Cho em hỏi ngu ngu 1 chút nha (stupid question)

các bác cho e biết file định dạng iso bluray mà các bác đề cập mà các android box đang play có đuôi là gi vậy máy bác

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Cho em hỏi ngu ngu 1 chút nha (stupid question)

iso................:D

[video=youtube_share;-UGd1Fl_plg]http://youtu.be/-UGd1Fl_plg[/video]

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Cho em hỏi ngu ngu 1 chút nha (stupid question)

Ah đó giờ e chơi toàn file này M2TS nên không biết để có gì ra tiệm chep 3 TB phim HD, xem còn định dạng nào e cỏn bỏ sót 0, về coi cho sướng mắt
Thanks Bác
m2ts chẳng qua là file iso nguyên gốc giải nén ra thôi mà bác. Chất lượng y chang. :D Chuyên gia Ziczac mà gà vụ này dữ vậy trời :D

Re: Ðề: Re: Ðề: Cho em hỏi ngu ngu 1 chút nha (stupid question)

Đó giờ ra HDcafe chép phim lén, nó có phim nào thi chép phim đó, xui quá nó dâu phim iso ở đâu tìm hoài 0 thấy =)) nên đành gà khoảng này 1 chút

m2ts chẳng qua là file iso nguyên gốc giải nén ra thôi mà bác. Chất lượng y chang. :D Chuyên gia Ziczac mà gà vụ này dữ vậy trời :D

tienlequoc

Well-Known Member

À có lẽ nó có website xem phim nên phải bung nén ra cho dễ streaming qua mạng đấy mà. :D

smallgent

Well-Known Member

@ziczacymail đang "âm mưu"gì đây ta :-O

thanhyk

Well-Known Member

@ziczacymail: em không biết bác đang dùng tivi bao nhiêu inche, nếu bác cần chép free thì em có thể giúp. Em cũng có một ít bluray tùm lum thể loại, nhưng nếu gọi là để lưu trữ dùng lâu dài (không hay xóa như phim) thì có asia 67 đến 72, paris by night 103 đến 108 (lưu hành nội bộ nhé vì em thấy asia phản động hơn thúy nga nhiều), video ca nhạc như Celine Dion... và thể loại Tài liệu khoa học. Chắc cũng 3tb...
Bác cũng đừng ngại vì mai mốt có việc không hiểu lại...nhờ bác.

dungtoandung

Well-Known Member

Đúng là ziczacimail có âm mưu rồi

Bên trên