Chúc mừng năm mới xuân Quý Tỵ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hai72

HD-1080i
Tạm biệt.Năm cũ sắp qua. Năm Mới đang đang đến. Hai72 xin chúc toàn thể AE HD Quảng Ninh
Tống cựu nghênh tân - Vạn sự phát tài - Toàn gia hạnh phúc

Chỉnh sửa lần cuối:

trungthuc20000

Re: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

Chúc anh em HD Quảng Ninh

Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua.
Phúc lộc đưa nhau đến từng nhà.
Vài lời cung chúc tân niên mới.
Vạn sự an khang vạn sự lành

Mong rằng năm mới có nhiều time đi OFF cùng anh em

Tieubaocaca

Active Member
Chúc mừng năm mới! Chúc năm mới anh em HD Quảng Ninh "An khang thịnh vượng - Vạn sự như ý"

HDCP

Super Moderators
Chúc năm mới anh em HD Quảng Ninh "An khang thịnh vượng - Vạn sự như ý" . Chúc mừng năm mới!

beegees

Well-Known Member
Năm mới chúc thành viên của gia đình HD việt Nam nói chung và Hội quán HD Quảng Ninh luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và vạn sự như ý !!!!!!!!!!!

bobby_lee

Member
Ðề: Chúc mừng năm mới xuân Quý Tỵ!

Chúc các bác và gia đình Mạnh khỏe-Hạnh phúc-An khang-Thịnh vượng !

hai72

HD-1080i
Mở hàng đê

Đang đi trực mộ mình thì nhận đc món quà nho nhỏ, trong ngày đầu tiên của một mùa xuân cũng nho nhỏ mà Bác Beegee thân tặng . Năm 2012 đầy khó khăn và thử thách đã qua và đc tiếp lối với với 2013 hừa hẹn rất nhiều... thử thách khó khăn mới. Nhưng nhìn lại hoạt động của hội HD quảng Ninh nhà mình cũng thấy tự hào và tin tường vào sự phát triền về những thành tích đã đạt đc như:
vẫn duy trì thường xuyên những buổi Off ở cả 2 đầu HL- CP với rất đông thành viên thạm gia và có kết quả tốt đẹp cho đến cộng đoạn cuối ( Quang hanh )
Kết nạp thêm đc một số thành viên mơi
Tham gia công tác XH do BQT diễn đàn phát động ( không nhiều địa phương làm đc )
Các Thành viên chấp không vi phạm nôi quy của diễn đàn. giữ đc sự trong sạch lành mạnh của A bộ đội HDVN
Có nhiều thành viên thăng quan tiến chức ( rất cao) và giữ những vị trí trọng yếu trong BQT
Để có đc thành quả như vậy là nhờ công sức của cả tập thể HDQN.
với những kết quả đó chúng ta có quyền tin tưởng năm 2013 HDQN sẽ như con rắn len lỏi vào từng kệ tủ phòng nghe của mồi người dân trong tỉnh QN nhà mình.
E xin nhường lời cho Tieubao va HDCP
@ Tieubao lảng vảng ở CP mấy ngỳa rồi mà kín tiếng ghê

VThanhgtvt

Well-Known Member
Chúc năm mới các bác HD Quảng
Ninh "An khang thịnh vượng - Vạn
sự như ý"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên