Chúc mừng sinh nhật bác vuchaulong.

trungtnhp

Member
Ðề: Chúc mừng sinh nhật bác vuchaulong.

Chúc mừng SN bác VCL nhé. Ae toàn chúc mừng bác mấy món trên em thấy tổn thọ hại mắt lắm. Bác cố gắng tổ chức một bữa xúc xích thịt bò ăn mừng ngày vui đi. Vừa ngon vừa bổ lại ý nghĩa.

vuchaulong

Active Member

Xin phép anh em đất cảng mình viết 1 comment đầu tiên trong HD Hải Phòng. Chúc mừng SN bác vuchaulong. Lời chúc mừng này mang tính xã giao, vì chắc chắn bạn không biết tôi và tôi cũng vậy :(

Được anh em gần xa gửi điện chúc mừng mình sắp sửa khóc rồi đấy!!! Thanks bạn nhé!

calcifer

Active Member

chúc anh vuchaulong sang tuổi mới nhiều may mắn

vohaidong

Active Member

chúc anh vuchaulong sang tuổi mới nhiều may mắn
Chúc mừng bạn già. CHúc bạn già luôn ''tỉnh táo'' trong mọi tình huống quyết định. Đừng thay chờ linh tinh ma bị nhà trên nó cưỡi nhé ( Thường gọi là chui gầm ý )

hoasimtim

Well-Known Member

Tuy không biết bác mà đi ngang thấy nên cũng vào có đôi lời: chúc mừng sinh nhật bác Vũ Cháo Lòng nhé;)

hbinhlove2003

Well-Known Member

Chúc mừng sinh nhật bác Vũ Châu Long =D>

buihung

Administrator

anh buihung & vuchaulong sinh nhật cách nhau có 1 ngày nhỉ

hay 2 anh chung chi kết hợp làm quả double party :p

anh em hưởng ứng đến mừng tuổi tận tay =D>=D>
Báo cáo anh em, ít nhất tháng 4 cũng có ngày sinh của 4 anh em: vuchaulong, buihung, quanghaiphong, gun_x8. Mạn phép các bác kia, em đề xuất trưa thứ 7 tuần này anh em ta làm một bữa không say không về nhé. Nếu được thì anh em cho 1 tràng pháo tay nào.

HDCP

Super Moderators

giờ em mới biết, chúc mừng sinh nhật bác vcl

vuchaulong

Active Member

Chúc mừng bạn già. CHúc bạn già luôn ''tỉnh táo'' trong mọi tình huống quyết định. Đừng thay chờ linh tinh ma bị nhà trên nó cưỡi nhé ( Thường gọi là chui gầm ý )

Chúc bạn già sao lại quốc tế từ bạn trẻ nhỉ? Thôi thì đánh kém nên hay luyện món đè ngược. Tuy không khoa học nhưng được cái đã đời.

tiendat

Active Member

JChúc mừng sinh nhật, sáng nay sms chúc mừng từ sớm trước trận Bacca mà chả thấy tks gì cả

nth_et_vn

Active Member

Báo cáo anh em, ít nhất tháng 4 cũng có ngày sinh của 4 anh em: vuchaulong, buihung, quanghaiphong, gun_x8. Mạn phép các bác kia, em đề xuất trưa thứ 7 tuần này anh em ta làm một bữa không say không về nhé. Nếu được thì anh em cho 1 tràng pháo tay nào.

Hix! Số em đen quá, Tết ra giờ toàn phải ở xa! Sinh nhật các bác vui quá, xôm ghê ta!
Em chúc mừng sinh nhật bác Long nhé, chúc bác thu lượm thật nhiều Châu báu, ngọc ngà nhé! =D>

_Ma_

E đồng ý 1 tràng pháo tay, khuyến mại thêm 1 tràng pháo chân + pháo hoa + pháo ...........lên đồi cao nữa =D>

dragonlee

Well-Known Member

Chúc mừng sinh nhật bác Vú Chậu Lông!
Chúc bác ngày càng dẻo dai, khoan thai và thu hoạch!

HAPPY BIRTHDAY MR LONG! :)

Chúc mừng sinh nhật anh, chúc anh càng ngày càng phát đạt tiến tới

vuchaulong

Active Member

JChúc mừng sinh nhật, sáng nay sms chúc mừng từ sớm trước trận Bacca mà chả thấy tks gì cả

Tham thì thôi rồi. Đã thank trên 4r cộng với 1 reply trước là đã nhận được điện chúc mừng từ TD. Tháng này tiền điện thoại của tôi hơi nhiều nên không tiện SMS.

Pate

Member

Ôi hạnh phúc quá!!! Chỉ có điều vẫn chưa nhìn thấy quà đâu. Có lẽ là mấy bố SN tháng tư nên tập hợp nhau lại vào cuối tuần này để anh em tặng quà nhỉ???

Đang họp ở TP HCM, hôm nay mới online thì đã muôn.Chúc các bạn SN tháng 4 vui khỏe thành công. Nhưng mà bỏ mịa, thứ 7 này vẫn còn Saigon.
P.S: Thang tu nay con SN cua Tinhte nua.

phucbeo

Đang họp ở TP HCM, hôm nay mới online thì đã muôn.Chúc các bạn SN tháng 4 vui khỏe thành công. Nhưng mà bỏ mịa, thứ 7 này vẫn còn Saigon.
P.S: Thang tu nay con SN cua Tinhte nua.

Ông patê tối rỗi liên lạc làm chầu nhậu mừng sinh nhật. Đương sự có nhu cầu quà tặng thì pm nhé.

buihung

Administrator

Ít người vỗ tay quá nên chắc bữa trưa mai phải hủy rồi.

Bên trên