Chính sách kinh doanh của AVG quá chán

Em có 2 bộ thu phát rồi, giờ muốn chuyển sang thuê 1 bao chính và 1 phụ bên AVG bảo phải mua thiết bị mới. Thế ko nhẽ lại vứt cái bộ đang dùng đi để mua bộ thu phát khác làm thuê bao phụ? Giờ lại có cái thẻ tặng bộ thiết bị của TH An Viên khi mua nhà Royal City ông anh cho, gọi lên tông đài AVG bảo cũng ko chuyển đổi được? Làm ăn chán chết đi được. AVG có độc quyền gì đâu mà chính sách kinh doanh kém thế ko biết. Chán với ông AVG
Em ở KĐT Việt Hưng - Long Biên -HN. Mấy hôm nay sóng An Viên bị yếu, giật hình xem khó chịu quá. Đặc biệt là VTV 6. (Ủng hộ U19 chút mà ko xem được).Có bác nào ở khu vực này bị như thế không? Giờ bỏ đi thì phí, bên em cũng chưa có TH Cáp. K+ mà lắp 3 phòng thì chi phí nhiều quá. Sóng dỡ chết dỡ

Ðề: Chính sách kinh doanh của AVG quá chán

Ơ em tưởng là thuê bao phụ thì chỉ cần liên kết gì đó với thuê bao chính thôi chứ nhỉ, còn thiết bị thì chỉ cần mua thêm 1 bộ phụ nữa thôi??? :-O

Ơ em tưởng là thuê bao phụ thì chỉ cần liên kết gì đó với thuê bao chính thôi chứ nhỉ, còn thiết bị thì chỉ cần mua thêm 1 bộ phụ nữa thôi??? :-O

Vấn đề là có thiết bị rồi nhưng AVG vẫn bắt buộc phải mua bộ thiết bị khác Bác à

Nó là 1 mẹ 1 con, đằng này các bác đều là đầu mẹ cả. Phải đẻ ra thì AVG mới có tiền chứ.

sokita

Member

ko chuyển mẹ thành con được. Vì đầu thu con phải add số thẻ số chíp mặc định là con, thì mới kich hoạt được
Thứ 2 là Nếu cho phép chuyển mẹ thành con thì khách sẽ đăng ký toàn thuê bao chính để hưởng KM, hết KM thì chuyển thành con ( lách luật)
p/s Lắp thuê bao con không có KM như thuê bao mẹ

E ngoài lề chút... Bác đang dùng dune duol hả bác... E đang có nhu cầu bác để lại cho em được ko

vutaikt

theo chính sách của công ty la` thiết bị phụ và chính là 2 đầu thu khác nhau được gắn với số chip thẻ khác nhau. Hơn nữa bác mua ở đâu (ra chợ trời mua chắc rẻ) thêm cái đầu thu rồi bảo đăng ký sang thuê bao phụ kho được là đúng rồi, vì bác phải đăng ký gói thuê bao phụ khi lắp mới mới ok, ngoài ra hàng được tặng, cho biếu, khuyến mại luôn luôn là đầu thu chính.

Nhưng thật sự nếu bác muốn chuyển thuê bao từ chính sang phụ hoặc phụ sang chính thì inboxx em nhé :)

caothudeche

Moderator

Có nhiều bác đã giải quyết thắc mắc cho bác rồi đó. Nên chính sách chỗ này là ổn.

Push

Một khi để người ta thắc mắc, phàn nàn là không hề ổn chút nào.

theo chính sách của công ty la` thiết bị phụ và chính là 2 đầu thu khác nhau được gắn với số chip thẻ khác nhau. Hơn nữa bác mua ở đâu (ra chợ trời mua chắc rẻ) thêm cái đầu thu rồi bảo đăng ký sang thuê bao phụ kho được là đúng rồi, vì bác phải đăng ký gói thuê bao phụ khi lắp mới mới ok, ngoài ra hàng được tặng, cho biếu, khuyến mại luôn luôn là đầu thu chính.

Nhưng thật sự nếu bác muốn chuyển thuê bao từ chính sang phụ hoặc phụ sang chính thì inboxx em nhé :)
Bác làm dc ah? hôm nào nhờ bác tý nhỉ ?

My Tam

Các bác có biết thuê bao AVG hết hạn 1 thời gian bây h nạp thẻ gia hạn thuê bao có bị trừ tiền gì không nhỉ

Bên trên