"Chú công an tốt bụng" hay "Câu chuyện cảm động về 130 ngàn đồng"

isheep2013

:)) ôi công an việt nam , tại sao mấy chú công an phường với trật tự phương lại có quyền ra đường dừng mọi phương tiện đang lưu thông để kiêm tra để phạt nhỉ , nói thật dân oán ai giúp dân đây

star_candy1989

Có lần e bị cơ động tóm, lôi hết túi quần ra ko có tiền, thế là bọn nó tha cho trc khi đi còn chửi: mẹ thằng nhà quê :(

verry

Ðề: "Chú công an tốt bụng" hay "Câu chuyện cảm động về 130 ngàn đồng"

Chỉ là "chuyện thường ngày thôi" mà bác tả thật là "thơ mộng" và cảm động quá hu hu.

trinhhuyen2buy

Chuyện về các chú công an giao thông nước mình chak tập hợp thành một cuốn sách dày ngang một cuốn từ điển với những chuyện dở khóc dở cười!
Bạn mình đi học trời mưa, cho cái túi đi học về đằng trước rồi khoác áo mưa vào nên nó hơi phình phình ra một chút. Đến ngã tư, nó bị các chú công an vẫy vào. Vừa đỗ xe vào các chú nhìn thấy nó liền bảo: "Ôi bầu à, thôi đi lẹ đi". Thây chưa các chú công an này còn tốt bụng hơn chú công an của các bạn nhé! Cũng biết ưu tiên bà bầu. Bạn minh vừa đi vừa cười cho tới trường luôn.

tuanvuhung

Member
Công an bây giờ khó nói lắm, hên thì gặp được người tốt ko thì gặp phải toàn gì đâu mệt......
Có lần mình bị mấy chú này phạt vô cớ tới 300k tức thiệt

Bên trên