Chương trình giao lưu - phối kết hợp với HD Hải Dương!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nth_et_vn

Active Member
Ðề: Chương trình giao lưu - phối kết hợp với HD Hải Dương!

Bác ấy chắc là thích ăn mực già, nhâm nhi nhai lâu để cảm thấy vị ngọt bác ạ. :))

Bác nào khỏe thì cứ nhá mực già đi, em thì sợ hao.... răng lắm, chưa dám ăn! Dù răng thật em vẫn nguyên mồm đây :D

nth_et_vn

Active Member

Chú Hà dạo này có khỏe không, công việc vẫn tốt đấy chứ :-"

Hix! Nhìn cái mặt thổi sáo bơ lác kìa?
Hỏi chi em thế bác? Thực sự, dạo này công việc em tệ lắm, tình hình khá hơn báo cáo bác liền. Mà bên bác, nghe viết rằng Doanh nghiệp thì chết, còn các ngân hàng vẫn rất phất, phải ko bác? Lý do khách quan là do đâu vậy ạh?

HDCP

Super Moderators
Đây là khu vực đăng ký tham gia giao lưu với HD Hải Dương mà sao [you] hỏi thăm nhau nhiều thế! ;))

anhatnhoa

Well-Known Member

Em mới thấy có 2 bác QN đăng ký =.="

HDCP

Super Moderators
Re: Ðề: Chương trình giao lưu - phối kết hợp với HD Hải Dương!

Off này bác CP có đi không, em đang muốn đi mà không gặp bác thì cũng hơi buồn :(

Em chưa biết nên chưa dám đăng ký, nhưng đảm bảo với bác [you] gần ngày đó em mới có thể biết được thế nào :D
Dạo này thấy bác vẫn cặm cụi up lossless, mọi uploader khác tụ họp nơi facebook hết rồi.

Sao em lại không sử dụng được thẻ [you] nhỉ ~:>

Bác [you] tài thật :))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Em chưa biết được, nhưng đảm bảo với bác [you] gần ngày đó em mới biết được thế nào :D
Dạo này thấy bác vẫn cặm cụi up lossless, mọi uploader khác tụ họp nơi facebook hết rồi.
Em thấy các bác không up nữa cũng hơi nản, trước đây thấy các bác lên hàng tằng tằng cũng cố đú theo :D
Giờ không còn ai up nữa cũng chán, box lossless dạo này buồn quá, còn vài album em up lên rồi chia sẻ nốt, thời gian tới các bác không hoạt động chắc em cũng bye [-(

nvqhaiduong

Well-Known Member
Bác HDCP cho em hỏi làm ntn để mình online mà nick vẫn là off nhỉ giống bác [you] đấy :-O

HDCP

Super Moderators

Em thấy các bác không up nữa cũng hơi nản, trước đây thấy các bác lên hàng tằng tằng cũng cố đú theo :D
Giờ không còn ai up nữa cũng chán, box lossless dạo này buồn quá, còn vài album em up lên rồi chia sẻ nốt, thời gian tới các bác không hoạt động chắc em cũng bye [-(

Bác cứ tiếp tục đi, một ngày nào đó các uploader sẽ trở lại cùng với bác :D
Đã pm cho bác cách thiết lập chế độ ẩn danh.

cafemau

Active Member

các bác nói đến em làm em hắt sì hơi mấy ngày nay .....

cafemau

Active Member

Chào các bác QN nhé ,cho em đặt trước ít đặc sản "mực tươi nhiều râu" để mấy bữa nữa em ra em xơi nhé !Thèm quá rồi.:))

Anh nhờ chú Huyên sơi hộ anh 2 con mực tươi nhiều RÂU nhé .... Anh ở xa nhưng thèm Mực VN quá trời luôn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên