Chúc mừng sinh nhật Cachuaxanh_133 ngày 13/3/2012

cachuaxanh_133

Ðề: Chúc mừng sinh nhật Cachuaxanh_133 ngày 13/3/2012

Cà thì ấm, chứ anh em tui ấm gì nổi. Về khuya, nhậu say, lạnh run lập cập. he he
Mà đấu giá quyết liệt đi nhá, tui đi gom thêm cho cachua được hơn 3.000 cR nữa đấy.

Em giờ đang giàu, nhưng chưa đủ để đấu giá! chuyển luôn đi nhá! Vào topic đấu giá post cho hoành tráng.

HDCP

Super Moderators

Cà thì ấm, chứ anh em tui ấm gì nổi. Về khuya, nhậu say, lạnh run lập cập. he he
Mà đấu giá quyết liệt đi nhá, tui đi gom thêm cho cachua được hơn 3.000 cR nữa đấy.

Thế này còn gì mà lo nữa, em cũng huy động thêm được tầm 10k cR cho cà nữa rồi :D khi nào cần thiết sẽ chuyển.

cachuaxanh_133

Hôm qua đến giờ nhận nhiều cr quá, cảm ơn bác makiemsau, sawyer8x, kdq2010...................

ljonh3art

Active Member

hội hd đà nẵng bá đạo =D>=D>=D>

HDCP

Super Moderators

Cà mang Dune TV301 về chưa nhỉ?

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc Bác Cà thêm một tuổi gặp nhiều thành đạt và đạt mọi ước nguyện.
p/s: mấy ngày qua lu bu không vào được mạng, nên kô cập nhập được thông tin nhiều.Thật xin lỗi các Bác nhà ta tý :))
- Em đang dời vào và ở Sài Gòn , dự kiến xuống Vũng Tàu nữa nên kế hoạch thứ 3 em mới có ở Đà Nẵng. Và sẽ tổng kết chuyến công tác đầu năm dài gần 1 tháng rưỡi ~O)

cachuaxanh_133

Chúc Bác Cà thêm một tuổi gặp nhiều thành đạt và đạt mọi ước nguyện.
p/s: mấy ngày qua lu bu không vào được mạng, nên kô cập nhập được thông tin nhiều.Thật xin lỗi các Bác nhà ta tý :))
- Em đang dời vào và ở Sài Gòn , dự kiến xuống Vũng Tàu nữa nên kế hoạch thứ 3 em mới có ở Đà Nẵng. Và sẽ tổng kết chuyến công tác đầu năm dài gần 1 tháng rưỡi ~O)

Tks Bác , em biết Bác bận nên ko pm. Em đang là con nợ cr , Bác cho em số cr của Bác đi nhé.

kdq2010

Well-Known Member

Tình hình cachuaxanh có thể vỡ nợ :))

mrduku

Member

Lường trước rồi cơ mà lúc đó đang máu me quá. Ko dừng được. Cũng may có nhiều nh gánh vác nợ cùng.
Xin lổi cachuaxanh nhé mấy hôm bận quá không lên mạng được nên không biết sinh nhật chị cà .Hôm nay ghé vào chục vuốc đuôi chị ca thêm một tuổi kiếm thêm được một chồng

bobby_lee

Member

Hôm nay mới vào, chúc muộn:
@};-Chúc Mừng Sinh Nhật Cà Chua@};-, chúc cà chua hay ăn chóng lớn và luôn xinh đẹp!
Mình cũng sinh nhật tháng 3, nếu đang ở Đà Nẵng thì làm chung tiệc sinh nhật!

ankhanhmai

Active Member

Lường trước rồi cơ mà lúc đó đang máu me quá. Ko dừng được. Cũng may có nhiều nh gánh vác nợ cùng.

Kiểu này trả nợ kiểu gì đây ta???
Bán lúa giống? bán heo (mà heo bị nghi ăn thực phẩm độc hại bán ai mua)? bán bò (dịch lỡ mồm long móng chết hết rồi)?
kiểu này có cách giảm cân tự nhiên không cần kiêng đây (cày ngày cày đêm để có cr trả nợ chứ)
Cà này nghĩ lại thấy máu đỏ đen cũng kinh người, ha ha

ankhanhmai

Active Member

Jumpy phạm quy tại thời điểm bid giá nên bid đó không hợp lệ. Em Cà thắng rồi nhé. Password mở file là 9nut, mở ra sẽ biết em nhận được giải nào. Chúc mừng em.

Chúc mừng cà chua, sinh nhật năm nay hoành tá tràng nhẩy>:)

pantau

Active Member

chúc mừng Lê cachua_133 đã thắnng cuộc, dùng chán thì đem ra đấu giá bằng tiền thật nhé.
Nếu đấu thì mình tham gia liền =))

cachuaxanh_133

Sinh nhật năm nay rất vui, cảm ơn tất cả mọi người.
@Pantau: bác chuẩn bị tầm 20k cr, vài năm sau em dùng rồi em để lại cho bác.

Bên trên