Chim bồ câu và mèo. Bạn rút ra được điều gì từ Clip này??

thaiha248

Banned
Ðề: Chim bồ câu và mèo. Bạn rút ra được điều gì từ Clip này??

Lũ Bồ câu thật là bẩn bựa như loài chim Lợn..=))... 2 con mèo đang đánh nhau cứ vào ăn hôi, mổ vào đuôi...=))..bùn cười chết đi dc ý, mà sao đoạn đầu bọn Chim khôn thế nhỉ, toàn vòng ra đằng sau con mèo để rình cắn trộm, vì đứng đằng trc mèo nó tát cho lật mặt...=))...đứng đằng sau thì ko sao.:p

dualshock

Member

Mèo trắng là SamSung
Mèo đen là Sony
2 con bồ câu: member hội đồng.

Bạn đầu Samsung rất vững vàng, mặc dù bị các member hội đồng chọc ngoáy, chọc qua chọc lại vẫn rất bình tĩnh. Sau đó Sony thấy Samsung "dám" ngo ngoe cái "đuôi" nên bực quá nhào vô "chỉ bảo" ==> Samsung vs Sony khốc liệt, thỉnh thoảng member hội đồng lại "mô kích" một phát cho vui. Đôi lúc Samsung và Sony muốn dừng lại thì member hội đồng lại đổ thêm ít dầu ==> cháy lên đi lửa thiêng Cao Nguyên. ==> cuối cùng Samsung chào thua sự hung hãn của Sony và bỏ chạy, bụng nhủ thầm "không thèm dây"!

HD Beginner

Lũ Bồ câu thật là bẩn bựa như loài chim Lợn..=))... 2 con mèo đang đánh nhau cứ vào ăn hôi, mổ vào đuôi...=))..bùn cười chết đi dc ý, mà sao đoạn đầu bọn Chim khôn thế nhỉ, toàn vòng ra đằng sau con mèo để rình cắn trộm, vì đứng đằng trc mèo nó tát cho lật mặt...=))...đứng đằng sau thì ko sao.:p

Bạn chưa hiểu ý:

dualshock: Khá chuẩn.

2 con bồ câu đã dẫn dụ thành công cho 2 con mèo đánh nhau. Đó mới là ý chính

tuan77

Member

2 con chim đó đâu phải chim bồ câu...2 con quạ thì phải

rmitoday

Member

2 con chim đó đâu phải chim bồ câu...2 con quạ thì phải
Bác này tinh mắt gớm. Đúng là 2 con quạ chứ không phải bồ câu. Chúng chờ hai con mèo đánh nhau có con chết để ăn xác đó mà.

BinhDa

Member

Nếu ở VN thì mình kiếm gì đó dập chết 4 con luôn rồi mời anh em làm 1 buổi nhậu nho nhỏ :))

thaiha248

Banned

Nếu ở VN thì mình kiếm gì đó dập chết 4 con luôn rồi mời anh em làm 1 buổi nhậu nho nhỏ :))

Ôi bác quả là đáng yêu, em đố bác đập đc đấy...=))...em xin chân Nướng.:p..

nta139

Member

chỉ có 2 con mèo là ngu, bị 2 con chim xỏ mũi :p :p

kyvophong

Banned

Tớ ủng hộ bé mèo trắng, bọn bồ câu đúng là bẩn bựa....3 đánh 1 làm bé mèo trắng phân tâm nên thua. hixx

Bên trên