[Chính thức 26/11/2014] Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

ProSkyR

Well-Known Member
Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

Điều gì đến đã phải đến: Bản cập nhật ngày hôm nay đã cho chúng ta thấy tham vọng của FPT lớn đến thế nào.
Fshare tool mới:

Trên trang chủ fshare.vn dòng chữ coming soon dưới app của Android và IOS đã biến mất, thay vào đó là một app chứa trong đó là 1 fshare tool for mobile với ẩn chứa nhiều bất ngờ.

Phiên bản v5.1.6 [ Cập nhật: 26/11/2014 ]

Mặc đã biết từ lâu, nhưng vẫn chúc mừng FPT Software : ))
Không nói nhiều nữa, để anh em hd dùng thử và mang gạch đến đáp FPT sau, trước tiên mọi người tải và cùng trải nhiệm tính năng stream đã. (tạm thời mới chỉ down được file cá nhân, chức năng "tải link" sẽ có trong lần cập nhật sau ?? - thấy fshare nói vậy )

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.fsharemobile

https://itunes.apple.com/vn/app/fshare/id883045891?l=vi&mt=8

Chỉnh sửa lần cuối:

vipbkgz

Well-Known Member
Ðề: [Chính thức 26/11/2014] Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

Cài FS tool vào điện thoại android để làm gì vậy bác (sorry em thực sự ko biết)

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: [Chính thức 26/11/2014] Fshare đã stream được file trên android và ios - Chúc mừng FPT SoftWare

Với kho data đã có thì đây là một lợi thế lớn. :)

ProSkyR

Well-Known Member

Cài FS tool vào điện thoại android để làm gì vậy bác (sorry em thực sự ko biết)

Stream file fshare, tức là bác xem trực tiếp file phim, nhạc trên điện thoại mà không cần down toàn bộ về mới được coi, đợi khoảng 5 giây là xem được luôn, và nhất là "tua" được như file trong máy (tất nhiên có delay xíu).
Quan trọng nhất vẫn là tiết kiệm được khá nhiều khoảng trống lưu trữ trong smart phone ^^
@tusontay: Chỉ hi vọng họ sau khi "lên đỉnh" còn nhớ đến "đám thợ xây hdvietnam" chúng ta :)

langthangvn33

Uploader

Stream file fshare, tức là bác xem trực tiếp file phim, nhạc trên điện thoại mà không cần down toàn bộ về mới được coi, đợi khoảng 5 giây là xem được luôn, và nhất là "tua" được như file trong máy (tất nhiên có delay xíu).
Quan trọng nhất vẫn là tiết kiệm được khá nhiều khoảng trống lưu trữ trong smart phone ^^
@tusontay: Chỉ hi vọng họ sau khi "lên đỉnh" còn nhớ đến "đám thợ xây hdvietnam" chúng ta :)

em vừa rip Cd mới Lệ Quyên , viết bài bên Hdvietnam , 2 tiếng sau em thấy leech link trên vaphim.com , fshare toàn chơi copy như vậy , tội anh em uploader hdvietnam thôi ... copy sang mà ko thèm để nguồn từ đâu luôn , bài viết copy y chang ko thèm đổi chữ nào luôn ...

Nó làm biếng cỏn không thèm leech link nữa là ... để nguyên link của em , bài em viết ko thèm sửa 1 chữ copy y nguyên

hôm rồi chuyển nhà qua trust bank , tự dưng mất 21GB dữ liệu... ko thì bibibib fshare

Chỉnh sửa lần cuối:

quanchua

Well-Known Member

tham vọng của thằng này quá nhớn :)

jfktien

Member

em vừa rip Cd mới Lệ Quyên , viết bài bên Hdvietnam , 2 tiếng sau em thấy leech link trên vaphim.com , fshare toàn chơi copy như vậy , tội anh em uploader hdvietnam thôi ... copy sang mà ko thèm để nguồn từ đâu luôn , bài viết copy y chang ko thèm đổi chữ nào luôn ...

hôm rồi chuyển nhà qua trust bank , tự dưng mất 21GB dữ liệu... ko thì bibibib fshare
Bác dùng phần mềm đóng dấu nguồn từ langthangvn33 HDvietnam:))

langthangvn33

Uploader

Bác dùng phần mềm đóng dấu nguồn từ langthangvn33 HDvietnam:))

Nó làm biếng cỏn không thèm leech link nữa là ... để nguyên link của em , bài em viết ko thèm sửa 1 chữ copy y nguyên

cái này bác tính giúp em đi ..hahahaha

cubine

Uploader

Mình thấy cách hiệu quả nhất là bác langthangvn33 nên đặt mật khẩu file nén, chứ đừng đấu dóng watermark lên cover CD nhìn mất thẩm mỹ lắm! :D

tusontay

Huyền Thoại

Mình thấy cách hiệu quả nhất là bác langthangvn33 nên đặt mật khẩu file nén, chứ đừng đấu dóng watermark lên cover CD nhìn mất thẩm mỹ lắm! :D
Đặt pass thì nó lại bê... nguyên pass sang đó cũng bằng thừa. Chính ra phải đặt mộc lên cover là: "CD này đc post ở HDVN, mang đi nơi khác chỉ là đồ... ăn cắp". :D
Còn cover trong file nén thì... để nguyên. :))

langthangvn33

Uploader

có trường hợp bê nguyên file nén có pass sang luôn ....nên bó tay rồi chỉ đổi sang sever khác như trustbank vậy ...

langthangvn33

Uploader

Đặt pass thì nó lại bê... nguyên pass sang đó cũng bằng thừa. Chính ra phải đặt mộc lên cover là: "CD này đc post ở HDVN, mang đi nơi khác chỉ là đồ... ăn cắp". :D
Còn cover trong file nén thì... để nguyên. :))

anh có để rồi mà vẫn bê nguyên xi ... trường hợp này botay.com mợ vaphim toàn đưa link của anh em ... up lên fshare làm béo thêm cho fshare thôi ...

hbinhlove2003

Well-Known Member

anh có để rồi mà vẫn bê nguyên xi ... trường hợp này botay.com mợ vaphim toàn đưa link của anh em ... up lên fshare làm béo thêm cho fshare thôi ...
sao ko chơi tenlua đi anh ,được set acc 2TB file lưu trử vĩnh viễn còn được tặng Gold :D

anhtuanngoc

Well-Known Member

Bác thử nén bằng định dạng rar5 sau đó đặt mật khẩu. Mật khẩu thì bác PM cho 1 số thành viên nhất định. Đến lúc đó nói thẳng ra nó lấy link của bác mà không biết làm gì

tusontay

Huyền Thoại

Bác thử nén bằng định dạng rar5 sau đó đặt mật khẩu. Mật khẩu thì bác PM cho 1 số thành viên nhất định. Đến lúc đó nói thẳng ra nó lấy link của bác mà không biết làm gì
Thế vừa mất công người up (pm pass từng người) mà nó vẫn giả danh để lấy đc. Nói chung là nên rút vào chia sẻ "ẩn" thôi bác. :D

nvqhaiduong

Well-Known Member

sao ko chơi tenlua đi anh ,được set acc 2TB file lưu trử vĩnh viễn còn được tặng Gold :D
Bác cho em xin một xuất để back up lossless, đợt rồi úp được ít lên trustbanks tèo hết rồi, chán quả acc 20TB quá, nếu được bác gửi mật thư cho em nhé, thanks!

Bên trên