Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Để ủng hộ phong trào online hàng tuần của các hội nhóm HD địa phương, công ty Hay&Đẹp kết hợp cùng thương hiệu đầu phát HD Vaudi trao tặng 1 đầu phát Vaudi V6W mỗi tháng cho thành viên thường xuyên tham gia offline.

Thể lệ chương trình xem tại đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/170-su-kien-hdvietnam/465013-hay-dep-phoi-hop-voi-thuong.html

Xem Preview chi tiết thiết bị:
http://www.hdvietnam.com/diendan/22-hd-media-player/398518-vaudi-thuong-hieu-dau-hd-moi.html

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Thay mặt anh em HDvietnam nói chung và Hội HDSG nói riêng gửi lời cám ơn đến anh Tài cùng công ty Hay&Đẹp.
Xin chúc anh và công ty làm ăn phát đạt :)

Chỉnh sửa lần cuối:

hbinhlove2003

Well-Known Member

BẢNG XẾP HẠNG :
Người thắng cuộc tháng 12/2012: Đức - explorer

Hình ảnh những anh em bốc thăm ,click vào bên dưới

Hình ảnh những anh em bốc thăm lấy điểm tuần này (16/12):

- 5 điểm:
Bác ngandao75 (Mr. Phúc) là người bốc đầu tiên.

Bác tolydieu (Mr. Tân) là người bốc sau cùng.

- 3 điểm:
Bác duonghai_26 (Mr. Hải)

Bác maison67 (Mr. Sơn)

Bác tonytruong (Mr. Trường)

- 1 điểm: có 14 bác được 1 điểm.

Các bác kết quả cao ngày 23/12/2012

Chỉnh sửa lần cuối:

maison67

Well-Known Member
Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Buổi off sáng nay có 26 thành viên, và cuộc bốc thăm này đã có 2 thành viên được 5 điểm (số điểm cao nhất), 3 thành viên được 3 điểm, còn lại là 1 điểm! Mong anh, em HDSG đi đông đủ hơn để những buổi off sau được sôi nổi và vui hơn! Cũng chúc Công ty Hay & đẹp làm ăn ngày càng phát đạt!!!

minhbaxi

Active Member
Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

sáng nay kẹt công việc ko đi off được ,vậy tuần sau có được tham gia bóc thăm tiếp ko ta ???

love_yejin

Huyền Thoại

sáng nay kẹt công việc ko đi off được ,vậy tuần sau có được tham gia bóc thăm tiếp ko ta ???

được, điểm cộng dồn 4 tuần mà, ai cao điểm nhất sau 4 tuần là thắng :D

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

Có anh Minh ơi, hàng tuần đều bốc thăm hết nhé. Ai ko đi 1 lần coi như cơ hội nhận thưởng càng ít :D

HDSaiGon

Super Moderators

Cơ hội vẫn còn ở phía trước ạ

l0ngb0ng

Active Member

Cơ hội và quyền lợi chia đều cho mỗi người, ai bận rộn 1-2 lần vẫn còn tia hy vọng, chủ yếu là khơi mào cho phong trao giao lưu offline được sôi nổi và thêm phần hào hứng, kích thích thêm cho những AE ở xa gắn bó hơn cùng hội. Xin gửi lời cám ơn nhiệt thành đến quý Cty Hay&Đẹp cùng anh Tài 1 lần nữa!

