Cho mình hởi muốn xem các giải đáu của Tennis thì nên vào K+ hay VTC vậy

williamvo

Tình hình là Mamy nhà mình muốn coi các giải đấu tennis . mà hiện đang sài cáp của HTV, nên có một só giải đấu không xem được.. có anh em nào đam mê tennis không vào tư vâng dùm mình với.. Muốn xem tennis thì nên vào K+ hay là VTC vậy ..
Thank anh em nhiều lắm

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Cho mình hởi muốn xem các giải đáu của Tennis thì nên vào K+ hay VTC vậy

Hiện tại ở VN chỉ có Thể Thao TV của VCTV là đầy đủ các giải đấu tennis nhất (ATP+WTA+RolandGarros+USOpen), tiếp sau đó là SCTV.

dhpaul

Well-Known Member

Hiện nay chỉ có Thể Thao TV của VCTV là có đủ các giải tennis nhất (hệ thống ATP, WTA, 2 giải Pháp và Mỹ mở rộng), ngoài ra còn có SCTV cũng có đầy đủ các giải của ATP.
VTC không có bản quyền giải tennis nào và cũng không phát kênh nào chiếu đầy đủ các giải tennis, K+ thì cũng chỉ xem qua kênh Thể Thao TV.

williamvo

Thank bạn DHpaul nhiều .. để mình ra xem rồi đăng ký của vctv .. hihi .. không biết ANTV có mấy kênh này ko hen ..

williamvo

Thank bạn DHpaul nhiều .. để mình ra xem rồi đăng ký của vctv .. hihi .. không biết ANTV có mấy kênh này ko hen ..

phuongtv_76

Well-Known Member

Thấy ESPN HD đang quảng cáo có bản quyền Wilbedon, chuẩn bị xem thôi

quanglh73bg

Active Member

Star sport và ESPN HD có bản quyền 2 giải Úc mở rộng và Wimbledon, Thể thao TV có hầu hết ATP và 2 giải Pháp mở rộng và Mỹ Mở rộng, do vậy nếu đăng ký K+ gói Premium+ hoặc Premium +HD thì sẽ được xem gần như toàn bộ các giải Tenis hàng đầu

Tình hình là Mamy nhà mình muốn coi các giải đấu tennis . mà hiện đang sài cáp của HTV, nên có một só giải đấu không xem được.. có anh em nào đam mê tennis không vào tư vâng dùm mình với.. Muốn xem tennis thì nên vào K+ hay là VTC vậy ..
Thank anh em nhiều lắm
Nói chung Tennis thì mình thấy có các lựa chọn sau.
MyTV là số một nếu chổ bạn lắp được MyTV. Có hết các thể loại từ ATP250-Grand Slam. Có kênh True Sport 4. Đặc biệt có thể xem lại nếu bạn bị bỏ lở, tua lại được mà cái này 2h thôi nha, còn Star Sport thì coi lại 2 ngày được lận.
Hoặc có thể là K+ có kênh Thể thao TV.
Hoặc SCTV có kênh SCTV 15 hay 18 gì đó, có lần mình vô SG xem nó là như vậy
còn cái AVG thì thể thao vui lòng chờ đến lộ trình của AVG bác à.
Một số vài góp ý.

quanganh_08

Active Member

Truevisions có đầy đủ hết đó bác!HD &SD

Chỉnh sửa lần cuối:

anhducdiesel

xem tennis thực sự thì mình thấy K+ với kênh starsport HD hoặc ESPN HD của nó xem cũng được các giải grand slam với Master mà

Thank anh em nhiều lắm
Tốt nhất là bạn lắp VCTV vì kênh TheThaoTV họ có đầy đủ các giải trừ giải AUSTRALIA OPEN và WINBLEDON nhưng 2 giải này sẽ phát trên kênh STARSPORT mà kênh này truyền hình trả tiền nào cũng có. nên bạn nên cân nhắc. SCTV15 và 18 cũng phát vì nó mua lại ( hoặc mua chung) với VCTV mà! bạn xem chỗ bạn có cái gì thì lắp!

rubyle

SCTV 15 or Thể Thao TV là tốt nhất trong khoản Tennis, mình ở trong SG thì thấy kênh SCTV15 tín hiệu phát rõ nét hơn nhưng bình loạn tennis thì kém hơn Thể Thao TV.hehe

vcidth

Active Member

Thank anh em nhiều lắm

Sang năm tới K+ sẽ có tất cả các giải này, em mới hóng được thế :D

Bên trên