Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Chợ thương mại Hải Dương - Ngon - Bổ - Rẻ - ở đâu?

Xin chào các bác ở HD Hải Dương

Em ở Hải Dương, đang có nhu cầu tậu bộ dàn để nghe nhạc vàng, nhưng em là dân mới, không biết, nên nhờ các bác chỉ dẫn giúp xem mua ở đâu, hay có bác nào có bộ dàn muốn nâng cấp cần bán - dưới 10tr thì chỉ giúp em nhé
Dưới 10tr thì hơi khó, bác xem chữ ký của mình xem có like thì thương lượng nhé. :)

haichinha6

Active Member

Dưới 10tr thì hơi khó, bác xem chữ ký của mình xem có like thì thương lượng nhé. :)

Hic, nhìn bộ dàn của bác thì thích quá, nghe nhạc vàng thì quá chuẩn rồi, nhưng thích là một chuyện, còn bác hồ có đồng ý hay không lại là chuyện khác bác ah, em chỉ có khoảng 10tr thôi

Cảm ơn bác đã chia sẻ nhé

mtv08

Well-Known Member

Hic, nhìn bộ dàn của bác thì thích quá, nghe nhạc vàng thì quá chuẩn rồi, nhưng thích là một chuyện, còn bác hồ có đồng ý hay không lại là chuyện khác bác ah, em chỉ có khoảng 10tr thôi

Cảm ơn bác đã chia sẻ nhé
Đâu Chỉ có Bác, còn nhiều Bcas nữa chứ, ví dụ Obama...nũa chứ. Theo tôi nghe nhạc vàng hay thì Dùng băng từ: Casseter, băng cối, Loa dòng AR 2, 3, 4 và amply Fisher. Chơi thoải mái, sau kg thích bán lại vẫn bảo toàn được vốn, có chăng thiệt hại tý ty kg đáng kể. Nghe CD hàng cỏ kg hay đâu.

mtv08

Well-Known Member

Trăm nghe kg bằng một sờ mó. Hãy đi nghe xong rồi quyết định đầu tư.

haichinha6

Active Member

Trăm nghe kg bằng một sờ mó. Hãy đi nghe xong rồi quyết định đầu tư.

Cảm ơn các bác nhiều, nhưng em ở Hải Dương thì không có nhiều lựa chọn như vậy

Nhờ các bác chỉ giúp em cửa hàng nào giúp ở Hải Dương giá cả hợp lý mà phù hợp với em nhé

mtv08

Well-Known Member
Ðề: CỬA HÀNG - DỊCH VỤ - THIẾT BỊ HD

Dù ngụy trang khéo léo đến mấy cũng chỉ cần cái điện thoại có camera là phát hiện ra thôi.

haichinha6

Active Member

Em chuyên bán NAS và em ở TP HD đây bác ơi, nhưng chỉ ngày nghỉ em mới về HD thôi ! E xin tư vấn miễn phí cho các bác ở HẢI DƯƠNG và sẽ cố gắng có giá tốt cho anh em

Bác tinhdhmo, em vừa rồi có goi điện cho bác đấy ah: nhờ bác tư vấn giúp em HDD Box giúp nhé, em định lưu ổ 2T bác nhé, như bác nói là con Buffalo DriveStation™ HD-AVU2, nhưng em thấy no to quá ah

hieudong2009

mình thấy vào quán đối diện với công viên thiếu nhi, hàng cũng đc đấy. có hàng bình dân.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Xin chào các bác ở HD Hải Dương

Em ở Hải Dương, đang có nhu cầu tậu bộ dàn để nghe nhạc vàng, nhưng em là dân mới, không biết, nên nhờ các bác chỉ dẫn giúp xem mua ở đâu, hay có bác nào có bộ dàn muốn nâng cấp cần bán - dưới 10tr thì chỉ giúp em nhé

Nếu Bác ở TP Hải Dương thì tối qua nhà mình uống trà, nghe nhạc, rồi tư vấn luôn cho Bác. Nếu không kỹ tính thì 10 triệu sẽ có bộ nghe nhạc vàng cũng được.

Nhà mình ở khu đông nam cường - 65 Nguyễn Bỉnh Khiêm.

Nếu Bác ở TP Hải Dương thì tối qua nhà mình uống trà, nghe nhạc, rồi tư vấn luôn cho Bác. Nếu không kỹ tính thì 10 triệu sẽ có bộ nghe nhạc vàng cũng được.

