Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

iamhandsome0611

Em mua đầu bluray rồi nhưng không biết mua đĩa bluray chỗ nào ? đĩa lậu bao nhiêu tiền?gốc bao nhiêu ? và mua ỡ đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:

Hai Scm

Active Member
Em mua đầu bluray rồi nhưng không biết mua đĩa bluray chỗ nào ? đĩa lậu bao nhiêu tiền?gốc bao nhiêu ? và mua ỡ đâu?

Đĩa blue ray lậu thì khoảng 40-60k/ đĩa còn gốc thì 400k/đĩa trở lên... đĩa lậu hay bán chung với mấy tiệm bán đĩa DVD còn đĩa gốc thì hay bán ở mấy tiệm lớn như Uyên CD trên đường NTMK

vuboy007

Active Member
Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Đĩa blue ray lậu thì khoảng 40-60k/ đĩa còn gốc thì 400k/đĩa trở lên... đĩa lậu hay bán chung với mấy tiệm bán đĩa DVD còn đĩa gốc thì hay bán ở mấy tiệm lớn như Uyên CD trên đường NTMK

Bạn biết ở đâu cho thuê đĩa Bluray không? vì mua xem xong rồi để hơi phí :) mình ở Sài Gòn. Cám ơn bạn chúc Thành công.!

cuongdoanvan

Well-Known Member
Ðề: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

bích vân bên vnav củng có bán đĩa gốc. lên google gõ thiếu gì

isheep2013

Re: Ðề: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Bên em nhận mua đĩa Blue Ray từ Amazon hoặc Ebay ạ, bác nào quan tâm thì pm em hay chơi FB thì tìm Isheep ạ . Phone 66861208-1209. Cell phone : 0984883399 Minh ạ

iamhandsome0611

Vừa vào chỗ 42 huỳnh thúc kháng ,nhận xét thấy giá cũng ok , 60k/1 đĩa ,đĩa lậu cũng khá nhiều.

cuong_7694

Well-Known Member
Đồ lậu chắc sài 1 lần rồi vứt, bằng sao được đồ xịn !! Mà đồ xịn mắc quá trời mà lại còn phải bảo quản cẩn thận..vv.., thồi thì download là rẻ và tốt nhất:)

iamhandsome0611

Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Đồ lậu chắc sài 1 lần rồi vứt, bằng sao được đồ xịn !! Mà đồ xịn mắc quá trời mà lại còn phải bảo quản cẩn thận..vv.., thồi thì download là rẻ và tốt nhất:)

Bác có nhầm không vậy? Em xài đĩa bluray lậu cũng bền lắm mà,khó trầy hơn DVD nhiều!!khó xảy ra dựt hình,... giống DVD lắm.Nói chung là mượt!

muakhonguotdat

Active Member
Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Bác có nhầm không vậy? Em xài đĩa bluray lậu cũng bền lắm mà,khó trầy hơn DVD nhiều!!khó xảy ra dựt hình,... giống DVD lắm.Nói chung là mượt!

Bác cho biết kinh nghiệm về việc sử dụng đĩa lậu và xịn đi

kendo

Member

Bên Úc mình thấy bán bluray giá rẻ, lâu lâu sale off có thể mua 3 tặng 2 giá $20

iamhandsome0611

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Thế hả bác. Sao lại có thể như vậy được nhỉ? Dù đó là tin tốt. Hehe

Dc sao ko bác? giống như so sánh dvd lậu với dvd gốc thôi,hình ảnh dvd lậu giống dvd gốc :) nhưng bluray khó xước đĩa lắm nền ko có lo dụ giật đâu , thường thì menu , các phần đính kèm thêm của bluray gốc đều dc chuyển qa bluray lậu :D giá thành 50k-80k.Đó là ý kiến riêng ủa mình :D

Bên trên