Cho em hỏi làm thế nào để xem phim 3D trên PC ( em đã đọc qua các bài hướng dẫn nhưng chưa rõ lắm nê

soi900

Well-Known Member
Máy tính em cấu hình Core i5 4 nhận, 3.2 Ghz mỗi nhân, RAM 8GB, VGA Radeon HD 6870, lúc đầu e tính mua Tivi 3d về để thay cái LCD đang dùng, tất nhiên là để xem phim 3D, nhưng sau khi tìm hiểu thì những cái 32 inch toàn là HD ready chứ ko phải full HD, như vậy sẽ cực bất lợi tới việc chơi game của e ( màn hình to ra, độ phân giải lại thấp đi, xấu wắc là cái chắc ) nhưng phòng e ko đủ rộng để đặt cái 42' vào bàn làm việc, cũng ko thể chơi game moba trên cái 42' vì rất khó quan sát hết, Cho nên e đi tới quyết định là sẽ mua 1 cái màn hình Full HD có tần suất quét trên 100 mhz để có thể coi phim 3d mà vẫn full HD, cho em hỏi là kinh phí từ 9 - 10tr thì có thể thực hiện ko, và nếu có thể thì em cần mua những gì để có thể xem phim 3D từ PC, e xin chân thành cám ơn ạ !

rukawa90

Ðề: Cho em hỏi làm thế nào để xem phim 3D trên PC ( em đã đọc qua các bài hướng dẫn nhưng chưa rõ lắm nên mới dám lập topic hỏi )

Hóng cao nhân :D

Bên trên