Chuẩn bị khai trương quán cafe HD( cafe SAO-KEM Ý) - mong anh em đến ủng hộ

bucung

Member
Bên em chuẩn bị khai trương quán, địa chỉ ở chổ quán cafe Roma cũ ấy, mong các bác trong hội HD đến ủng hộ nhé, trang bị đầy đủ đồ chơi, wifi cáp quang tốc độ cao cho các bác down thoãi mãi, có đường mạng đến từng bàn để copy phim từ server về máy miễn phí, thời gian khai trương sẽ thông báo sau.
Mong các bác đến ủng hộ

em up cấu hình dàn HD các bác coi thử:
DUNE BASE3.0
DENON AVR-3311
BLURAY ANTHEM BL X-200
CARVER A-220
Paradigm dsp 3200
ranimaker RMMA3741
Loa PREFACE of Martin Logan
CFI 4 base HDD

Các bác cho em cái list tên và đ/c để em gửi phiếu giảm giá cho các bác

Chỉnh sửa lần cuối:

rockynguyen

Ðề: Chuẩn bị khai trương quán cafe HD( cafe SAO-KEM Ý) - mong anh em đến ủng hộ

Dạo này nhiều bác phát triển mô hình này nhỉ .....wifi , cáp , copy phim .....tất cả em đều cần nhưng mấy quán khác cũng có rồi ....có thêm ly kem và em xinh tươi phục vụ nữa thì hay phết ! :D

crazy

ở đây dành cho Teen với Baby thôi nhé - già rồi vô làm cái chi hử trời - en kem hư ren hết

Tomykhoai

Active Member

Thêm 1 địa điểm kinh doanh cafe có copy Film HD hihi Sự cạnh tranh ngày càng khốc liệt :D

Giá kem ý thế nào Bác ??

pantau

Active Member

Thêm 1 địa điểm kinh doanh cafe có copy Film HD hihi Sự cạnh tranh ngày càng khốc liệt :D

Giá kem ý thế nào Bác ??
giá kem chắc rẻ thôi, mà copy films thì bắt buộc ăn kem.....kem hết mà ko gọi thêm là out net. chỗ ngồi thì free hahaha.Như vậy 8 gb phim = 8 ly kem/ng . tương đương thuê bao net của bạn trong 1 thÁNG.

bucung

Member

giá kem chắc rẻ thôi, mà copy films thì bắt buộc ăn kem.....kem hết mà ko gọi thêm là out net. chỗ ngồi thì free hahaha.Như vậy 8 gb phim = 8 ly kem/ng . tương đương thuê bao net của bạn trong 1 thÁNG.

vô tư các bác được chép thoãi mái hihi, ah sẽ có ưu đãi đặc biệt cho anh em hội HD ĐN, bên em cũng định tổ chức 1 club, nếu anh em tham gia sẽ có giá ưu đãi bất ngờ,

Thêm 1 địa điểm kinh doanh cafe có copy Film HD hihi Sự cạnh tranh ngày càng khốc liệt

Giá kem ý thế nào Bác ?.

đang làm web khi nào xong, em mời các bác ghé thăm trên đó có địa chỉ đây đủ

Ah nhận tiện, các bác thích dùng cáp quang thằng nào em phục vụ theo yêu cầu luôn B-)

crazy

Cafe HD - Kem HD ...Bánh Canh HD, Bún Mắm HD, Bia Ôm HD ......khg biết tới cái gì HD nhỉ :))

vblog_biz

Well-Known Member

Dạo này nhiều pác mở cafe HD quá đi mất ..... mà kho phim chắc phải chạy theo pác Phúc ;)) .

Cáp quang, giờ thằng nào cũng cùi cùi như nhau . Có thằng Apple Cafe hôm bữa down lên tới 3Mb/s , giờ cũng tịt ngoài ( rớt lên rớt xuống hoài ) . Giờ phát hiện thêm thằng Thảo Chi Cafe cũng tốc độ 3Mb/s .... Nhưng quên ping Ip xem nó xài Cáp quang của thằng nào . Pác tham khảo mấy chỗ đó xem sao :D .

( Down tốc độ 3Mb/s , cảm giác sương sướng thế nào ý, thật khó tả :"> )

Mà quán Romance cũ là ở chỗ nào ta :-SS . Ở trong quê em có quán Romance vườn thôi :p

ljonh3art

Active Member

Càng nhiều quán như thế này càng sướng! Em ủng hộ quán bác hết mình. Mà mấy quán kiểu này, nhân viên phải nhiệt tình chút, chứ nhăn nhó thì dễ bị chửi lắm :D

sawyer8x

Member

Dạo này nhiều pác mở cafe HD quá đi mất ..... mà kho phim chắc phải chạy theo pác Phúc ;)) .

Cáp quang, giờ thằng nào cũng cùi cùi như nhau . Có thằng Apple Cafe hôm bữa down lên tới 3Mb/s , giờ cũng tịt ngoài ( rớt lên rớt xuống hoài ) . Giờ phát hiện thêm thằng Thảo Chi Cafe cũng tốc độ 3Mb/s .... Nhưng quên ping Ip xem nó xài Cáp quang của thằng nào . Pác tham khảo mấy chỗ đó xem sao :D .

( Down tốc độ 3Mb/s , cảm giác sương sướng thế nào ý, thật khó tả :"> )

Mà quán Romance cũ là ở chỗ nào ta :-SS . Ở trong quê em có quán Romance vườn thôi :p

cáp quang chi mà cùi rứa hè. mình xài toàn 30Mb/s trở lên ko à

coixaygio

Active Member

Càng nhiều quán như thế này càng sướng! Em ủng hộ quán bác hết mình. Mà mấy quán kiểu này, nhân viên phải nhiệt tình chút, chứ nhăn nhó thì dễ bị chửi lắm :D

phục vụ HD thì nhân viên phải 1080p chứ lị, đừng có 320 rồi video.. ăn kem mà tưởng ăn tôm hùm =))

pgasqlkt

Member

em trả phí phim HD, ăn kem miễn phí được k bác

bucung

Member

em trả phí phim HD, ăn kem miễn phí được k bác
ok mong anh em cứ đóng góp ý kiến, sẽ tổng hợp để đi đến 1 cách quản lý tốt nhất B-)
ah, nếu là thành viên có khả năng sẽ được ưu đãi với giá cafe cốc hihi

crazy

ok mong anh em cứ đóng góp ý kiến, sẽ tổng hợp để đi đến 1 cách quản lý tốt nhất B-)
ah, nếu là thành viên có khả năng sẽ được ưu đãi với giá cafe cốc hihi

** nếu là thành viên có khả năng-->> phải hỉu ren mới đúng Bác chủ thớt hè khả năng vè cái gì nói hay chút là : CÓ KHẢ NĂG VỀ LÀNH VỰC NÀO
@ Crazy : khả năng NỔ hì hì Nổ nhứ bom và tám như CUỘI :))

makiemsau

Well-Known Member

Em bị sâu răng mà vào quán bác ko ăn kem được ko bác ( em thích uống cà fê à )

bucung

Member

** nếu là thành viên có khả năng-->> phải hỉu ren mới đúng Bác chủ thớt hè khả năng vè cái gì nói hay chút là : CÓ KHẢ NĂG VỀ LÀNH VỰC NÀO
@ Crazy : khả năng NỔ hì hì Nổ nhứ bom và tám như CUỘI :))

ý là bên em sẽ ưu đãi cho thành viên đó hihihi

kdq2010

Well-Known Member

Chân dài đâu chân dài đâu :))
Chủ thớt cho vài cái pics cho nó sinh động

Bên trên