Chim Út với căn bệnh quái ác

Đã xác định phương pháp mổ. Nên thực hiện ở đâu, bỏ qua yếu tố chi phí

• Số lượng người bầu chọn
    87

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Chim Út với căn bệnh quái ác

Mình cũng đã làm cha của 2 con (01 trai + 01 gái). Mình cũng đã từng nằm ngủ ngoài hành lang bệnh viện để trông vợ con khi các cháu ốm đau phải nằm viện dài ngày. Đúng là những ai đã từng làm cha, làm mẹ, phải lăn lộn, đánh vật với cuộc sống, với bệnh tật của con cái mới thấy được hết nỗi lòng cha mẹ. Đọc qua bài viết này mình rất thông cảm với Bác chủ thớt và không biết nói gì hơn, chỉ mong cháu sớm qua khỏi bệnh trọng, khỏe mạnh trong vòng tay bố mẹ....

Một lần nữa chúc bác và gia đình mọi điều anh lành, vượt qua khó khăn này trong cuộc sống.

edc

Active Member

- Chúc bé nhà bác mau khỏe mạnh lại hay ăn chóng lớn.
- Bây h VN mổ tim cho trẻ rất tốt, k thua kém bất kỳ nước nào ở Châu Á mà còn đứng đầu khu vực ĐNA ( Gấu của em nó bẩu thía. vì nó chuyên về tim ). Vì vậy bác ở VN là chuẩn rùi.

tuanaiai

Active Member

Chúc bé mạnh khỏe, gửi lời chúc sức khỏe toàn gia đình bác minhtuantmk.

hoabantrang

Well-Known Member

Bây h VN mổ tim cho trẻ rất tốt, k thua kém bất kỳ nước nào ở Châu Á mà còn đứng đầu khu vực ĐNA ( Gấu của em nó bẩu thía. vì nó chuyên về tim ). Vì vậy bác ở VN là chuẩn rùi.

Bác không thạo tin rồi ! Chim út nhà bác Tuấn có mổ ở VN đâu.

tuanhung1433

Active Member

Chúc mừng bác Tuấn và cháu Quỳnh Hương.
Chiều qua đi làm về bxã em kể bạn cùng cơ quan có điện thoại hỏi thăm (vợ em cũng vừa sinh cháu). Có kể về một trường hơp cháu bé vừa sinh bị bệnh tim phải đi Thái Lan mổ. Kể hết thì ra kể chuyện của bé Quỳnh Hương. Kể tới cả chuyện bác Tuấn làm một tua đường bộ từ Thái qua Lào về VN.
Chúc bé Quỳnh Hương ngoan, hay ăn, chóng lớn.

trankanhhung

Well-Known Member

tin về chim Út khỏe mạnh bây giờ thấy "giang hồ'' đồn đại rộng rãi khắp nơi...thật mừng cho gia đình bác!
em cũng có nghe ngóng thấy BBC có đưa tin mà không biết thực hư thế nào? mạng em không vô được...
em nghĩ bác minhtuantkh có lẽ nên làm một buổi họp báo...:D

DanielTran

Well-Known Member

Chúc mừng bác Tuấn và gia đình. Daniel đã biết về căn bệnh của cháu nhưng sau đó một thời gian dài không dám vào đọc. Hôm nay ngồi đọc hết một lượt, rất mừng và xúc động đến rơi nước mắt. Cầu trời tiếp tục phù hộ cho cháu! Cũng là một người cha, Daniel xin bày tỏ lòng cảm phục đối với bác đã tháo vát, linh hoạt, bình tĩnh, quyết đoán trong hoàn cảnh mà các bậc cha mẹ khó lòng có thể giữ được sáng suốt. Một lần nữa xin chúc mừng bác và gia đình!

Bên trên