Chúc mừng sinh nhật của mỗi hội viên HD NT.

tuanc9

Active Member
Ðề: Chúc mừng sinh nhật của mỗi hội viên HD NT.

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn - Lão Đại nhen.
Chúc anh có nhiều cái mới

tuanc9

Active Member

Chúc mừng sinh nhật anh Sơn - Lão Đại nhen.
Chúc anh có nhiều cái mới

Antishock

Member

Happy Birthday to you! Chúc mừng anh nhân dịp sinh nhật lần thứ nửa thế kỷ. :D
Chúc anh luôn mạnh khỏe để tiếp tục sự nghiệp lèo lái con thuyền HD Nha Trang.

Khui champagne nâng lý mừng sinh nhật anh cả nhé các anh em HD Nha Trang:

seant

Member
7h45 em đang xếp lại quần áo cho ku nhà em gọn gàng, nghe antishock đt nói: "sao chưa thấy anh đến chơi SN anh Sơn"! Ủa! "sao anh ko nắm thông tin nhỉ", thì ra 2 hôm nay em ko lên diễn đàn! Hic!

*** Chúc mừng SN anh Sơn nhé! Chúc anh nhiều niềm vui trong cuộc sống!

Em gọi vợ tiếp tục với đống quần áo, em đi chơi thôi, 8h em có mặt! hê hê!

policeman9000

Chuc a Sơn luôn mạnh khoẻ để tiếp tục hoàn thành những gì chưa đạt được. Happy birthday!!!

Hôm nay nghe a e nói tổ chức mừng sinh nhật cho đại ca nhưng e đi làm o ghé được. Tiếc quá!

mapit

Member

sinh nhật anh Sơn vui vẻ và ấm cúng quá..chúc anh có thật nhiều sức khỏe để dẫn dắt hội HD nhatrang ngày càng đoàn kết và lớn mạnh :D

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Sau buổi tiệc sinh nhật mà anh em hội HD Nha Trang, đã âm thầm tổ chức cho mình, vừa về đến nhà , liền lên diễn đàn cùng với một cảm xúc dâng trào vì quá đỗi hạnh phúc! Như đã tâm tình cùng ae trước khi thắp sáng 50 cây nến, " đây là lần đầu tiên trong đời! Đã 50 tuổi rồi mà lại là ae hội HD Nha Trang tổ chức sinh nhật cho mình! " Thật khó quên!!! Cùng với ổ bánh và 50 cây nến được thắp sáng lên cùng lời ước nguyện của mình: trước kia, bây giờ và mãi mãi tình ae chúng ta luôn gắn kết và khó phai!!! Lần nữa cảm ơn ae hội HD Nha Trang đã dành nhiều tình cảm với tôi!
P/s: em xin lỗi anh Tư , do ae tổ chức bất ngờ! Phần 8h mới tổ chức , cho nên không báo tin anh sớm mà a ở xa! Kính mong anh Tư - Thao Lam niệm tình tha thứ!

digikni

Well-Known Member

sorry các bác, hôm qua về là em làm một giấc đến sáng luôn, mừ sáng giờ thì phải coi nhà nên chẳng làm được gì cả. Giờ mới rảnh phát mà post hình ợh.

phút lắng đọng

thổi nến nào

lần vỗ tay này vì những lời chân thành của anh Sơn

còn lần này là vì đã hết bài phát biểu

nâng ly

phá bia

phá mồi

rồi lại phá bia

lại phá mồi

Chỉnh sửa lần cuối:

Antishock

Member

Thế còn 50D với Meyer đâu??? Dìm hàng à? =))

xenolala

Well-Known Member

em đang về quê nên chỉ lên được vài loạt ảnh không trùng với A digikni ạ...

Phần đầu tiên xin giới thiệu đến ACE ban tổ chức của chương trình. bên phải màn hình là trưởng ban tổ chức, ở giữa là thư ký còn bên trái là điều phối viên ạ

Bánh kem đây rồi..

Chủ Nhân của bữa tiệc Anh Sơn MÊ HD xin có vài lời cùng anh em

loạt ảnh tiếp theo giống với A digikni nên em không post ạ, Em chỉ lên vài tấm dìm hàng vui cho AE thêm mắm thêm muối vào ạ. hihi :))

Đầu tiên là Tiếng sét ngang tai by nguyenchile. Không biết Anh nào đối diện chém ghê quá

Tiếp theo ạ, mời pà con cho lời bình

:)) Anh hiển ơi, Khoảng khắc này chỉ có tại sinh nhật A sơn thôi ạ :)).

Sir vĩnh : bao tiền để trả luôn nào??
antishock: cứ từ từ... Anh cộng lại cho chắc cái đã (thư ký mà =))..)

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Trong tháng 8 này!( mà đã cuối tháng rồi! ), trong hội có hai hội viên : kieuchinh( ngày 5/8) và nguyenlebaothai ( ngày 19/8), sinh nhật trong tháng 8. Đại diện hội chúc hai anh, em nhiều sức khỏe và bình an!
P/s: Mong kieuchinh và nguyenlebaothai cùng thông cảm, ae sẽ tổ chức mừng sinh nhật vào ngày Chủ Nhật ( 09/9/2012 ) cùng với tuanc9.

nguyenlebaothai

Trong tháng 8 này!( mà đã cuối tháng rồi! ), trong hội có hai hội viên : kieuchinh( ngày 5/8) và nguyenlebaothai ( ngày 19/8), sinh nhật trong tháng 8. Đại diện hội chúc hai anh, em nhiều sức khỏe và bình an!
P/s: Mong kieuchinh và nguyenlebaothai cùng thông cảm, ae sẽ tổ chức mừng sinh nhật vào ngày Chủ Nhật ( 09/9/2012 ) cùng với tuanc9.

Cảm ơn anh đã quan tâm dù muộn, tuần này em tranh thủ thời gian off cùng anh em (vì mới qua 49 ngày mẹ) nên có thể gặp lại ae.

tuanc9

Active Member

Thank anh em.

Sinh nhật chung 3 chú thì sẵn dịp này off chai luôn đi anh Sơn ơi. Đây cũng là dịp anh em nào có đồ chơi mới khoe và rửa luôn cho đẹp.

minhlasan

Anh Sơn ơi SN 3 người hội mình làm 3 két là đẹp em xin mừng SN các anh 1 két ạ -

saibon

Active Member
s: Mong kieuchinh và nguyenlebaothai cùng thông cảm, ae sẽ tổ chức mừng sinh nhật vào ngày Chủ Nhật ( 09/9/2012 ) cùng với tuanc9.

Em đồng ý vì chủ nhật này trùng 2-9 rùi ^_^ , dời qua tuần sau 9/9 là đẹp :D

Bên trên