Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Re: Ðề: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Bên em nhận mua đĩa Blue Ray từ Amazon hoặc Ebay ạ, bác nào quan tâm thì pm em hay chơi FB thì tìm Isheep ạ . Phone 66861208-1209. Cell phone : 0984883399 Minh ạ
0984883399 Minh là Mr or Ms.?
Mình call số này reng hết cuộc ko ai nhấc máy.
Mình search google thì số 0984883399 tên Vũ Anh, làm về Bất động sản.

Nghi lừa đảo quá!

hoang7447

Ðề: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Mình đang có khoảng 150 đĩa Bluray gốc nguyên seal nha, gồm ca nhạc và phim, discovery. Nay thanh lý cho Bác nào đam mê và sưu tập . Bán cả thùng luôn không bán lẻ nha. Vì bên mình shop DVDpro thanh lý nghỉ bán nhé. Tính đầu dĩa 100k tất cả new 100% nguyên seal, k bán lẻ. Hoàng 0986603838

qhtk_vn

Member
Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Qua bên Thế giới Bluray - góc Nguyễn Lâm với 3/2 đó, thuê 20k/1 đĩa/2 ngày. Hoặc mang HDD qua chép 15k/đĩa, về cắm vào đầu bluray cũng chạy ngon
Hoặc bác có nguồn phim trên HDD, anh em chép giao lưu.

Bạn biết ở đâu cho thuê đĩa Bluray không? vì mua xem xong rồi để hơi phí :) mình ở Sài Gòn. Cám ơn bạn chúc Thành công.!

ttlinhha

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Qua bên Thế giới Bluray - góc Nguyễn Lâm với 3/2 đó, thuê 20k/1 đĩa/2 ngày. Hoặc mang HDD qua chép 15k/đĩa, về cắm vào đầu bluray cũng chạy ngon
Hoặc bác có nguồn phim trên HDD, anh em chép giao lưu.
Có bác nào biết chỗ cho thuê ở HN ko ah? Em thuê về rồi rip lại lưu vào máy tính => share trên HDVN :D

qhtk_vn

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Hehe, ngoài HN mình còn ko biết đường đi nữa bạn ạ, ra đó toàn bạn bè chở đi thôi.
Sg thì mình biết mấy chỗ.
Hiện mình đang xài đường cáp quang 14Mbs, nên bác nào có link torrent cần tải, send link cho em, em tải giúp cho, cuối tuần vác ổ cứng chép lại cho nhanh

Có bác nào biết chỗ cho thuê ở HN ko ah? Em thuê về rồi rip lại lưu vào máy tính => share trên HDVN :D

lordgon

Ủa các bác ơi vậy đĩa lậu coi chất lượng có bằng đĩa gốc k ợ

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

HD player IMAX i18D GIA 2tr5 phim 25G 15k/phim 2T=80 PHIM=1TR2 tong cong: 3tr7 + o cung 2T 2tr3=6.000.000
SONY S470 noi dia gia 2tr7+ 80fimx 45k :3tr6 tong cong 6.300.000
ban thay cai nao loi hon . mua dia choi dang cap hon nhieu. chip xu ly cua SONY an dut hang CHINA

phương án Imax + ổ 2Tb ổn hơn chứ, phim kéo miễn phí trên diễn đàn, full ổ 2Tb, coi xong xóa kéo phim mới vẫn ổn hơn nhiều so với mua đĩa ^^. Mà đã mua đĩa rồi thì mua loại BD50, giá 100-150k/ đĩa kìa, chứ mua mấy cái đĩa ghẻ về làm gì.

P/s: mà đừng so sánh đầu HDP với đầu đĩa, vì nó không giống nhau để so sánh. Còn việc chip hình ảnh này kia thì... trừ khi bác đem hàng cao cấp ra so, chứ mấy con ghẻ thì mắt thường cũng chẳng nhận biết nó khác thế nào đâu. Thân !

SuperDreamII

Ðề: Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

HD player IMAX i18D GIA 2tr5 phim 25G 15k/phim 2T=80 PHIM=1TR2 tong cong: 3tr7 + o cung 2T 2tr3=6.000.000
SONY S470 noi dia gia 2tr7+ 80fimx 45k :3tr6 tong cong 6.300.000
ban thay cai nao loi hon . mua dia choi dang cap hon nhieu. chip xu ly cua SONY an dut hang CHINA

phương án Imax + ổ 2Tb ổn hơn chứ, phim kéo miễn phí trên diễn đàn, full ổ 2Tb, coi xong xóa kéo phim mới vẫn ổn hơn nhiều so với mua đĩa ^^. Mà đã mua đĩa rồi thì mua loại BD50, giá 100-150k/ đĩa kìa, chứ mua mấy cái đĩa ghẻ về làm gì.

P/s: mà đừng so sánh đầu HDP với đầu đĩa, vì nó không giống nhau để so sánh. Còn việc chip hình ảnh này kia thì... trừ khi bác đem hàng cao cấp ra so, chứ mấy con ghẻ thì mắt thường cũng chẳng nhận biết nó khác thế nào đâu. Thân !

Em vẫn cứ thích sưu tầm đĩa BR hơn bác ah chơi sau này để lại hoặc cho cũng hay nhưng mà dk ko có nên vẫn chơi trên HDD

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Em vẫn cứ thích sưu tầm đĩa BR hơn bác ah chơi sau này để lại hoặc cho cũng hay nhưng mà dk ko có nên vẫn chơi trên HDD

chắc là tùy giai đoạn thôi, chứ trong thời buổi này mà bỏ ra 150k để mua 1 đĩa 3D lậu thì cũng tiếc tiền lắm, tải về coi free sướng hơn :D

Di Oi Gi

thực tế là giá đĩa BR trắng quá cao, so dung lượng thì mua HDD còn rẻ hơn

nhưng thực tế đông đảo người dùng thích đĩa hơn vì bỏ đĩa vào đầu mở lên xem rất đơn giản, mua đĩa trắng ghi ra đi bán lậu cũng lời chán

Ở đường 3 tháng 2 quận 10 tphcm cũng có bán mấy bác.

juniodekcandoi

Đồ lậu chắc sài 1 lần rồi vứt, bằng sao được đồ xịn !! Mà đồ xịn mắc quá trời mà lại còn phải bảo quản cẩn thận..vv.., thồi thì download là rẻ và tốt nhất

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Chỗ nào bán đĩa Bluray ( gốc lẫn lậu )

Mình thấy ở trên đường Bờ Kè đoạn qua Huỳnh Văn Bánh chút mặt tiền bờ kè ghi BD 50k

Bác có thể cho biết địa chỉ được không? Hay PM cho mình, có dịp đi ngang ghé đó mua về xem thử và so sánh vớia các file mình down về ntn! Thank's bác nhiều!^:)^

vuhoang1289

Góc đường Lý Thường kiệt đó cụ, mềnh không nhớ địa chỉ

Bên trên