Choọn TV cho mùa Sea Game cuồng nhiệt

ongtamtang

Member
Em cần tìm con tivi ngon tí, ưu tiên chất lượng ạ, dự là e sẽ sắm 1 con TV 4K cao cấp tầm 55"-65", các cụ các mợ tư vấn giúp mình 1 con hàng thiệt ngon để chiến Sea Games với... Em thì ưu tiên màu sắc trung thực và độ nét khi hình chuyển động nhanh để xem bóng đá, thể thao, phim hành động là chủ yếu nhé. Cảm ơn các cụ các mợ ạ.

Năm nay mấy con OLED của LG thiết kế đẹp quá nhất là em LG OLED E9PTA, màn tràn viền, panel dán trên kính, chân đế "bay" tuyệt đẹp đúng đỉnh cao công nghệ

donquanhao

Member
Bạn mình hôm trước nó mới tậu con OLED E9 65". Nhìn mê dã man, hình ảnh bao chân thực, sống động như coi phim 3D luôn

caytoanto

Member
Sắm con LG OLED E9 là ok nhất rồi. Con này màu sắc trung thực, màn hình sắc nét nên coi đá banh bao ngon luôn

Alohazzz

Member
Tuần vừa rồi vừa đi STĐM vừa xem thử con TV OLED E9 65", hình ảnh nó nổi lên cứ như là xem 3D không cần kính ấy. Tích hợp toàn công nghệ khủng nhất hiện nay

Ginô Tùng

Member
Nhìn thì thấy là con LG OLED C9 nó nằm trong top đỉnh nhất của dòng OLED rồi đó. Thiết kế nó đẹp, màu sắc chân thực, màn hình cực kì sắc nét luôn

bexjnh

Member
Anh em nào mê xem đá bóng thì cứ mua OLED LG về chiến nhé, OLED hiện nay vô địch về tốc độ đáp ứng, quét siêu nhanh nên xem các pha bóng tấn công chớp nhoáng nó cứ nét

janosida

Member
Dòng tivi 4k OLED cao cấp thì làm ngay con C9 hay E9. Cả 2 con này sẽ đáp ứng tốt và hơn cả tốt cho nhu cầu của bác đấy. Bật mí bác là 2 con này thì 1 con xếp hạng nhất, con còn lại hạng nhì của Best TV 2019 đấy.

Bên trên