Chúc mừng a TR0JAN có Rồng Con;)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Theo thông tin chính xác từ Khoa Đẻ, bệnh viện Phụ Sản Trung Ương, a TJ đã có quý tử tuổi rồng nặng 3,5 kg lúc 2h20' sáng nay.

Cháu bé là chú rồng thứ 2 của HD Hà Nội (mà e biết).

Cả nhà ta nâng ly chúc mừng đi nào:)) ... 123 dzô .. 23 dzô .. 23 chúc mừng quý tử:D...

vuthehoa

Ðề: Chúc mừng a TR0JAN có Rồng Con;)

Xin chúc mừng Đông nhé,chúc bé hay ăn chóng nhớn,sau tán gái xiếc hơn bố nhé

ngocthanh8106

Chúc mừng anh Trojan!! Chúc bé mau lớn khỏe mạnh, học giỏi! Cọp dc lên chức rồi, vui quá!!

kiukiu

Well-Known Member
hehe, sáng chưa mở mắt gọi luôn cho lão ý, thấy giọng đầy hồ hởi, vui sướng, trộm vía rồng con ương chả khác gì ông bố :))
Chúc mừng a một lần nữa, mới ngày này ae chúc năm nay có " mới " mà giờ đã thành bố trẻ con rồi ^^
p/s: cảm ơn cả vợ chồng lão sờ bing sờ bem đã rất nhiệt tình giúp đỡ ^^

hoabantrang

Well-Known Member

Cheer ! Chúc mừng bác Trojan cùng gia đình !

dangnhuquynh

Đã gọi điện cho bố Cháu. Bố cháu thức trắng đêm nên đang về nhà ngủ rồi. 3,6kg nhé chú Giao. Sinh lúc 2h sáng. Chắc cu con thích Euro quá ấy mà. Lại ủng hộ cho Séc và Hi Lạp rồi. Chúc mẹ con cháu hay ăn chóng lớn vag may mắn. Chúc bố cháu dưỡng sức để giặt tã và pha sữa .........:)):)):))

ProSkyR

Well-Known Member
Chúc mừng anh có rồng con:d
Hic, mình bóc tem topic chúc mừng, cmt rồi mà ko hiện.
chúc lại vậy,hehe.

minhtuantkh

Chúc mừng gia đình bác TROJAN. Xin được chia sẻ với bác cảm xúc đặc biệt mà mình cũng mới trải qua.
Chúc mừng HDHN có thêm thành viên nhí!

tiger_eye

Chúc mừng gia đình HD đã có thêm thành viên mới.Chúc Baby hay ăn chóng nhớn :x

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: Chúc mừng a TR0JAN có Rồng Con;)

Đã gọi điện cho bố Cháu. Bố cháu thức trắng đêm nên đang về nhà ngủ rồi. 3,6kg nhé chú Giao. Sinh lúc 2h sáng. Chắc cu con thích Euro quá ấy mà. Lại ủng hộ cho Séc và Hi Lạp rồi. Chúc mẹ con cháu hay ăn chóng lớn vag may mắn. Chúc bố cháu dưỡng sức để giặt tã và pha sữa .........:)):)):))
Đã ghi rõ là thông tin chính xác rồi mà a vưỡn còn muốn đính chính:-?. Đó là thông tin không chính xác nhé, bố cháu thích số 6 hơn:)).

doc_khach

Active Member

chúc mừng đại ca TJ nhá :D có long rồi mấy nữa cố nốt thành phụng cho đủ đôi :D ăn điểm 9 luôn nhá :D

lkcuong

Chúc mừng anh Đông nhé. Thằng nhà anh kém cu nhà e 2 tháng roài, hehe :D

dh201hy

Well-Known Member
Sáng nay có show lớn nên chưa được cập nhật. Thảo nào sáng nay không tham gia :D

Chúc mừng gia đình bác nhé. Chúc cháu hay ăn chóng lớn, chém gió ầm ầm giống bố =))

Bên trên