Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

yellowriver

Banned
E lập topic này để Anh, Chị, Em, Cháu... có nhu cầu giao lưu đồ đạc với tiêu chí: " Cơm nguội nhà ta nhưng là đặc sản nhà thằng cha hàng xóm".
Chợ Giời Vĩnh Phúc sẵn sàng đáp ứng tất cả các món đồ từ Hiend cao cấp, tới Hifi, Đồng nát sắt vụn, kể cả rau cỏ đồ tươi sống còn giẫy đành đạch%%- :). Túm lại là tất cả mọi thứ ACEC không còn muốn thấy nó trong nhà vì bất kỳ lý do nào: bà xã cằn nhằn, nhà chật, nhiều đồ quá, cháu nó còn bé, cần nâng cấp...đều có thể mang lên đây giao lưu trao đổi.
Có người bán ắt có người mua. Đồ đạc không tự sinh ra và cũng không tự vứt đi, nó chỉ chuyền từ tay người này ~:>sang tay người khác ~:>trước khi bác xe rác[-X keng keng hỏi thăm thôi.

Chúc ACEC vui vẻ hòa thuận mua bán!~O)

-----------------------------------------------------------------

Chỉnh sửa lần cuối:

TuanVy™

Well-Known Member
Ðề: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Topic hay quá, bác Giang xem nào mở hàng luôn đê. Để em xem có la liếm được gì không? :D

0986686958

Active Member
Ðề: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Topic hay quá, bác Giang xem nào mở hàng luôn đê. Để em xem có la liếm được gì không? :D

Nói chung hàng của Giang đa số là ngon-bổ-rẻ, dễ chơi và dễ thanh khoản...:D

yellowriver

Banned
Anh em có đồ j cần trao đổi thì up lên nhá. HEHE.
Nhiều đồ quá thì có khi AE ta xí góc cửa hàng của TuanVy làm nơi Ký gửi hàng hóa thì càng hay.=P~

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Anh em có đồ j cần trao đổi thì up lên nhá. HEHE.
Nhiều đồ quá thì có khi AE ta xí góc cửa hàng của TuanVy làm nơi Ký gửi hàng hóa thì càng hay.=P~

Có ngại lãi suất hơi cao không em:)):)):))
Lâu lâu không qua tuanvy rồi, nhớ rồi đới:D:D:D

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Gió dừng thôi các bác! :)

Lão Năm Tám lên phát đầu tiên, mở hàng đi nào! :D

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với n

Gió dừng thôi các bác! :)

Lão Năm Tám lên phát đầu tiên, mở hàng đi nào! :D

Haizzzz đồ của tớ cho mượn thì thích chứ bảo đổi chắc sang năm quá:(

0986686958

Active Member

Giang ngó nghiêng mấy món của anh xem muốn đổi trác các bù thì làm thế nào với nhé!
Anh sẽ gọi cả bác doandub&w vào topic này nữa cho xôm...dạo này bác bận gì mà không thấy tí ti gió máy hết.

yellowriver

Banned
Anh em ai có nhu cầu trao đổi mua bán thì cứ post lên topic thôi anh. Nếu muốn mua hay giao lưu thì tự tìm tới nhau. Topic chỉ là kênh thông tin show hàng để mọi người cùng biết.
Như cái CDP ấy, vô tình thì Tuấn Phương mua được, chứ đâu có biết em bán. Giờ có topic này rùi thì anh em có j cứ ném vô đây để mọi người cùng biết.

0986686958

Active Member
Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Anh em ai có nhu cầu trao đổi mua bán thì cứ post lên topic thôi anh. Nếu muốn mua hay giao lưu thì tự tìm tới nhau. Topic chỉ là kênh thông tin show hàng để mọi người cùng biết.
Như cái CDP ấy, vô tình thì Tuấn Phương mua được, chứ đâu có biết em bán. Giờ có topic này rùi thì anh em có j cứ ném vô đây để mọi người cùng biết.

Anh đang muốn được vô tình có người mua như tuanphuong quá mà nóng hết cả mặt:))

langthangvn33

Uploader

em đợi mãi chang thấy ai bán gì ,em đang canh me cặp loa dynaudio của lão 58...

0986686958

Active Member

em đợi mãi chang thấy ai bán gì ,em đang canh me cặp loa dynaudio của lão 58...

Mợ chơi toàn hàng khủng, canh me làm gì cặp Dynaudio rẻ tiền của em:D (58.585.858VND) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với nhau!

Mợ chơi toàn hàng khủng, canh me làm gì cặp Dynaudio rẻ tiền của em:D (58.585.858VND) :))

bác langthangvn33 thấy không? lão 58 toàn chơi đồ rẻ tiền thôi bác ợ!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) với n

bác langthangvn33 thấy không? lão 58 toàn chơi đồ rẻ tiền thôi bác ợ!

2 ngay nay e lang thang o avshow,vi vay e ko chem gio duoc,xin loi e xai tablet nt khong co dau

tuanphuong1826

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sống) v

2 ngay nay e lang thang o avshow,vi vay e ko chem gio duoc,xin loi e xai tablet nt khong co dau

AVShow chắc nhiều đồ thuộc hàng khủng lắm bác nhỉ! ở tận HCM nên chúng em chẳng có cơ hội tham gia, tiếc quá! bác tường thuật lại cho anh em biết nhé!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sốn

AVShow chắc nhiều đồ thuộc hàng khủng lắm bác nhỉ! ở tận HCM nên chúng em chẳng có cơ hội tham gia, tiếc quá! bác tường thuật lại cho anh em biết nhé!

e se co bai tuong thuat sau ah,chuc bac va anh em Vinh Phuc cuoi tuan vui ve

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chợ Giời VP - Nơi ACE giao lưu, trao đổi, mua bán đồ chơi (kể cả đồ tươi sốn

Vẫn chưa đánh có dấu được hở mợ Khôi:D:D:D

bây giờ thì được rồi ... em xin trở lại sau 03 ngày đi bụi , ngủ công viên ở xì gòn , vì ghiền thiết bị nghe nhìn mà em lây lất phờ phạt ra...

bây giờ thì được rồi ... em xin trở lại sau 03 ngày đi bụi , ngủ công viên ở xì gòn , vì ghiền thiết bị nghe nhìn mà em lây lất phờ phạt ra...

Dear bác!

Đi SG có qua chỗ Trương nghĩa, truong Le test loa không bác....

Có cảm nhân gì review mấy dòng cho em nhé.

Tks bác.

Bên trên