Cho mem chưa biết: OG Youtube 1.0 xem và tải Youtube 1440p full tính năng trên android box

aqsn

Member
Ðề: Cho mem chưa biết: OG Youtube 1.0 xem và tải Youtube 1440p full tính năng trên android box

Bác chủ giúp hộ với:mình cài trên Q10 iv xem được vài ngày thì bị không có hình,vẫn có tiếng,làm theo hướng dẫn trang đầu cũng không được..

babyworm

Well-Known Member
Tới thời điểm này làm theo hướng dẫn trang đầu ok không các bạn? Tối về cài thử trên X8-H xem sao.

Ðề: Re: Cho mem chưa biết: OG Youtube 1.0 xem và tải Youtube 1440p full tính năng trên android box

e cảm ơn bác chủ thớt nhiều, e làm được rồi bác ạ, 1440p chạy vù vù, nét lắm ạ =P~
https://www.youtube.com/watch?v=Lmv3kuQFA6I&feature=youtu.be

bản android box của bác là bản mod à? nhìn có vẻ đẹp :D

Tới thời điểm này làm theo hướng dẫn trang đầu ok không các bạn? Tối về cài thử trên X8-H xem sao.

ngon lành nhé bác, em vừa cài xong 1080p ngon lành :)

babyworm

Well-Known Member
Làm theo hướng dẫn trang đầu làm phát ok ngay. Chạy trên thiết bị X8-H.

nhoem_hp92

Ðề: Re: Cho mem chưa biết: OG Youtube 1.0 xem và tải Youtube 1440p full tính năng trên android box

bản android box của bác là bản mod à? nhìn có vẻ đẹp :D

ngon lành nhé bác, em vừa cài xong 1080p ngon lành :)

e dùng nova launchẻr bác ơi, e tải them cái icon nên nhìn hơi lạ mắt tý :)

hunsao

Member

Làm theo hướng dẫn trang đầu làm phát ok ngay. Chạy trên thiết bị X8-H.

Ồ lạ nhỉ ,minix x8h của mình chẳng tải,cài gì mà chạy 1080p phà phà . đang dùng fw ngày 24/9/2015 !.

Ðề: Cho mem chưa biết: OG Youtube 1.0 xem và tải Youtube 1440p full tính năng trên android box

Em có tham khảo ý kiến một pro thì : Chơi Youtube không đơn giản đâu các bạn

tienlequoc

Well-Known Member

Bản chính thức trên Ch-play hình như đã hỗ trợ xuất 1080 rồi, vừa mới test sáng nay trên Zidoo X6 pro. Nhưng test tới H8 lại 720P :(

Chỉnh sửa lần cuối:

e dùng nova launchẻr bác ơi, e tải them cái icon nên nhìn hơi lạ mắt tý :)

nhìn ngon quá bác :D

Ồ lạ nhỉ ,minix x8h của mình chẳng tải,cài gì mà chạy 1080p phà phà . đang dùng fw ngày 24/9/2015 !.

fw chỗ nào thế bác? trên minix forum à?

Bản chính thức trên Ch-play hình như đã hỗ trợ xuất 1080 rồi, vừa mới test sáng nay trên Zidoo X6 pro. Nhưng test tới H8 lại 720P :(

ơ lại phải xóa mấy cái lắt vắt này sao :(

hunsao

Member

nhìn ngon quá bác :D

fw chỗ nào thế bác? trên minix forum à?

Mình chỉ cập nhật tự động trên máy = wifi thôi ! (ngày 24/9/2015 ). bản này dùng cũng thấy ổn định & tiện dụng nữa .

./.

biennho

Member

Youtube xem trên Androidbox M8S không lên được 1080p mà chỉ lên được tối đa là 720p. Có bác nào xem được 1080p trên M8S hướng dẫn giúp mình. Xin cảm ơn rất nhiều!

hungson155

Cùng câu hỏi với bác biennho, M8S chỉ lên được tối đa 720p, bác nào xem được 1080p giúp đỡ với. Xin cảm ơn rất nhiều :)

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Cho mem chưa biết: OG Youtube 1.0 xem và tải Youtube 1440p full tính năng trên android box

Youtube xem trên Androidbox M8S không lên được 1080p mà chỉ lên được tối đa là 720p. Có bác nào xem được 1080p trên M8S hướng dẫn giúp mình. Xin cảm ơn rất nhiều!

M8S lên 1080 chạy phà phà mà. Phải tùy cái nguồn nó có 1080 nữa không chứ.

tôi đã làm y chang như hướng dẫn, nhưng tại sao trên atv1200 của tôi lại k xem được hd nhỉ? chỉ có mỗi lựa chọn cao nhất là 360p thôi. Ai có bị như tôi k nhỉ? Xin cách khắc phục. Cám ơn các bác.

hungson155

Mình cài bản thử OGYoutube 1.2 mới nhất luôn vẫn chỉ xem tối đa có 720, chức năng download thì OK 1080,1440,... đủ hết. Bác @babyworm cài file nào, share cho mình với được không? Xin cám ơn bác nhiều.
Android box M8S nha bác.
Thanks

nhoem_hp

Mình cài bản thử OGYoutube 1.2 mới nhất luôn vẫn chỉ xem tối đa có 720, chức năng download thì OK 1080,1440,... đủ hết. Bác @babyworm cài file nào, share cho mình với được không? Xin cám ơn bác nhiều.
Android box M8S nha bác.
Thanks

bác đã click vào ô kích hoạt tất cả chất lượng chưa

Bên trên