Chúc mừng năm mới 2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhtung0506

tối nay bác nào đi xem bắn pháo hoa ở hồ con rùa không

ai đi thì điểm danh cái nhé
thanhtung0506 có mặt ở đó ạ

Kinh3D

Ðề: tối nay bác nào đi xem bắn pháo hoa ở hồ con rùa không

ai đi thì điểm danh cái nhé
thanhtung0506 có mặt ở đó ạ

Bác đinh đón Tết, xem bắn pháo hoa ở hồ con rùa trong miền nam ý hả, địa bàn câu kéo gạch ngói kinh tóa. :)):)) Về quê ẻm mà xem bắn pháo hoa đi Tùng ới, ai nỡ để nhau bơ vơ rồi đi pháo hoa lung tung, du kích mọi miền thế. =))=))=))

michaellaw

Active Member
Ðề: tối nay bác nào đi xem bắn pháo hoa ở hồ con rùa không

Có bắn thiệt hông anh em ? Hôm đầu năm bị cho leo cây fáo bông ở tết dương lịch rồi ! :D

Kinh3D

Năm mới, Kinh3D xin gửi lời chúc Sức khỏe, Vạn sự như ý, An khang thịnh vượng tới BQT HDVIETNAM, anh chị em ở Hà nội, toàn thể anh chị em trên diễn đàn cùng người thân gia đình và bạn bè lời chúc đầu năm mới tốt đẹp nhất.

Trong năm mới Canh Dần, anh chị em tại HN cùng toàn thể anh chị em trên diễn đàn cùng chung tay đóng góp những bài viết hay, bổ ích, chia sẻ nhiều kiến thức để diễn đàn HDVIETNAM ngày càng lớn mạnh, phát triển hơn.

Trân trọng!

onggia

Well-Known Member
Chúc mừng năm mới

Hehe vào đây mà chúc mừng năm mới các bác ơi :D

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Chúc mừng năm mới

Chúc HD Việt Nam và toàn thể anh chị em 1 năm mới dồi dào sức khỏe; thành đạt trong tình yêu, cuộc sống; may mắn trong công danh và sự nghiệp.

viethung888

Well-Known Member

Chúc toàn thể anh em đã xuống hố vôi (HD) và anh em chuẩn bị xuống hố vôi năm mới đắc tài đắc lộc, vạn sự như ý!!!!!!!!!!!! :D

thanhtung0506

pháo hoa chúc mừng năm mới ,,,,

Chỉnh sửa lần cuối:

pippop

Cung hỉ Cung hỉ ^^! Năm mới chúc anh em sức khỏe hết ý, tiền vào bạc tỷ, tiền ra rỉ rỉ, thành công ko nghỉ ^^..... mọi việc hòan mỹ và VẠN SỰ NHƯ Ý. Happy New yeah 2010.
yeah yeah yeahhhh...................

captainclaw

LeechPro

Năm mới, con người mới, niềm vui mới, thành công mới, sức khỏe dồi dào!
Chúc mừng nằm mới HD Hà Nội :)

Chúc Mừng Năm Mới tới AE HD và Gia Đình

Nhân dịp đầu xuân năm mới Tôi chúch AE HD cùng toàn thể gia đình các bạn 1 năm mới vạn sự như ý . An khang thịnh vượng. gia đình hạnh phúc.Thích gì được đấy.

Lâm Gia Trang

Ðề: Chúch Mừng Năm Mới tới AE HD và Gia Đình

Nhân dịp đầu xuân năm mới Tôi chúch AE HD cùng toàn thể gia đình các bạn 1 năm mới vạn sự như ý . An khang thịnh vượng. gia đình hạnh phúc.Thích gì được đấy.

Nhiều topic chúc mừng năm mới quá, trả lời không xuể, em cũng chúc như bác :))

Lâm Gia Trang

Ðề: Chúc mừng năm mới 2010

Năm mới, Kinh3D xin gửi lời chúc Sức khỏe, Vạn sự như ý, An khang thịnh vượng tới BQT HDVIETNAM, anh chị em ở Hà nội, toàn thể anh chị em trên diễn đàn cùng người thân gia đình và bạn bè lời chúc đầu năm mới tốt đẹp nhất.

Trong năm mới Canh Dần, anh chị em tại HN cùng toàn thể anh chị em trên diễn đàn cùng chung tay đóng góp những bài viết hay, bổ ích, chia sẻ nhiều kiến thức để diễn đàn HDVIETNAM ngày càng lớn mạnh, phát triển hơn.

Trân trọng!

ước gì năm mới có người cho mình cái kính nhỉ :))

thanhtung0506

Ðề: Chúc mừng năm mới 2010

Trân trọng!

chúc anh mạnh khỏe làm ăn thành đạt nhé,
ước gì mình có kính nhể

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên