Chơi game cần có bạn bè không?

Bạn bè là một trong những hệ thống tương tác giữa người chơi với người chơi của Tam Quốc Bùm Chíu. Có càng nhiều bạn, người chơi sẽ càng cólợi. Vì vậy, khi bắt đầu chơi, chúa công hãy nhanh tay kết bạn thật nhiều nhé. Trong game nếu đã kết hảo hữu với nhau rồi thì bạn có thể nhìn thấy bạn bè đang online, và có thể được tặng hoa cho bạn đó.

Tặng hoa:
Chúa công có thể tặng hoa cho người bạn màmình yêu mến, giúp cho bạn ấy lọt vào Top Hoa của tuần, như vậy người bạn đó sẽnhận được phần thưởng hậu hĩnh, và tất cả thành viên trong quân đoàn của bạn ấyđều sẽ nhận được một phần quà. Tặng hoa cần tiêu hao Bạc, bạc có thể thu thập từcác hoạt động phó bản hoặc phần thưởng nhiệm vụ hàng ngày không hề khó kiếm vìvậy chúa công đừng ngại ngần tặng hoa cho bạn mình nhé.

Trồng lúa: Chúa công có thể phái nông dân rảnh rỗi bên ruộng mình qua nhà bạn bè trồnglúa, sau 8 tiếng có thể thu hoạch hộ bạn. Mỗi lần trồng lúa và thu hoạch như vậy,chúa công sẽ

Nhìn mất tấm cắt lúc ngộ ngộ sao á, hài hài ghê. Hình như chôm chỉa được có 1 tấm việt hóa à, còn lại các bồ xem tạm tiềng tàu nha. Xem thêm tại đây: https://www.facebook.com/tamquocbumchiu[/SIZE]

Chỉnh sửa lần cuối:

felizduy

Ðề: Chơi game cần có bạn bè không?

Không có bạn bè thì còn gì vui, kết bạn sll nha mọi người "Triệu Vân" tên nhân vật của mình khi vào game nhé :-bd

Chỉnh sửa lần cuối:

Đêm Tàn

Bạn bè thì tất nhiên là phải cần rồi, quan trọng là bạn như thế nào thôi. Tìm đủ 1 team để a.e chiến chung với nhau thì vui vãi r

Tiểu Cao

Game hay có thêm bạn tốt cùng đối ẩm thì càng thêm vui chứ sao >:)

Tuyết Nữ

Cần tìm Gấu để trải nghiệm game cùng mới vui chứ =))

Hạ Băng

Có cả trồng trọt luôn kìa, đánh tài nguyên chiếm nhau vui phết đấy >:)

Thỏ Thỏ

Game nhìn iu quá. Toàn mấy cái tính năng mình thích :-*

July Star

Cần kết bạn và làm quen nha, game này nhìn là thích r tên n.v chắc giống tên DD lun ^^

Aurender

Gọi đồng bọn vào lập hội rồi chiến thôi, game ngon r =))

Bên trên