Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

qdangnhat

Well-Known Member
Nhằm mục đích "chiêu dụ" anh em gia nhập HD sài Gòn, cũng như khuyến khích tham dự các buổi offline của hội, mình xin được tài trợ cho CHƯƠNG TRÌNH BỐC THĂM MAY MẮN dành cho THÀNH VIÊN HDSG

Các buổi bốc thăm sẽ diễn ra vào các buổi offline cuối cùng trong tháng. VD: 24/6/2012, 29/7/2012, ....., 27/01/2013 (tổng cộng 8 lần). Quà dành cho mỗi tháng là 01 áo đồng phục HDVN (Người may mắn tự chọn màu và size)
Đặc biệt trong lần offline tất niên năm Rồng (ngày nào thì anh em mình sẽ chọn sau), quà sẽ là 1 collection áo đồng phục HDVN, gồm 4 màu: đỏ, đen, xám, trắng.

ĐIỀU KIỆN THAM DỰ

• [*=left]

[*=left]Tất cả anh chị em tham dự các buổi offline của hội HDSG (không phân biệt thành viên cũ hay mới, già hay trẻ, xấu hay đẹp, ....), chỉ tính offline không tính offchai.
    [*=left]ĐK tham dự bốc thăm cuối tháng: có ít nhất 02 lần offline trong tháng đó.
    [*=left]ĐK tham dự bốc thăm cuối năm: offline 2 lần mỗi tháng x 7 tháng hoặc offline ít nhất 20 lần (bắt đầu tính từ 03/6 đến hết năm)

HÌNH THỨC BỐC THĂM
Không chơi quay số của chú Bình hay lắc xí ngầu trên điện thoại bác Dân mà theo kiểu cổ điển nonHD: viết tên ra giấy nhờ em Thùy bốc dùm (vì tay em thơm) hoặc lắc xí ngầu thiệt trong tô.

NHẬN QUÀ
Sau khi trúng giải, người may mắn sẽ tự chọn màu áo và size
Quà tặng sẽ được trao vào 1 trong 2 buổi offline kế tiếp. Nếu trong 2 buổi này, người trúng giải không tham dự thì không được nhận quà và cái áo này sẽ cộng dồn vào tháng kế tiếp (theo kiểu xổ số của Hoa Kỳ)
Người trúng giải của tháng sẽ không tham dự bốc thăm những tháng sau đó (nhường phần cho các thành viên khác), nhưng vẫn tham gia vào đợt đặc biệt cuối năm.

DANH SÁCH TRÚNG THƯỞNG:
Tháng 6: VAN_LOC và vuvu

12 áo HDVN
Hãy tham gia vào HDSG
Chúc HDSG ngày càng lớn mạnh và đoàn kết

Chỉnh sửa lần cuối:

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

Quà tặng sẽ được trao vào buổi offline kế tiếp, tức là buổi đầu tiên của tháng sau. Nếu trong buổi này, người trúng giải không tham dự thì không được nhận quà

e thấy cái này chưa ổn, trúng rồi mà bữa sau có việc bận thì đâu ai biết trước đc, gây hụt hẫng cho người trúng

genzo1984

Well-Known Member

e cũng thấy vậy. e nghĩ nên bổ sung là: nếu người trúng k đi nhận giải vào 1 trong 2 buổi offline kế tiếp, thì sẽ k được nhận quà

tolydieu

Vậy là hàng tuần người trong Ban điều hành sẽ điểm danh. Chắc offline cuối năm cũng có giải người đi offline nhiều nhất?
Mà điểm danh thủ công cũng mệt. Thôi coi đặt cái máy chấm công tại cafe Khải Phương cho nó tiện :D

lephigau

Active Member

em chưa có áo, hay là tặng em 1 cái đại đi, khỏi bốc chi cho mệt vậy anh Quang =))
viết tên ra giấy nhờ em Thùy bốc dùm (vì tay em thơm)
vợ anh Quang đâu rồi ;))

tusontay

Huyền Thoại

Làm thế này em không có cơ hội "sờ mó" cái áo rồi! :((

delldell

Well-Known Member

Bác Quang quên: nếu ai đã trúng đợt trước rồi, đợt sau có được bốc nữa không?

HDVNService

Administrator

E nghĩ là nếu đã bốc thăm trúng thì đợt kế ko được bốc thăm nữa nhưng nếu vẫn tham dự đầy đủ và đều đặn thì vẫn được tham dự đợt bốc thăm giải đặt biệt như vậy sẽ hợp lý hơn.

delldell

Well-Known Member

E nghĩ là nếu đã bốc thăm trúng thì đợt kế ko được bốc thăm nữa nhưng nếu vẫn tham dự đầy đủ và đều đặn thì vẫn được tham dự đợt bốc thăm giải đặt biệt như vậy sẽ hợp lý hơn.

Em nói chuẩn vô cùng chuẩn. Bác Quang nghĩ sao?

thedaiking

Member

áh áh vậy hè này e lỗ rồi... chắc vô học rồi đi điều điều thôi

gpk

Well-Known Member

áh áh vậy hè này e lỗ rồi... chắc vô học rồi đi điều điều thôi

Chính xác, hè mấy thằng sinh viên tụi em về quê với ba má hết rồi :), Bác Quang nên có chính sách riêng cho SV nghèo tụi em...!!!^^

vucovu

Chắc em mở quán cà phê rồi mời các bác đến of quá: Không tính tiền chổ chỉ tính tiền nước. Tết này em giàu to.

new_baby

Member

vô hội có điều kiện tham gia gì không chủ nhóm ?

qdangnhat

Well-Known Member

vô hội có điều kiện tham gia gì không chủ nhóm ?

Điều kiện: đam mê HD, sẵn sàng giao lưu, học hỏi, chia sẻ kinh nghiệm và dữ liệu phi lợi nhuận
Baby vào đây xem và đăng ký gia nhập hội
http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/345057-danh-sach-va-dia-diem-hoi-hd-sai-gon-moi-anh-em-tham-gia-va-chia-se.html

PS: chủ nhóm là anh BÌNH hbinhlove2003

qdangnhat

Well-Known Member

Chính xác, hè mấy thằng sinh viên tụi em về quê với ba má hết rồi :), Bác Quang nên có chính sách riêng cho SV nghèo tụi em...!!!^^

OK
Sẽ ưu đãi đặc biệt cho các em SV
Điều kiện là gì ???? Có thể là kết quả học tập được không?

thedaiking

Member

éc năm nay e học chẵn lành gì cả. hay mình để năm sau hãy tính nha :D

lephigau

Active Member

OK

kết quả học tập đi anh Quang :">, em sẽ ráng phấn đấu hí hí

hbinhlove2003

Well-Known Member

gpk

Well-Known Member

OK

Hi duyệt luôn, em học cũng chẳng giỏi gì nhưng sẽ ráng cố gắng, mai mốt lên thay thế Bác Bình:)) Anh Bình thấy sao???

Bên trên