Nhà mình ở khu đông nam cường - 65 Nguyễn Bỉnh Khiêm.
Mình cũng có nhu cầu giống thế này. Bác caosonhd có gì tư vấn hộ luôn với (bác tư vấn luôn mua chỗ nào luôn hộ nhé).

mtv08

Well-Known Member

Để nghe được hết cái hay, tinh túy... của nhạc vàng thì hệ thống Loa - Amply - Nguồn phát là rất quan trọng. Với tầm 10t thì e khó đáp ứng với dòng nhạc này.
Đễn nhà Cao Sơn, mình e rằng bạn sẽ bị viêm màng túi mất thôi.

haichinha6

Active Member

Cảm ơn bác Sơn nhiều
Em sẽ quấy quả bác rồi! nhờ bác nhé

quocbaohnvn

Chào các đại ca trong xóm Hải Dương. Em muốn phiền hỏi chút. Trước em hay lang thang trong Trung tâm thương mại sở mó tí loa, dàn cũ. Từ ngày TTTM cháy, hàng quán tán loạn hết cả. Em có ngó qua chợ Hội Đô mà chẳng gặp bác nào cũ. Các đại ca có biết shop nào ở Hải Dương chuyên mấy món loa 2nd ngon bổ rẻ chỉ giúp em tham khảo chút. Đội ơn các bác ah.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chào các đại ca trong xóm Hải Dương. Em muốn phiền hỏi chút. Trước em hay lang thang trong Trung tâm thương mại sở mó tí loa, dàn cũ. Từ ngày TTTM cháy, hàng quán tán loạn hết cả. Em có ngó qua chợ Hội Đô mà chẳng gặp bác nào cũ. Các đại ca có biết shop nào ở Hải Dương chuyên mấy món loa 2nd ngon bổ rẻ chỉ giúp em tham khảo chút. Đội ơn các bác ah.

Bác gặp anh Dũng Audio nhà đối diện Viện quân y 7 - số điện thoại: 0963.366.558

quocbaohnvn

Thanks bác Caosonhd. Tiện đây em lại xin phiền các bác lần nữa nhé. Em có cái receiver Denon mới dùng được hơn 2 năm. Đến mùa nồm vừa qua thì đổ bệnh khống xuất được tín hiệu ra loa. Em gửi anh thợ gần nhà sửa thì thấy bảo bị rò mạch. Hai lần bê về được hôm trước thì hôm sau lại bê ra hàng. Đến giờ chú Denon của em vẫn nằm dài ở hàng nhà người ta. Các bác có biết chỗ nào ở Hải Dương sửa mấy món này ổn ổn không chỉ giúp em nhé. Thanks các bác

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thanks bác Caosonhd. Tiện đây em lại xin phiền các bác lần nữa nhé. Em có cái receiver Denon mới dùng được hơn 2 năm. Đến mùa nồm vừa qua thì đổ bệnh khống xuất được tín hiệu ra loa. Em gửi anh thợ gần nhà sửa thì thấy bảo bị rò mạch. Hai lần bê về được hôm trước thì hôm sau lại bê ra hàng. Đến giờ chú Denon của em vẫn nằm dài ở hàng nhà người ta. Các bác có biết chỗ nào ở Hải Dương sửa mấy món này ổn ổn không chỉ giúp em nhé. Thanks các bác

Amply 5.1 xem phim hay nghe nhạc hai kênh? Nếu loại amply 5.1 thì ở Hải Dương ít người sửa lắm, nếu loại hai kênh thì có 2 địa chỉ:
1- Anh Tuấn phía sau Tòa án tỉnh TPHD, ĐT: 0913.549.764
2- Anh Tiếp ở 81C Quang Trung - TPHD, ĐT: 01233.836.133
Nói chung Bác cứ mang đến 1 trong 2 địa chỉ trên là OK nhất Hải Dương.

tuanngoan

Member

Các bác cho em hỏi ở HD mình chỗ nào có bán cáp coaxian audio nhỉ>

duclonghd

Bác định kết nối cho cái gì và đầu tư khoảng bao nhiêu. Nếu từ vài chục đến vài trăm thì xuống chợ sắt bác ạ ( gần hơn, nhiều hơn và chắc sẽ rẻ hơn)
Còn nếu bác chọn hàng hiệu thì em có sợi Nordost silver(đang kết nối từ đầu HD đến DAC) , bác mang về dùng thử . Nếu hợp thì em sẽ mách bác tiếp .

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Nếu loại thường thì bác ra Siêu thị điện tử Phương Đông Plaza ở đường Hoàng Hoa Thám - đối diện Nhà thiếu nhi Hải Dương mà mua.

tuanngoan

Member

Cảm ơn bác em chỉ mua loại bình thường thôi chứ KT không cho phép chơi loại đắt tiền

Bên trên