Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

LONG ƠI, ANH ĐÍNH CHÍNH LẠI 2 CHI TIẾT
ĐÂY LÀ 1 CHUYỆN CÓ THẬT
KHÔNG PHẢI BỌN CƯỚP MÀ LÀ BĂNG ĐẢNG BD VÀ ĐỒNG BỌN

Và thêm một chi tiết:
Băng Đảng này luôn có một tên râu tóc xồm xoàm, tay cầm vật nhọn (có thể là ống chích, có khi là...cần câu nữa), từ con nít đến...bà già ai thấy đều khóc thét!

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

để bữa đó đặt Sangkem một chai nước mắt quê hương và một cái ly nho nhỏ..;))
khởi điểm 4 ly :))
bước bid mỗi lần 2 ly :D
người thắng cuộc là người bid nhiều ly nhất trong thời gian ngắn nhất..=))

ai chơi đăng ký tham gia nào... ...>:D<
=)) =)) =))

anh đề ra luật này thì chắc anh mặc áo đó luôn rồi

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

LONG ƠI, ANH ĐÍNH CHÍNH LẠI 2 CHI TIẾT
ĐÂY LÀ 1 CHUYỆN CÓ THẬT
KHÔNG PHẢI BỌN CƯỚP MÀ LÀ BĂNG ĐẢNG BD VÀ ĐỒNG BỌN

Đúng là Băng đảng này rất lừng danh nổi tiếng nhất là ăn cướp...í lộn ...ăn nhậu, đếch biết sợ thứ gì, đi tới đâu ai cũng dè chừng, mà chỉ có mỗi cái tội .........sợ bà cố thôi =))

itsaigon

Member
Re: Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

Các bác ơi! Còn đến 3 cái nữa mà, ai có số hưởng thì được thôi "biết, béo" chi cho mất công. Vã lại áo của chú Dũng đã mặc rồi, ai mặc lại nhiễm mùi "hèm" của chú ấy, về con zợ nhận không ra đấy!

đấu giá thì đồ cổ, secondhand nó mới quý và hiếm hơn đồ mới mà bác =))

ANH CHẮC CHẮN KHÔNG QUA ĐƯỢC KHỞI ĐIỂM 4 LY CỦA EM RỒI. SAO MÀ ÁC THẾ DŨNG UI !!!!!!!!

còn 9 cái đồng phục của bác làm giống em lun đi...cho không khí hội nó sôi và động..;))
nhưng khởi điểm 2 ly thôi...(làm nóng để lấy đà) :">
bước bid mỗi lần 1 ly...:D

Chưa chắc đâu nha chú, còn anh và bé Cọp nữa mà

thấy hắn tự tin chưa ?! :-w

p/s : nghe nói đến BĂNG ĐẢNG LBD và ĐỒNG BỌN là sợ...bà cố...=))

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình bốc thăm may mắn dành cho thành viên HDSG

chị Cọp làm theo cách em nha:
hôm đấu giá, chị mặc cái áo đẹp đẹp mà hôm sinh nhật HDVN chị mặc đấy, em nghĩ sau vài ly thì trong hội chỉ còn bác Long và Tuấn chiến đấu với chị, lúc này bác Long mà đòi uống thì chị mời tận tay, bảo đảm bác Long sẽ gục sớm. còn bác Tuấn thì tuy k gục giống như bác Long (vì hôm sinh nhật nghe đâu đòi cưỡi lưng cọp nên chiêu này chắc k thấm rồi) nhưng k dám uống tiếp đâu.
chị nghe lời em, nếu chị k giành được áo thì chị cứ...đè em ra mà xử

genzo1984

Well-Known Member

em xin phép vợ tuần này k lên Lâm Đồng để đi off với anh em đi, tuần này chắc chắn vui lắm nè

longdnl

Well-Known Member

chị Cọp làm theo cách em nha:
hôm đấu giá, chị mặc cái áo đẹp đẹp mà hôm sinh nhật HDVN chị mặc đấy, em nghĩ sau vài ly thì trong hội chỉ còn bác Long và Tuấn chiến đấu với chị, lúc này bác Long mà đòi uống thì chị mời tận tay, bảo đảm bác Long sẽ gục sớm. còn bác Tuấn thì tuy k gục giống như bác Long (vì hôm sinh nhật nghe đâu đòi cưỡi lưng cọp nên chiêu này chắc k thấm rồi) nhưng k dám uống tiếp đâu.
chị nghe lời em, nếu chị k giành được áo thì chị cứ...đè em ra mà xử

Bé cọp không được áo đè chú ra lấy.....cái gì? =))

delldell

Well-Known Member

................Cắt!

longdnl

Well-Known Member

em xin phép vợ tuần này k lên Lâm Đồng để đi off với anh em đi, tuần này chắc chắn vui lắm nè

Chú hứa rồi đó nha! nếu không khi lên Lâm Đồng coi chừng bị ....cọp bắt ráng chịu =))

genzo1984

Well-Known Member

em đính chính với bác Long: em đang nói chú oldfriend đấy, chú ấy cuối tuần phải lên LĐ vì vợ chú ấy mới sinh nên về nhà mẹ ở 1 thời gian
còn em thì chưa có vợ con gì hết, CN này nhất định k vắng mặt, tối nay em chở ba em ra bến xe là em đã giải quyết xong hết công việc rồi

longdnl

Well-Known Member

em đính chính với bác Long: em đang nói chú oldfriend đấy, chú ấy cuối tuần phải lên LĐ vì vợ chú ấy mới sinh nên về nhà mẹ ở 1 thời gian
còn em thì chưa có vợ con gì hết, CN này nhất định k vắng mặt, tối nay em chở ba em ra bến xe là em đã giải quyết xong hết công việc rồi

Thế à, vậy mà anh cứ tưởng là chú.

Vậy CN này lại gặp các cao thủ rồi, vui lắm dây, mà cũng ....say nữa :))

Bên trên