CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Re: Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

ôi cặp loa .chắc bửa đó mang xe trang bị súng ống đầy đủ xuống " cướp " về mới được .:)
2 bác nhớ mướn vệ sỷ bảo vệ cẩn mật nhé :-"

Không cần phải mang theo súng ống đâu quangtuong :D chỉ cần chuẩn bị một đội hình Lực sĩ như sau là có thể CƯỚP được đồ rồi !!! Hehe

Nhưng quan trong hơn cả là phải cạn trước đã rồi sau đó .................. :)) Xin Mời hehe

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

OPPO mà mang ra so với LHH1000 có khập khiễng quá không hehe !!!? OPPO lại chuẩn bị lên giá sau vụ này chăng =))
Nhưng cũng chả biết đâu được hehe

mới tra giá bộ cơ/dac của philip thấy chóng cả mặt, oppo vào cho vui thôi;

bộ dây odin thì hơn cả giàn nhà em luôn, giá tiền vỡ mặt, anh revisde thêm cái giá tạm tính cho anh em tham khảo với

davidhand

Moderator

bộ dây odin thì hơn cả giàn nhà em luôn, giá tiền vỡ mặt, anh revisde thêm cái giá tạm tính cho anh em tham khảo với
Bộ Cơ - DAC đó là hàng hiếm đấy, hình như mấy ngàn Obama nên Oppo chắc ko so được roài, vấn đề mang ra thử xem nó ntn với nhau thôi.:)

Re: Ðề: Re: Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Tuỳ độ máu và khả năng đầu tư thôi bác leader ạ, trải qua hơn 30 năm chơi âm thanh mình nhận ra một điều là - muốn khai thác hết khả năng trình diễn của LOA thì phải đầu tư cái bop to to cho CDP + AMP + Nguồn + Dây tín hiệu, Dây loa & phần mềm # & ngược lại cho tất cả các thiết bị khác trong Bộ dàn...! Còn nói chung mỗi thứ hy sinh một chút thì mình sẽ đầu tư theo tỷ lệ kinh phí ------> Loa 70%, Preamp, Amp, CDP (Transport + DAC) và phụ kiện là 30% là tối ưu nhất ! Tham khảo thôi nha anh em, đừng chém mình tội nghiệp ^#(^

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Ðề: Re: Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Bộ Cơ - DAC đó là hàng hiếm đấy, hình như mấy ngàn Obama nên Oppo chắc ko so được roài, vấn đề mang ra thử xem nó ntn với nhau thôi.:)

Chắc chắn thua ở vụ Hình Ảnh -:) còn chất âm như thế nào thì tuỳ thuộc vào sở thích và thể loại nhạc nữa ạ X_X

Chỉnh sửa lần cuối:

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Tuỳ độ máu và khả năng đầu tư thôi bác leader ạ, trải qua hơn 30 năm chơi âm thanh mình nhận ra một điều là - muốn khai thác hết khả năng trình diễn của LOA thì phải đầu tư cái bop to to cho CDP + AMP + Nguồn + Dây tín hiệu, Dây loa & phần mềm # & ngược lại cho tất cả các thiết bị khác trong Bộ dàn...! Còn nói chung mỗi thứ hy sinh một chút thì mình sẽ đầu tư theo tỷ lệ kinh phí ------> Loa 70%, Preamp, Amp, CDP (Transport + DAC) và phụ kiện là 30% là tối ưu nhất ! Tham khảo thôi nha anh em, đừng chém mình tội nghiệp ^#(^

anh cứ edit cái port số 6 xem giá tạm tính của từng thiết bị ngay bên cạnh phần list để anh em tham khảo, plz.......................

Ðề: Re: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Thông tin mới nhất mình vừa cập nhật được là có bác Châu HCM tài trợ toàn bộ Rượu vang pháp (không giới hạn số lượng) để anh em vũng tàu mừng Sinh Nhật vui như Event của 3DVietnam năm ngoái !!! Xin chân thành cảm ơn bác Châu HCM đã nhiệt liệt cổ vũ cho HDVT ạ
Nhiệt liệt cám ơn Mr. Châu!

Re: Ðề: Re: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Bác này off toàn trốn có thấy đâu đâu, phải phạt tội hứa lèo thôi.

Hehe, phạt thôi anh em ! 200% nhé, các Bác uống một -> mình uống hai :D
@ oscarhoang Ơ hơ hôm bữa lão này cũng playing truant đó thôi ! Bữa nào gặp cũng có khối người muốn phạt đó nha hehe

hunghdvt

Member
Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

2 cha này đến hôm sinh nhật phạt qua phạt lại chắc hết 1 thùng vang pháp wa'.
Vừa phải thôi, nhường cho người khác uống với chứ. heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

davidhand

Moderator

Thông tin mới nhất là Kiulo tài trợ chi phí cho các PG nhé các bác!

Re: Ðề: CHƯƠNG TRÌNH CHÍNH THỨC MỪNG SINH NHẬT HỘI HDVT LẦN 2 - 13/9/2014

Thông tin mới nhất là Kiulo tài trợ chi phí cho các PG nhé các bác!

Ối trời đất ơi, hy vọng đây không phải dàn PG chỉ mang tính minh hoạ hehe, cao dàn thoáng mát thế này thì tốn bia rượu lém heeeeeeeeee heeeeeeee beeeeeeeeeeeee beeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee........................ -:)

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator

Ối trời đất ơi, hy vọng đây không phải dàn PG chỉ mang tính minh hoạ hehe, cao dàn thoáng mát thế này thì tốn bia rượu lém heeeeeeeeee heeeeeeee beeeeeeeeeeeee beeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee........................ -:)
Huy động mãi cũng chỉ được bi nhiu thui bác Công! Made in VT 100%. Vụ này chắc ku Pe Su Lu Lu tốn rượu vang lắm đây! :)

hunghdvt

Member

Nhìn nóng hết cả mặt. CHẸP CHẸP nhìn xèm wa' . Thanks Tàu ngần Killo nhé heeeeeeeeeeeeeeeeee
beeeeeeeeeeeeeeeee lịu giống anh Công luôn rùi hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

quyslee

Well-Known Member

Nam mô .... tiện tay tiện tay

Hàng tuyển đẹp quá! Cám ơn nhà tài trợ Nhật.

kiulo

Member

Còn thêm nhà tài rợ giấu mặt nữa đó các bác. Cố gắng theo dõi hồi sau sẽ rõ. Hô Hô. Đợt này các bác tha hồ nuốt nước bọt nhé.8-}

macmanhha

Member

Nhin teu qua, co dao nao duoc hon ko? Ipad ko xai dau duoc

Bên trên