[Chia sẻ] Youtube Full HD 1080 cho mọi Android TV Box - Cài đặt siêu đơn giản

meocon

Well-Known Member
Ðề: [Chia sẻ] Youtube Full HD 1080 cho mọi Android TV Box - Cài đặt siêu đơn giản

Tuyệt vời , tks bác bản mới :)

thangacb88

Ðề: [Chia sẻ] Youtube Full HD 1080 cho mọi Android TV Box - Cài đặt siêu đơn giản

Đã cài bản mới trên m8s lên 1080 nhưng giật dữ lắm bạn ơi

HCMLIKÉ

Member

Đã cài bản mới trên m8s lên 1080 nhưng giật dữ lắm bạn ơi

Con M8S thì mình chưa Test thử. Ứng dụng trên mình đã test trên hầu hết các box của HiMedia, Zidoo, Mygica đều chạy tốt.
Bạn thử Reset lại Box rồi cài lại thử xem!

Thao1975

Member

Mình thử cài trên Q10IV nhưng chỉ ra được 720 thôi, không biết tại sao?

itvplus

Active Member

Chắc box q10 của bác chưa fix ui 1080

babyworm

Well-Known Member
Mới cài thử trên con Remix Mini 16GB nhưng chưa chỉnh lên 1080 được, chỉ 720. Đang mò xem.

Thao1975

Member

Chắc box q10 của bác chưa fix ui 1080

Chiều nay cầm Q10IV qua đại lý itvlus ở Đại La xem hộ, ở đấy bảo bản youtube cài sẵn trong máy là 1080 rồi nhưng k có phần hiển thi độ phân giải.

supportitvplus

Chiều nay cầm Q10IV qua đại lý itvlus ở Đại La xem hộ, ở đấy bảo bản youtube cài sẵn trong máy là 1080 rồi nhưng k có phần hiển thi độ phân giải.

Bản Youtube kèm theo firmware của Q5 và Q10, là bản youtube 1080 rồi bác. Bản đó thuận tiện cho việc dùng remote để điều khiển, và video tự động hiển thị lên chất lượng cao nhất( Nhưng tối đa cũng chỉ 1080).

Thao1975

Member

Bản Youtube kèm theo firmware của Q5 và Q10, là bản youtube 1080 rồi bác. Bản đó thuận tiện cho việc dùng remote để điều khiển, và video tự động hiển thị lên chất lượng cao nhất( Nhưng tối đa cũng chỉ 1080).

Cám ơn bạn đã giải thích, công nhận bản Youtube cài sẵn theo firmware dùng khiển dễ, nhưng tua di, lại hơi khó và chậm.

Bên trên