất hay , phần trực tiếp bác sẽ coi được K+1 , v..vv e chỉ biết sơ sơ vậy thôi

Bác kia hỏi khai báo acc vip ở đâu :) ?

tech360

Member

có mấy kênh k xem được chuyển server ngon ngay :))

hohai05

Member
Ðề: Re: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Thấy Flytv đề nghị nâng cấp lên 1.9 để xem phim kg bị giật,mình lên liền,nhưng sau khi lên chẳng vô được chương trình nào kể cả TV,chỉ thấy biểu tượng và sau đó vòng tròn xoay mãi,kg hiểu tại sao,các bác chỉ giúp??

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Thấy Flytv đề nghị nâng cấp lên 1.9 để xem phim kg bị giật,mình lên liền,nhưng sau khi lên chẳng vô được chương trình nào kể cả TV,chỉ thấy biểu tượng và sau đó vòng tròn xoay mãi,kg hiểu tại sao,các bác chỉ giúp??

Của mình thấy vẫn chạy phà phà

tamthoi1

Active Member

phần tổng hợp bác sẽ xem được 2 kênh phim fly movies , phần kênh 18 sẽ có 3 kênh rất hay , phần trực tiếp bác sẽ coi được K+1 , v..vv e chỉ biết sơ sơ vậy thôi

Bác mandy cho hỏi kĩ hơn chút - "phần trực tiếp bác sẽ coi được K+1" - nghĩa là thường chỉ khi có bóng đá trực tiếp mới xem được K+1, K+PM ... chứ không phải có hẳn các kênh K+ trong mục Kênh TV cho mình xem thường xuyên, phải vậy không hả bác ?

huunghi09

Member

Tác giả không viết cho ios nhĩ, cài được lên cái ipad thì có gì hơn ^^

oldfriend

Moderator
ứng dụng càng ngày càng chậm, bản 3.5 có cảm giác ko mượt như trước nữa.

vuthuytrieu

Mình dùng tài khoản thường, nhưng cũng có một số nhận xét sơ sơ như thế này:
1. Chất lượng phim trong mục phim truyện (bác lấy ở Megabox thì phải): Chất lượng hình ảnh trên AVT1200 của nhà em không được tốt, vỡ hình và nhòe ( có thể do tài khoản thường) cái này em không biết;
2. Về cước phí VIP: FlyTV: 10.000 = 1 tuần VIP, nhưng 36 ngày thì cước phí lại là 50.000 em thấy chưa hợp lý giữa 1 tuần và 36 ngày; vì nếu như vậy 5 tuần VIP = 35 ngày hết 50.000đ, vậy có khác gì mấy so với bác mua cả 36 ngày 1 lần không? Nên em nghĩ các bác nên có chính sách cho những người mua VIP theo tháng tương tự như bên BSB đó: 10.000 = 1 tuần VIP, 1 tháng = 30.000 như thế có hợp lý hơn không. Em không phải so sánh đắt hay rẻ giữa hai ứng dụng ( cái này tự so sánh thì biết không cần phải nói), nhưng em nghĩ nếu không điều chỉnh cước phí 36 ngày thì bác cũng điều chỉnh cước phí 1 tuần cho tương quan chút (chứ bán buôn đắt như bán lẻ thì thấy kỳ quá) :)

Hero307

Active Member

Bác được khuyến mãi hẳn 1 ngày mà bác còn thắc mắc =))

hohai05

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Chia sẻ] Ứng dụng FlyTV phiên bản Android TV Box dùng Remote chọn kênh được

Của mình thấy vẫn chạy phà phà
Bác dùng kodi bản nào,mình dùng bản 16 apha,hầu như chẳng xem được gì ngay chương trình tv vào vẫn cứ quay đợi lâu đến khi chuột biến mất mà vẫn kg xem đựơc,chứ kg nói đến phim ảnh gì

Bên trên