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Cho xin 500đ hình hôm qua và kết quả Bảng xếp hạng đi Bác Ình (Bình Ác :D) ơi.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Đã update danh sách điểm cho anh em tiện theo dõi. Hôm qua cái máy chụp hình bị điên ko bít sao mờ căm à ko dám post lên sợ ăn gạch :D

minhtuantkh

Đã update danh sách điểm cho anh em tiện theo dõi. Hôm qua cái máy chụp hình bị điên ko bít sao mờ căm à ko dám post lên sợ ăn gạch :D
Mình nghĩ có sự nhầm lẫn nào đó, vì theo thể lệ phiếu bốc thăm nhà tài trợ đưa ra là: 3 phiếu 3 điểm, 5 phiếu 2 điểm, còn lại là phiếu 1 điểm. Nhưng BTC ( chắc mừng quá nên quíu :D) lại ghi 2 phiếu 5 điểm. ( quy định không có phiếu 5 điểm ạ)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Mình nghĩ có sự nhầm lẫn nào đó, vì theo thể lệ phiếu bốc thăm nhà tài trợ đưa ra là: 3 phiếu 3 điểm, 5 phiếu 2 điểm, còn lại là phiếu 1 điểm. Nhưng BTC ( chắc mừng quá nên quíu :D) lại ghi 2 phiếu 5 điểm. ( quy định không có phiếu 5 điểm ạ)
Chết mịa, vậy 2 ông 5 điểm được lời rồi ;))
@Anh Tuấn:công chúa của anh trông khỏe lên nhiều và xinh gái quá ;), cho thằng con em đặt cọc nhá :D

genzo1984

Well-Known Member

nếu lỡ có phiếu 5 điểm rồi thì tháng này cứ theo như hôm qua mà làm (có phiếu 5 điểm), như vậy sẽ công bằng

minhtuantkh

@Anh Tuấn:công chúa của anh trông khỏe lên nhiều và xinh gái quá ;), cho thằng con em đặt cọc nhá :D
heeee...bốc xôi cho dzui mà, nhưng phổ biến lại trong hội và báo cho Tài "lầy" biết là ok.
Con gái nó quấn mình quá nên giờ đi xa chút cũng mau mau chạy về, vì vậy mà công việc năm nay bỏ bê lỡ dở cũng nhiều. Sáng CN ít đi off một phần là vậy :D
Xem thử clip này rồi hãy đặt cọc nhé ( Note: lúc 1'20" :))). Đang cho luyện Audio!

[video=youtube;fsxOHjEsPrA]http://www.youtube.com/watch?v=fsxOHjEsPrA&feature=g-crec-u[/video]

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Chương trình bốc thăm trúng thưởng Vaudi V6W hàng tháng do Công ty Hay&Đẹp tài trợ

chênh lệch giửa 5 và 1 điểm cách xa quá ,
nhà tài trợ có lí do đưa ra 3 ,2 ,1 điểm đấy ,tạo sự so kè quyết liệt hơn

hbinhlove2003

Well-Known Member
Con gái nó quấn mình quá nên giờ đi xa chút cũng mau mau chạy về, vì vậy mà công việc năm nay bỏ bê lỡ dở cũng nhiều. Sáng CN ít đi off một phần là vậy :D
Xem thử clip này rồi hãy đặt cọc nhé ( Note: lúc 1'20" :))). Đang cho luyện Audio!
Kaka con gái anh cũng tập luyện uống dẻo múa lửa từ nhỏ giống ba nó thế ;)) , nhìn khuôn bé giống anh quá
P/s: nó cũng quậy ko thua gì thằng con em =))

maison67

Well-Known Member

Đúng là bác hbinhlove2003 nhầm lẫn rồi đó! Thôi thì khuyến khích 2 bác có 5 điểm làm tin vui để có ĐÀ phóng tiếp!

genzo1984

Well-Known Member

em lại thấy đã lỡ có 2 phiếu 5 điểm thì các hôm off sau vẫn có 2 phiếu 5 điểm cho công bằng với mọi người
nhà tài trợ đã đưa ra luật rồi thì anh em làm sao để hợp lý nhất, vả lại để tạo không khí cạnh tranh cho vui chứ
P/S: tháng này em k off được nhé

delldell

Well-Known Member

Đã chơi thì phải tôn trọng luật. Vì vậy, không có lỡ trong này. 2 ông 5 điểm hạ xuống còn 3. Cơ hội cho mấy ổng còn hơn rất nhiều người.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên